[MU] Xin 1 bản SS2 có command
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Thành Viên
    Thanks
    32

Xin 1 bản SS2 có command

Mình đã test các SV được share trên 4r nhưng bản của vanbom hay cuonglee ver2 thì không có command, các bản khác thì link die không test được.
    Vậy mình lập topic này mong các đàn anh trong 4r share lại cho mình xin 1 bản ss2 có command để mình chơi offline vì hiện nay mấy sv ss2 mở ra toàn bọn hút máu. Mong nhận được trả lời từ các đàn anh.
    Yahoo mình: congchuabangtuyet_8x
    Lần sửa cuối bởi ta070492, ngày 07-02-14 lúc 12:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ta070492 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Ðề: Xin 1 bản SS2 có command

chứ không phải bạn cũng mang về hút máu đấy chứ? chơi offline command làm cái gì? hay cần cả no bug nữa?
    Tuy bạn không thật thà trong việc xin server nhưng cũng gửi bạn 1 server có command siêu nhẹ để test, xác định là học dần dần tìm cách fix bug chứ bản thân các server đều có bug hoặc không biết config thì gọi là bug.
    Link download: [Only registered and activated users can see links. ]
    Giã từ game về bán ăn đêm

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi luutrunhac [Only registered and activated users can see links. ]
    chứ không phải bạn cũng mang về hút máu đấy chứ? chơi offline command làm cái gì? hay cần cả no bug nữa?
    Tuy bạn không thật thà trong việc xin server nhưng cũng gửi bạn 1 server có command siêu nhẹ để test, xác định là học dần dần tìm cách fix bug chứ bản thân các server đều có bug hoặc không biết config thì gọi là bug.
    nãy bên 4r tui kêu bạn ý

học add cmd đi ^_^

mà bạn ý ko chịu
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi luutrunhac [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất cảm ơn bạn đã quan tâm nhưng nếu bạn nghi ngờ thì mình xin trả lời rằng mình đã tham gia diễn đàn clbgames từ 2009, trước đó cũng đã tham gia clbgamesvn nhưng vì thời gian hạn chế nên mình không thể theo đuổi đam mê mà đi vào nghiên cứu HTML->PHP(7 năm rồi). Đến nay thì mình nắm được kha khá về web nên muốn quay lại tìm hiểu SV
    Chắc chắn những ai nghiên cứu SV 1 thời gian, đến khi nắm được chút kiến thức căn bản, quản lí được vài yếu tố quan trọng của sv đều nghĩ đến việc đưa SV lên online. Tuy nhiên có rất nhiều đàn anh mở SV vì đam mê và mình muốn đi theo con đường đó. Mình cũng lường trước về việc mở SV không hề đơn giản, tốn tiền, tốn công, tốn thời gian và đối mặt với hack, các admin SV khác. Thế nên mình khẳng định đến khi mình có mở SV online thì cũng chỉ dưới dạng "cây nhà lá vườn" để những ae trong thời gian 3 tháng vừa rồi mình cày cuốc tầm 4 5 SV ss2 "hút máu" cùng chơi. Cảm giác cày cuốc để tìm lại kỉ niệm xưa mà gặp bọn Admin vì lợi nhuận cay lắm bạn ạ. ^^ Hơi văn vẻ chút
    Và qua 1 thời gian nghiên cứu h mình đã tìm và chỉnh lại được bản SV của cuonglee, edit bởi X_SuperMan và đang nghiên cứu đưa lên online. Mình thấy còn rất nhiều điều trong GameServer. Mong các bạn chỉ bảo thêm.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    nãy bên 4r tui kêu bạn ý

học add cmd đi ^_^

mà bạn ý ko chịu
    Mình rất chịu và rất muốn . Và mong rằng nếu bạn hoặc các đàn anh trên diễn đàn rảnh thì chỉ bảo thêm cho mình nhé, mình xin nhận làm sư phụ.
    muhuyenthoai,mu23.ath.cx, mukiemrong, mugiapngo, muss2vn,... nhiều quá, những ai đã từng chơi...?
    Lần sửa cuối bởi ta070492, ngày 07-02-14 lúc 06:39 AM.

Thành Viên
    Thanks
    20

Chào mừng bạn đã quay lại với GameServer
    và mình nghĩ câu nói này của bạn
    Thế nên mình khẳng định đến khi mình có mở SV online thì cũng chỉ dưới dạng "cây nhà lá vườn" để những ae trong thời gian 3 tháng vừa rồi mình cày cuốc tầm 4 5 SV ss2 "hút máu" cùng chơi. Cảm giác cày cuốc để tìm lại kỉ niệm xưa mà gặp bọn Admin vì lợi nhuận cay lắm bạn ạ. ^^ Hơi văn vẻ chút
    Thì cũng đang dần dần thành những bọn Admin vì lợi nhuận
    Khách viếng thăm hãy cùng kubi.l0v3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kubi.l0v3 vì bài viết này !

ta070492 (07-02-14)

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

rủ thêm mấy đứa bạn nữa...xong vào chơi...rồi bắt đầu thấy có hứng thú với mu...quay ra cài cài...và học C tập tành dần dần...chúc bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tuyentc vì bài viết này !

ta070492 (07-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi ta070492 [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất cảm ơn bạn đã quan tâm nhưng nếu bạn nghi ngờ thì mình xin trả lời rằng mình đã tham gia diễn đàn clbgames từ 2009, trước đó cũng đã tham gia clbgamesvn nhưng vì thời gian hạn chế nên mình không thể theo đuổi đam mê mà đi vào nghiên cứu HTML->PHP(7 năm rồi). Đến nay thì mình nắm được kha khá về web nên muốn quay lại tìm hiểu SV
    Chắc chắn những ai nghiên cứu SV 1 thời gian, đến khi nắm được chút kiến thức căn bản, quản lí được vài yếu tố quan trọng của sv đều nghĩ đến việc đưa SV lên online. Tuy nhiên có rất nhiều đàn anh mở SV vì đam mê và mình muốn đi theo con đường đó. Mình cũng lường trước về việc mở SV không hề đơn giản, tốn tiền, tốn công, tốn thời gian và đối mặt với hack, các admin SV khác. Thế nên mình khẳng định đến khi mình có mở SV online thì cũng chỉ dưới dạng "cây nhà lá vườn" để những ae trong thời gian 3 tháng vừa rồi mình cày cuốc tầm 4 5 SV ss2 "hút máu" cùng chơi. Cảm giác cày cuốc để tìm lại kỉ niệm xưa mà gặp bọn Admin vì lợi nhuận cay lắm bạn ạ. ^^ Hơi văn vẻ chút
    Và qua 1 thời gian nghiên cứu h mình đã tìm và chỉnh lại được bản SV của cuonglee, edit bởi X_SuperMan và đang nghiên cứu đưa lên online. Mình thấy còn rất nhiều điều trong GameServer. Mong các bạn chỉ bảo thêm.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình rất chịu và rất muốn . Và mong rằng nếu bạn hoặc các đàn anh trên diễn đàn rảnh thì chỉ bảo thêm cho mình nhé, mình xin nhận làm sư phụ.
    muhuyenthoai,mu23.ath.cx, mukiemrong, mugiapngo, muss2vn,... nhiều quá, những ai đã từng chơi...?
    Bác có yahoo không em cũng mê lắm mà không có nhiều kn mong được bác giúp đỡ .
    Khách viếng thăm hãy cùng namph xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến namph vì bài viết này !

ta070492 (07-02-14)

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

bạn nói cứ như đùa xét tình hình chung mấy thể loại ss2 trên chi có c b s life và cre , pét có tiểu quỷ và thiên thần, quái điểu . ws thì không bán lông vũ. chao, life. rs vip thì 2-300d/ lần . mà 1 ngày GHRS chỉ đc rs 3-4 lần / top . chả hiểu bạn kêu hút máu chỗ nào (ss2 không phải ss6, không có pét bùa các loại nhá,). b s thì chả ai thèm mua. cả Mu đc 2-30 người mà tới 5-7sub. săn binh đoàn không thì ngọc đã quá thừa rồi

bạn vào đây tức là cũng sắp biến thành kẻ hút máu đấy. vì không biết làm admin họ sẽ phải bỏ ra những gì,

Sơ bộ

Antihack : 1tr3 / tháng
    web : 300k / tháng
    Client down : 100k / tháng
    VPS : 2 triệu / tháng
    Quảng cáo : 2tr trước khi open

đó là tiền bỏ ra: còn công sức chỉnh sửa, fix mọi thứ cho phù hợp người chơi : như hệ thống bos, quái, dame , web quản lý. ....và ..vvv .. + lo chống ddos + botnet + hack +kiêjn tụng lung tung....

bạn nói những mu trên hút máu vậy bạn sang ss6 thì thế nào nhỉ

k tin bạn cứ thử sức đi. nếu bạn thành công trên con đường này, chỉ cần trụ khoảng 6 tháng(cho online nhé, không phải tự sướng ofline) đảm bảo 100% bạn có trong danh sách hội "Những Admin hút máu"

chúc may mắn !!!
    Lần sửa cuối bởi PhamNinh, ngày 07-02-14 lúc 11:41 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến PhamNinh vì bài viết này !

ta070492 (07-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi tuyentc [Only registered and activated users can see links. ]
    rủ thêm mấy đứa bạn nữa...xong vào chơi...rồi bắt đầu thấy có hứng thú với mu...quay ra cài cài...và học C tập tành dần dần...chúc bạn thành công
    C++ hay C# hả bạn? Mình học CNTT nhưng năm đầu lại bỏ không theo C++, C# thì còn ổn đang cố học lại C++ vì nó là căn bản rùi. Càng nghiên cứu kĩ SV càng giống thằng dở hơi, đang đêm ngồi vỗ tay bôm bốp rồi cười khành khạch chỉ vì tìm thấy cái lỗi nhỏ tí 0->1

Thành Viên
    Thanks
    32

Thì cũng đang dần dần thành những bọn Admin vì lợi nhuận
    bạn vào đây tức là cũng sắp biến thành kẻ hút máu đấy. vì không biết làm admin họ sẽ phải bỏ ra những gì,
    Đâu phải muốn tìm hiểu, muốn làm chủ là chắc chắn sẽ xấu đâu bạn. Nhớ đợt trước cùng thời mu23.ath.cx vừa sập có ông chú chủ quán net mê MU quá thuê luôn 1 ông về làm SV cho cả quán chơi vui vãi
    bạn nói cứ như đùa xét tình hình chung mấy thể loại ss2 trên chi có c b s life và cre , pét có tiểu quỷ và thiên thần, quái điểu . ws thì không bán lông vũ. chao, life. rs vip thì 2-300d/ lần . mà 1 ngày GHRS chỉ đc rs 3-4 lần / top . chả hiểu bạn kêu hút máu chỗ nào (ss2 không phải ss6, không có pét bùa các loại nhá,). b s thì chả ai thèm mua. cả Mu đc 2-30 người mà tới 5-7sub. săn binh đoàn không thì ngọc đã quá thừa rồi
    mình chỉ nghiền mỗi ss2 thôi nên không để ý các ss khác nhưng như vài mu mình mới chơi thi LV không bán WS, Drop LV=0(Icarus bị xóa hết quái luôn) thỉnh thoảng đấu giá, mua cái W2 trắng 100k. 1 ngày thì cũng chỉ tầm 5k là kịch. Nhưng vấn đề là mình mê quá rồi, cày ngày cày đêm, đến lúc đùng 1 cái Ad nó off SV, tiếc công cày + CAY lắm bạn ạ. Mình không giàu nhưng nếu SV nào đông người, đông AE, ổn định mà Admin thông báo hẳn đóng góp duy trì SV thì ít nhiều mình cũng ủng hộ 100k.

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cách add thêm GM vào command và sử dụng lệnh
    Bởi eva0001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-09-11, 10:51 PM
  2. xin command của GM
    Bởi dragonIII trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-08-11, 03:53 PM
  3. Đổi tên command?????
    Bởi aznxaa trong diễn đàn Maple Story