[JX] Topic hướng dẫn về Server BFF - Tiêu Dao Giang Hồ - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Topic hướng dẫn về Server BFF - Tiêu Dao Giang Hồ

Trích dẫn Gửi bởi jayle289 [Only registered and activated users can see links. ]
    2 cái đó có bị gì đâu bạn? Mình chạy Hamachi cho bạn bè gần 1 tháng rồi nè..
    -- Bạn có chỉnh time của máy cho đến giờ để nhận k? để time bthg là k sao.
    bạn onl hamachi được hả, sao mình chỉ onl được cho người cùng modem thôi, còn ra ngoài thì tạch.
    Khách viếng thăm hãy cùng ncnam66 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi ncnam66 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn onl hamachi được hả, sao mình chỉ onl được cho người cùng modem thôi, còn ra ngoài thì tạch.
    Onl hamachi dễ mà @@ chỉ mở port mới khó vì modem mình cap quang mà lạ lắm, k fải giống DLink hay TPLink... mở ping ko đc mấy cái port.
    -- Đối với mấy sv giới hạn IP thì bạn cứ việc:
    1. Là dùng Hex đổi lại thành cái IP nào mà ban muốn
    2. Hoặc là cố định IP card mạng của bạn thành cái mà server yêu cầu..
    - Với mở onl port thi mình k rành, ai chơi xấu cái là tiêu >"< a/h đến cv của mình nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng jayle289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    54

[Only registered and activated users can see links. ]

Hỗn nguyên lâu có 1 con quái duy nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng nvcnvcfly xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi nvcnvcfly [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Hỗn nguyên lâu có 1 con quái duy nhất
    sao có mỗi con thế, 100 con mà
    đánh đc Lb Hiệp cốt, Nhu tình, PD Đại v.vv...
    Vào sv mình test k, free for all và lên sóng cố định 22h hằng ngày ban ngày thì hên xui, đi BH là k mở Lap được

Thành Viên
    Thanks
    14

Chà, lên Hiệp Khách đảo gian nan quá, tìm vòng vòng GTThôn chả thấy chổ lên.. xem trong HD vs script thì cỡ phút 1-5 các giờ @@ tại thuyền phu
    Ai mò đc chỉ với nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi jayle289 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà, lên Hiệp Khách đảo gian nan quá, tìm vòng vòng GTThôn chả thấy chổ lên.. xem trong HD vs script thì cỡ phút 1-5 các giờ @@ tại thuyền phu
    Ai mò đc chỉ với nhé!
    Bạn xa phu qua Thành Đô, chạy bộ đến Giang tân thôn, ra bến thuyền là lên được rồi.
    22h mới online thì cày cuốc kiểu gì. hihi . Bạn share cho mình cái forder Script với, sao của mình bị lỗi hết cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng nvcnvcfly xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Onl hamachi dễ mà @@ chỉ mở port mới khó vì modem mình cap quang mà lạ lắm, k fải giống DLink hay TPLink... mở ping ko đc mấy cái port.
    -- Đối với mấy sv giới hạn IP thì bạn cứ việc:
    1. Là dùng Hex đổi lại thành cái IP nào mà ban muốn
    2. Hoặc là cố định IP card mạng của bạn thành cái mà server yêu cầu..
    - Với mở onl port thi mình k rành, ai chơi xấu cái là tiêu >"< a/h đến cv của mình nữa.
    1. mình sài mạng ngta nên không đổi được ip
    2. Hex lại thì đổi ip ở những cài gì, chỉ có mỗi bishop là không login được khi đổi dãy ip thôi (ip máy tớ 172.16.20.105, ip mặc định bishop 192.168.1.xxx)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi ncnam66 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. mình sài mạng ngta nên không đổi được ip
    2. Hex lại thì đổi ip ở những cài gì, chỉ có mỗi bishop là không login được khi đổi dãy ip thôi (ip máy tớ 172.16.20.105, ip mặc định bishop 192.168.1.xxx)
    Ai kiu đổi cả IP mạng nhà ng ta đâu, đối với máy cậu thôi >"< GG cách IP tĩnh đi.. mà cậu muốn onl mà lại ko đặt IP tĩnh, vậy mỗi lần mở lại là fải config lại ah, hay máy mở suốt 24/7

Thành Viên
    Thanks
    1

Ai kiu đổi cả IP mạng nhà ng ta đâu, đối với máy cậu thôi >"< GG cách IP tĩnh đi.. mà cậu muốn onl mà lại ko đặt IP tĩnh, vậy mỗi lần mở lại là fải config lại ah, hay máy mở suốt 24/7
    mình set ip tỉnh để online đc. cái modem mở 24/7 no đâu có thay đổi đâu, đang nghiên cứu. mà nghiên quá chắc bị cứu. bữa nào ghét lại reset cái modem về pass mặc định lun....

Thành Viên
    Thanks
    6

Đang làm NV 6.x môn phái ngũ độc, bắt đánh 5 con quái chỗ môn phái, bị Don't Send 1 phát, vào lại thì không biết tọa độ ở đâu, ở phái ngũ độc mà chạy đi tìm tọa độ chắc chết. Ai nhớ tọa độ chỉ mình với, thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng binhvnpost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server Công Lý Giang Hồ
    Bởi hichay trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 311
    Bài viết cuối: 18-08-18, 06:14 PM
  2. [JX] Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân Ui VNG
    Bởi keo_ngot1418 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 26-08-13, 03:51 PM
  3. Mọi người em link server tiếu ngạo giang hồ với
    Bởi kute0lc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-12-11, 12:22 PM