[MU] Bác nào chỉ giáo em làm Mu không rs với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    48

Bác nào chỉ giáo em làm Mu không rs với

Em định học làm cái Mu không rs nhưng chưa thấy topic nào hướng dẫn nên ko biết phải confing như nào. Mong các Cao thủ chỉ giáo em chút kinh nghiệm
    Khách viếng thăm hãy cùng mambo2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Bác nào chỉ giáo em làm Mu không rs với

very hard .............................
    Khách viếng thăm hãy cùng gauandy89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn55594555's Avatar
    Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Nếu bạn đã biết config reset exp cao rồi thì config 1 cái non reset là quá dễ bạn nhé. Trừ khi bạn chưa biết config thì nó là 1 vấn đề ....
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Config những thứ cơ bản như exp, drop, point thì khá đơn giản.
    Còn nếu bạn muốn cá nhân hóa sv theo ý mình thì khá vất vả đấy.
    Ví dụ riêng file monster.txt của các bản titan bây giờ đều dành cho mu reset, chỉ số def và dam của quái các map lv cao là rất cao, nếu bạn mở mu reset point 5/7 thì phải fix lại gần như toàn bộ.
    Bản thân mình cũng đã từng phải lên các trang như mugaia, muguru để lấy thông số của từng con quái, sau đó tăng thêm dam, def, hp từ 25-50% để add vào sv (sv mình nhiều point).

Vì non reset về cơ bản là ít point, cày lâu, nên mọi thứ phải được chăm chút từng tí một
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vietanhlsl vì bài viết này !

mambo2009 (22-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi vietanhlsl [Only registered and activated users can see links. ]
    Config những thứ cơ bản như exp, drop, point thì khá đơn giản.
    Còn nếu bạn muốn cá nhân hóa sv theo ý mình thì khá vất vả đấy.
    Ví dụ riêng file monster.txt của các bản titan bây giờ đều dành cho mu reset, chỉ số def và dam của quái các map lv cao là rất cao, nếu bạn mở mu reset point 5/7 thì phải fix lại gần như toàn bộ.
    Bản thân mình cũng đã từng phải lên các trang như mugaia, muguru để lấy thông số của từng con quái, sau đó tăng thêm dam, def, hp từ 25-50% để add vào sv (sv mình nhiều point).

Vì non reset về cơ bản là ít point, cày lâu, nên mọi thứ phải được chăm chút từng tí một
    Vâng, nhưng mình vẫn chưa hiểu lắm về vấn đề là khi đạt 400 lv rồi mà nó vẫn lên point đó cái đó thì config như nào bạn. bạn chỉ mình rõ hơn chút được ko. Thanks bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng mambo2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!