[MU] Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Được ko - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 34
    Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: rep lại câu nói của bạn

Trích dẫn Gửi bởi minhtaochaphet [Only registered and activated users can see links. ]
    ghê nhờ

nói thật 1 câu hỏi lặp đi lặp lại làm cảm thấy ngán tận cổ -_-

ko tự chịu tìm hiểu.

mình ngày xưa tự tìm hiểu mày mò mấy cái vớ vẩn chẳng phải hỏi -_-

google có hết ngồi đọc -_-

ai cần bạn phán như thánh đâu

chỉ cần tự mày mò khắc ra chứ hỏi miêt người ta cũng chẳng trả lời

điển hình ngày xưa có 1 topic hỏi xong mọi người đều trả lời kiểu ko hay ko biết và đa phần ko chỉ cách

xong tự mò mà ra hết

[Only registered and activated users can see links. ]

đơn giản chỉ vì ko chú ý 1 file là config.ini mà cuối cùng lên hỏi và cuối cùng ko ai giúp và tìm ra được

về sau tìm ra cũng share lên.

===> cái mấu chốt của chủ thớt là ko chịu tìm tòi. người khác support bạn chỉ được 1 phần còn đâu bạn phải tự tìm hiểu.

===> nói thật thay vì guild - hay tut thì bạn nên tự suy nghĩ cho não có tí rãnh đi -_-

--- Chế độ gộp bài viết ---

do main anh ah

main e vẫn hiện 6% - 7% - 8% hết mà anh

hôm pm hỏi anh cuocdoi thì bảo chỉnh sv, giờ up lên thì bảo do main, mình mới vào nghề, thực sự rất là khó, nếu bạn có link bài viết, hay gì gì đó liên quan đến topic này thì có thể share giùm mình,
    Thứ 1. thay vì 1 câu nói topic đầy ko share, thực chất mình ko biết nên share thế nào? cụ thể ra làm sao,
    thứ 2. các bạn ko nên chê bai người khác, thực sự bạn giỏi đó, nhưng con người, có người giỏi cái này, có người lại giỏi cái kia.
    cho nên mới có những diễn đàn thế này để trao đổi, học hỏi exp của nhau.
    nói đơn giản vậy, các ace đừng ném gạch đá lên mình.
    Lần sửa cuối bởi dansanh01, ngày 19-04-14 lúc 05:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dansanh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

mình ko phải ko tìm hiểu nhé bạn, đã pm anh cuocdoisp, anh bảo do sv ko phải do main,

Thành Viên
    Thanks
    200

Trích dẫn Gửi bởi dansanh01 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ko phải ko tìm hiểu nhé bạn, đã pm anh cuocdoisp, anh bảo do sv ko phải do main,
    tí cho bạn xem cứ yên tâm đi

cái trò này lâu rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtaochaphet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhtaochaphet vì bài viết này !

dansanh01 (19-04-14)

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi minhtaochaphet [Only registered and activated users can see links. ]

cái trò này lâu rùi
    rất mong hồi âm của bạn.

Thành Viên thanhchung's Avatar
    Thanks
    80

cái trò này lâu rùi
    mình cũng mới vào nghề thôi cũng chẳng có biết gì mà giúp cả , nhưng tại hôm này pic này thấy bạn cmt với newbie vậy thấy búc xúc làm sao ấy

ôi vãi -_-

vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu

ng ta chỉ cho như thế là nhiều lắm rồi -_-

có đầu mà chẳng chịu động não gì cả -_-
    bạn nói người ta có đầu mà chẳng chịu động não khác gì chửi người ta đâu

cũng có thể newbie chúng mình gặp lỗi đã vài box ( vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu )
    nhưng nhiều bài do uzx quá rồi , link bị die hoặc lý do gì đó ko tìm được

bạn biết thì chỉ cần bỏ 5 phút ra cmt cái link để bọn mình tự vào link tự tìm hiểu
    đâu nhất thiêt bạn phải nói như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhchung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    200

Trích dẫn Gửi bởi dansanh01 [Only registered and activated users can see links. ]
    rất mong hồi âm của bạn.
    đang up clip chứng minh là do main

chờ tí

HD 720 đó bật full hết cỡ lên mà coi
    Lần sửa cuối bởi minhtaochaphet, ngày 19-04-14 lúc 08:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtaochaphet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Mr.Cuong's Avatar
    Thanks
    29

Tào lao ai bảo là do Server , hiển thị này nằm hoàn toàn ở main nhé , nếu là main giống SS cũ thì nó nằm hẳn trong DLL Custom Wing còn với Mains 6.3 thì đơn giản thôi add trong itemtooltip.bmd và itemtooltiptext.bmd là đc muốn hiện thành 100% cũng đc chứ cần gì 7%
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Cuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    200

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Cuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Tào lao ai bảo là do Server , hiển thị này nằm hoàn toàn ở main nhé , nếu là main giống SS cũ thì nó nằm hẳn trong DLL Custom Wing còn với Mains 6.3 thì đơn giản thôi add trong itemtooltip.bmd và itemtooltiptext.bmd là đc muốn hiện thành 100% cũng đc chứ cần gì 7%
    nói rồi có ai tin đâu

chắc chữ ko đc đẹp nên nói mọi người ko tin )

Thành Viên
    Thanks
    129

Ðề: Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Đượ

2 con người, 1 người hỏi - 1 người không trả lời. thằng hỏi thì đéo ra đâu vào đâu, thằng kia thì comment những thứ vô bổ [Only registered and activated users can see links. ]. và topic đã đến được trang thứ 3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    200

Ðề: Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Đượ

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    2 con người, 1 người hỏi - 1 người không trả lời. thằng hỏi thì đéo ra đâu vào đâu, thằng kia thì comment những thứ vô bổ [Only registered and activated users can see links. ]. và topic đã đến được trang thứ 3 [Only registered and activated users can see links. ]
    1 câu hỏi hài vl

đéo thể nào ko cười cho đc

xong lại còn mấy bố rep trên nền tảng ko biết đã uốn lưỡi 7 lần trước khi nói chưa

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share Main Nguyên Gốc Custom Wing (Wing SS8) [Server .24/.28/.52]
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 104
    Bài viết cuối: 13-09-15, 11:46 PM
  2. [MU] Xin Main - Client Muonline - Bản có wing 2.5 , wing 5 , wing 8
    Bởi hukhong102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-12-14, 11:19 AM
  3. Trả lời: 426
    Bài viết cuối: 09-12-14, 06:40 AM
  4. [MU] Xin file ảnh Wing 2.5 và Wing 4 trong Client ?
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-03-13, 01:41 AM