[MU] Lỗi cashop 11.70.52 mua bùa exp 1 ngày k bị trừ wcoin - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên strancongtu2's Avatar
    Đang ở
    Nông Thôn Việt Nam
    Thanks
    58

Ðề: Lỗi cashop 11.70.52 mua bùa exp 1 ngày k bị trừ wcoin

Tiện đây mình cũng hỏi sao bùa Exp & Drop master ko có tác dụng nhỉ, nhẫn rồng xương mua vẫn có ghi thời hạn mà mất máu là bay luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng strancongtu2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi ThanhN [Only registered and activated users can see links. ]
    mình lấy file CashShop ở client muhn rồi dùng [Only registered and activated users can see links. ] convert sang file server mà sao cũng bị lỗi cái trừ wcoin nhỉ?
    trừ wcoin không phải lỗi do magic hand đâu bạn, mình nghĩ vậy, ví dụ bạn mua con panda 5k wcoin thì nó sẽ trừ đi 4992 hoặc 5008 wcoin, các số lẻ đố về sau cộng lại đều ra 5k, và để hạn chế kiểu này thì chí có cách thiết lập quy đối vcoin ->wcoin càng thấp thì mức sai số càng nhỏ --> không sai số
    Trích dẫn Gửi bởi strancongtu2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tiện đây mình cũng hỏi sao bùa Exp & Drop master ko có tác dụng nhỉ, nhẫn rồng xương mua vẫn có ghi thời hạn mà mất máu là bay luôn.
    cái này là do chưa đồng bộ server vỡi client, bạn xem kĩ lại id1 và id2 với cái quantity/rate/duration với mã sau cùng trong ips_cashshoppackage (cái gì mà 680@138 gì đó)
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotyeulua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to chuotyeulua For This Useful Post:

strancongtu2 (26-03-14), ThanhN (26-03-14)

Thành Viên
    Thanks
    107

Trích dẫn Gửi bởi chuotyeulua [Only registered and activated users can see links. ]
    trừ wcoin không phải lỗi do magic hand đâu bạn, mình nghĩ vậy, ví dụ bạn mua con panda 5k wcoin thì nó sẽ trừ đi 4992 hoặc 5008 wcoin, các số lẻ đố về sau cộng lại đều ra 5k, và để hạn chế kiểu này thì chí có cách thiết lập quy đối vcoin ->wcoin càng thấp thì mức sai số càng nhỏ --> không sai số
    thực ra cái này cũng khá khó hiểu, vì đợt trước cũng có test cái cash shop khác thì ok mà, vẫn mức quy đổi Gcoin ->wcoin như thế. mà nghĩ đã đổi sang wcoin trên web rồi thì còn liên quan gì đến cashshop ở client nữa nhỉ? nó trừ đi số wcoin luôn chứ?

uh thôi để test lại xem, làm cái shops này muốn nổ con mắt luôn, ah mà 1 cái nữa là add wing hay item vào vs một số vật phẩm lại không mua được là sao nhỉ? vẫn đủ wcoin nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng ThanhN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi chuotyeulua [Only registered and activated users can see links. ]

cái này là do chưa đồng bộ server vỡi client, bạn xem kĩ lại id1 và id2 với cái quantity/rate/duration với mã sau cùng trong ips_cashshoppackage (cái gì mà 680@138 gì đó)
    bạn online yahoo làm hộ mình cái cashop với bạn ơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng danhsinh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin Cashop có nhìu đồ
    Bởi rongden2400 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-05-13, 06:27 PM
  2. [MU] Cần các bro help về vấn đề cashop
    Bởi SnowBlood™ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-03-12, 08:14 PM
  3. Cần được giúp đỡ về cashop
    Bởi special trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 28-11-11, 02:52 PM
  4. hỏi cách sửa dòng cho đồ cashop của tv web!!!
    Bởi vjetljen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 03-09-11, 05:10 PM
  5. ai biet làm sao dể cashop cua web này hoạt động
    Bởi rongden2400 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-06-11, 10:12 AM