[Gunny] Xin bản Gunny pét cắn được, đi phó bản được
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    50

Xin bản Gunny pét cắn được, đi phó bản được

Xin bản Gunny pét cắn được. đi phó bản được. bạn nào có thì úp lên cho mình vs.
    Mình nói rõ lun là mình cần bản full nhá. ( gốm Release ( sever) + GunnyII ( client) + RequestII ( req) + Source ( Resource) + Database )
    Tiện Up lên cho người nào ms vào gamezone luôn đi. mình tìm trên đó suốt 11 trang rồi mà lổ cả mắt không thấy gì hết.
    nản
    Khách viếng thăm hãy cùng anhyeuem1997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: Xin bản Gunny pét cắn được. đi phó bản được.

Trích dẫn Gửi bởi anhyeuem1997 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nói rõ lun là mình cần bản full nhá. ( gốm Release ( sever) + GunnyII ( client) + RequestII ( req) + Source ( Resource) + Database )
    Tiện Up lên cho người nào ms vào gamezone luôn đi. mình tìm trên đó suốt 11 trang rồi mà lổ cả mắt không thấy gì hết.
    nản
    Bạn cứ hi vọng đê nhưng có hay k thì hog bt nha...mún full thì fải mua...k ai làm xog lại share bao giờ đâu bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi anhyeuem1997 [Only registered and activated users can see links. ]
    nản
    Xin xỏ mà nói giọng điệu như bố người ta
    giống như kiểu ra đi tới nhà người ta bảo cho mưn 200 triệu , nói rõ là cần phải có 200 tờ 500k, 500 tờ 100k bla bla bla
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi bachugacon122 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin xỏ mà nói giọng điệu như bố người ta
    giống như kiểu ra đi tới nhà người ta bảo cho mưn 200 triệu , nói rõ là cần phải có 200 tờ 500k, 500 tờ 100k bla bla bla
    bác cứ chém....bây h người ta chỉ cần 1 cái card visa vài chục củ là có sv ngon rùi
    mà nhân tiện topic các bác cho em xin full sv của VNG nhé em tks nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng kingmagic10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoang7625's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi kingmagic10 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác cứ chém....bây h người ta chỉ cần 1 cái card visa vài chục củ là có sv ngon rùi
    mà nhân tiện topic các bác cho em xin full sv của VNG nhé em tks nhìu
    Bác bỏ ra 50 chai là có lun 1 sever full chuẩn VNG có cả phó bản sẵn. Chứ ai lại đi cho 50 chai bao giờ
    Khách viếng thăm hãy cùng hoang7625 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi hoang7625 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác bỏ ra 50 chai là có lun 1 sever full chuẩn VNG có cả phó bản sẵn. Chứ ai lại đi cho 50 chai bao giờ
    kiểu này nhà thằng nào bán đồng nát thì sv của nó chắc ngon phải biết bác nhỉ....khéo mai ae mình chung vốn đi bán đồng nát k bác...kiếm cả nghìn chai 1 ngày luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng kingmagic10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kingmagic10 vì bài viết này !

anhyeuem1997 (31-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    50

Ðề: Xin bản Gunny pét cắn được, đi phó bản được

thế giờ mua ở đâu hả mọi người?
    Khách viếng thăm hãy cùng anhyeuem1997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nhokvip99's Avatar
    Thanks
    52

Ðề: Xin bản Gunny pét cắn được, đi phó bản được

Bản r4 pet cắn được mà nếu muốn mấy bản khác cắn được thì bạn tự fix trong source đó. Chắc bữa nào rảnh mình làm rùi share lun!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokvip99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Cần người team dùm gunny từ offline lên online ko phải hamachi
    Bởi pthinh145 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 03-10-19, 01:18 AM
  2. [Gunny] ai có code php gunny cho minh xin cái (có nghĩa là play.php) chạy gunny
    Bởi nmvuong52 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-03-15, 05:27 PM
  3. [Gunny] Share bộ quản lý game Gunny (Gunny Private Webpage v1.0)
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 11-02-13, 04:52 PM
  4. [Gunny] Share web đăng nhập phong cách gunny II
    Bởi trungqbbn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 31-10-12, 07:06 PM