[KT] Cho đồ mới lên Kì Trân Các Không hiển thị
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    86

Cho đồ mới lên Kì Trân Các Không hiển thị

chào các bạn ạ. như tiêu đề em có thắc mắc như vậy

em có 1 vật phẩm lấy ra được trong game, em đã viết script cho em nó. em đã thêm cả vào client và server.

nó đã hiện ra và dùng ok. không vấn đề gì hết.

nhưng khi em đưa nó vào kì trân các thì chỉ hiện 1 ô trống không có gì hết.

các bác cho em biết nguyên nhân tại sao được ko ạ???

id em nó đây:

Thẻ x2 kinh nghiệm (exp) nhân đôi kinh nghiệm 18 1 20180 1 \image\item\huodong\yuenan36.spr 32 thẻ cực vip.<enter><color=gold>sau khi sử dụn bạn có<color><enter><color=green>2h nhân đôi exp (có cộng dồn)<color> 0 1 1 50000 0 1 x2exp1

em thêm nó vào kì trân các đây:

911 thiệp nhân đôi kinh nghiệm 102 18 1 20180 1 0 0 100000 43200 100

em cảm ơn nhiều.

Lần sau nhớ post bài đúng box !
    Khách viếng thăm hãy cùng newhorizon1811 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mrkutepro's Avatar
    Đang ở
    SafeZone
    Thanks
    82

Ðề: Cho đồ mới lên Kì Trân Các Không hiển thị

mình thì chưa bị lỗi này, nhưng hình như do con thông số của item này (20180) có 5 số nên ko load đc, chỉ load được số có 4 chữ số( < 10000)
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkutepro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mrkutepro vì bài viết này !

newhorizon1811 (17-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi mrkutepro [Only registered and activated users can see links. ]
    mình thì chưa bị lỗi này, nhưng hình như do con thông số của item này (20180) có 5 số nên ko load đc, chỉ load được số có 4 chữ số( < 10000)
    Đúng là items 5 số không load được, dùng thử GM card thì add được nhưng xem lại bài viết của trantoai và đã thử add ID 10000 trở lên là KTC nó ko load được, bác chỉnh lại ID của nó dưới 10000 là ok.
    Lần sửa cuối bởi hoainamqn, ngày 17-08-13 lúc 01:03 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainamqn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoainamqn vì bài viết này !

newhorizon1811 (17-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    86

Trích dẫn Gửi bởi mrkutepro [Only registered and activated users can see links. ]
    Trích dẫn Gửi bởi hoainamqn [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng là items 5 số không load được, dùng thử GM card thì add được nhưng xem lại bài viết của trantoai và đã thử add ID 10000 trở lên là KTC nó ko load được, bác chỉnh lại ID của nó dưới 10000 là ok.
    thanks hai bác nhiều ạ.

Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ? (HCM viết thường)
    Khách viếng thăm hãy cùng newhorizon1811 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!