[Quà Tết] Share Nguyệt ảnh truyền thuyết - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 147
    V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: [Quà Tết] Share Nguyệt ảnh truyền thuyết

Trích dẫn Gửi bởi kanhtien [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm gì có pa ?..............................
    thái đó, chắc nó lấy từ china như mình, nó còn code thêm script admin = english với eng hoá script/item rồi hay sao í. cậu down folder script của nó mà xem nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    125

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    thái đó, chắc nó lấy từ china như mình, nó còn code thêm script admin = english với eng hoá script/item rồi hay sao í. cậu down folder script của nó mà xem nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong server ông khue cũng có scipt admin tiếng việt mà ? của bọ này có gì khác đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

Trích dẫn Gửi bởi vudung [Only registered and activated users can see links. ]
    hàng share NGON nào của bác khuê topic lúc nào cũng mấy chục trang hỏi han lỗi....

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình cũng chưa làm ser này bao giờ... Mình đoán thì bản share này nói ra cũng chỉ là share cái việt hóa thôi
    Anh em nào lỗi k vào đc game hay server lỗi thì thử cài bản này coi
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bên ragezone share. nhiều người đã cài đc ( có patch english)

nhiều người đã cài đc rồi nên chắc mình cũng làm đc thôi. Sau đó tìm cách chép vh vào sau
    @@vudung bro share dc như mình thì hãy nói!
    còn đây là câu mình muốn nhắn nhủ những ng mới gia nhập: mình thì cũng gà, và ko gà thì đã ko lên đây chém gió nhưng đây là diễn đàn nghiên cứu chứ ko pải share ra là có hàng mở online , mình cũng nói luôn sv này chính là sv của natt.com đó, việc của các bạn chỉ là xử lý client ra sao thôi chứ còn phần server ko có 1 chút lỗi lầm nào cả, hầu hết những game mình share đa số mọi ng kiểu cài cài khó cài vì đơn giản các bạn muốn ngon thì vọc 1 chút đi, chứ mình ko bgio share hàng vớ vẩn, mọi thứ đầy đủ hết
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 3 Users Say Thank You to khuek8b For This Useful Post:

BeeZone (20-02-14), khoctinhmhs (21-02-14), minhchau0309 (20-02-14)

Thành Viên khoctinhmhs's Avatar
    Thanks
    119

Trích dẫn Gửi bởi khuek8b [Only registered and activated users can see links. ]
    còn đây là câu mình muốn nhắn nhủ những ng mới gia nhập: mình thì cũng gà, và ko gà thì đã ko lên đây chém gió nhưng đây là diễn đàn nghiên cứu chứ ko pải share ra là có hàng mở online , mình cũng nói luôn sv này chính là sv của natt.com đó, việc của các bạn chỉ là xử lý client ra sao thôi chứ còn phần server ko có 1 chút lỗi lầm nào cả, hầu hết những game mình share đa số mọi ng kiểu cài cài khó cài vì đơn giản các bạn muốn ngon thì vọc 1 chút đi, chứ mình ko bgio share hàng vớ vẩn, mọi thứ đầy đủ hết
    Thật sự server ông có lỗi thiếu script, dẫn đến 1 số nhiệm vụ không hoàn thành được mà ... nhuk cũng không quan trọng lắm. Chủ yếu là ở phía Client thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng khoctinhmhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang Tu Luyện vudung's Avatar
    Thanks
    56

Trích dẫn Gửi bởi khuek8b [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực sự là mình k cài game này làm j cả
    Tại thấy cái video hot quá. Giới thiệu quảng cáo kinh cuối cùng lỗi thấy anh em buồn nên góp ý thôi

Cũng nên add thêm câu hàng " khó cài" gần như là demo. Video chỉ mang tính minh họa.
    Lần sửa cuối bởi vudung, ngày 21-02-14 lúc 10:11 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Các bác fix giúp dùm em lỗi không hiện chữ với (Win XP), em đã chay file language.res của bác khue rùi nhưng vẫn không hiện chữ, còn file language.dll không bít chép ở đâu mô, nên quăng hết vô system và system32 của ổ C, kể cả vào thư mục cilen, mong chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng namkiss xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi namkiss [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác fix giúp dùm em lỗi không hiện chữ với (Win XP), em đã chay file language.res của bác khue rùi nhưng vẫn không hiện chữ, còn file language.dll không bít chép ở đâu mô, nên quăng hết vô system và system32 của ổ C, kể cả vào thư mục cilen, mong chỉ giáo
    bạn copy file langue bỏ vô client là đc nhé. vs file font ở trang #1. bỏ vào thư mục font trong client. nhớ xoá font china trong đó. thân.
    PS có má nào tìm ra cách fix npc vs quest chưa thay pak các kiểu r vẩn chưa đc
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    125

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn copy file langue bỏ vô client là đc nhé. vs file font ở trang #1. bỏ vào thư mục font trong client. nhớ xoá font china trong đó. thân.
    PS có má nào tìm ra cách fix npc vs quest chưa thay pak các kiểu r vẩn chưa đc
    Bạn pmm yahoo: motthoinhuthe90
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Ai tìm được cách fix NPC chỉ với đã thử client NATT cũng chưa thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Vấn đề tìm đuợc file npc nó ở đâu đã thì mơí có hướng.....chứ h unpack ra k có tool nên k đủ file.ls mà fix đuợc.mò bao h mới ra file client....
    Khách viếng thăm hãy cùng k0y1a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nguyệt Ảnh Truyền Thuyết
    Bởi viethuong9087 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 308
    Bài viết cuối: 30-07-18, 03:18 AM
  2. [NATT] Hướng Dẫn Cài Nguyệt Ảnh Truyền Thuyết
    Bởi satthupro95 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 170
    Bài viết cuối: 30-07-18, 12:36 AM
  3. Hướng dẫn cài Nguyệt Ảnh truyền thuyết
    Bởi tanluanqn95 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-06-13, 04:33 PM
  4. [Nguyệt Ảnh Truyền Thuyết] GM Tool function NPC !
    Bởi vibinhvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-05-13, 10:15 PM
  5. [Nguyệt Ảnh Truyền Thuyết] .lua vip 12 NATT nè !
    Bởi vibinhvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 05-05-13, 07:03 PM