[MU] Xin hướng dẫn Add gấu Panda vào server SS2 GS 1.00.18 JPN (server hackluv) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 23 của 23
    Thành Viên
    Thanks
    200

Ðề: Xin hướng dẫn Add gấu Panda vào server SS2 GS 1.00.18 JPN (server hackluv)

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    @hackluv: gạch từ cậu? cầu là admin hay là gì mà gạch to thế, chắc để xây kim tự tháp . hay là do cậu có màu hồng cá tính
    cơ bản mình cũng quá lời , 2 thằng không ưa nhau cho lắm tự dưng 1 thằng QUOTE và nói học tập phong cách
    @tr0ngvang: cho mình hỏi phong cách của mình và minhtaochaphet giống nhau ở điếm nào mà nói bắt trước , và có trích dẫn comment ai cậu cũng làm nó liên quan đến comment cậu tí. không thì lại dẫn đến (Star Wars) và sau đó ra đảo
    p/s: ss6 mà muốn nó biến thành SS2 , trước topic mình cũng có bạn nói bình mới rượu cũ làm mình buồn cười
    đơn giản cực vì mình sống chẳng theo lề lối gì.
    lên giữa chatbox chửi MOD
    nói thật sự chỉ là cái user có gì đâu.
    nói thật nhé bạn giống kiểu thằng solokoku bên 4r mình từng war.
    MOD đó
    ................ gà thấy mồ.
    bạn thêm tí nữa thì = thêm thocon vs bethichdubu

3 thành phần này khá thích thể hiện kiểu repack - release - credit 100% by me

nói thật cái trò dẫn link qua forum khác hoặc pass để forum khác để kéo mem thì mình biết bạn cùi bắp mức nào rồi

ss4 còn biến đc thành 6.3

6 về 2 hơi quá

nhưng về 3.2 cũng ổn

3.2 có sum rồi nhưng chưa có master nên xóa cũng đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi binguyenad [Only registered and activated users can see links. ]
    như type cần hướng dẫn add 1 số loại pet vào server , có bro nào help giùm mình phát
    bạn cần phải chau dồi kiến thức thêm nhiều source 1.00.18 JPN full mình cũng có.

đã hoàn thành ở GS rồi

nhưng chưa làm trên main.

cái ở main mới quan trọng vì nó rất khó

mình chưa hiểu đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi FIFA11 [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi nhưng ở đây quá nhiều thánh
    1. panda add vào server: quá khó... bạn đã có full source GS của bạn chưa đã mà tính xa tới việc add thêm vậy
    2. xài ss6 mà xóa rf,sum e quá vô vị, chỉ cần config hợp lý là đc, còn thích bỏ hẳn hiển thị thì ko có vẻ quá khó
    3. ss4 hỗ trợ card tạo sum => hủy tạo sum dễ nhất là disable nó trong database và card

tuy nhiên ý tưởng vẫn chỉ là ý tưởng, chẳng ai nắm đc những vấn đề gì sau khi mình loại bỏ char
    vd: bạn có thể xóa item, nhưng item thần mà kundun rớt ra vẫn có thể rớt lại những món mà mình xóa (nhặt lên thì biến mất như đồ ảo thôi)

p/s: theo mình chủ thread nên bỏ ý tưởng số 1 kia và dùng 1 số tool auto nhặt (bị báo virus) mà mu hà nội share khá lâu.
    full source là sao hả bạn.

khi source main có đúng bmdload .........................

ko đủ để làm khi full mỗi source gs.

ngoài ra còn fai chuyên asm - decompile tốt .........

mới mong dev đc trên main
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtaochaphet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhtaochaphet vì bài viết này !

FIFA11 (21-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    129

@hackluv: trên thực tế mình cũng chả biết vì soucre đó kèm theo link SV ExTeam nhé. có vài người hỏi soucre nên mới úp. bạn có soucre ngon sao không úp rồi đi dìm người khác? có thù với nhau thì cũng vừa vừa đừng lộ quá gần 250 vài viết và mình chỉ để cái Soucre dẫn đến link Forum mình mà nó cũng lấy ra dìm .gà nó có cần Soucre? mình upload và tìm kiếm ra nên mình chả thấy cái gì là sai cả hoặc cùi bắp cả!

đừng có nói người khác cùi bắp khi acc chính bị khóa,tạo acc mới tự thanks acc chính mình . mình không xoáy vào chắc giờ thank được hết bài post của acc hackluv
    bạn nói bạn ngừng hỗ trỗ, 1 topic của bạn là đủ. đừng vào topic hỏi đáp yêu cầu của người khác comment rồi nói không hỗ trợ . làm như mình ngừng hỗ trợ forum đóng cửa! <- cái bênh ta đây đó

mong mod đóng topic sớm không thì được xem star wars
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Mình close topic !

Những comment trong topic này đã đi quá đà vượt ngoài nội dung của chủ topic !

Ngoài ra các bạn không tranh cãi những vấn đề không liên quan tới topic, nếu muốn thì có thể lập topic ở Box : Chat Chit - Tán Gẫu để tiếp tục nhé !

Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] All Mu Server Tools Suite <hackluv tặng các [You] >
    Bởi hackluv trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 26-09-14, 03:08 PM
  2. [MU] Cần giúp về 1 vấn đề trong server MU của bác Hackluv Share
    Bởi hamchoiso2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-13, 03:35 PM