[TLBB] Cần tuyển người việt hóa event!...
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Icon4 Cần tuyển người việt hóa event!...

Thật sự là mình oải lắm rồi nhìn toàn tiếng tàu là tiếng tàu suốt từ sáng tới giờ mệt chết luôn. Trước kia là copy từ sv cũ sang nên nhiều chỗ nó nhàm quá ko đúng chức năng của sv mới gì cả. Hôm nay ngồi vọc từ sáng đến giờ, kể ra nó toàn chữ tàu còn đỡ được đằng này tý tý lại #cff với cả PlayerName..PlayerSex . Oải thật. Ai tham gia cùng không. Cố gắng trong ngày mai xong là có event hoàn chỉnh hết. ( mấy cái event phụ có thể copy sang cũng đc nhưng riêng các event chính phải tự việt hóa hoàn toàn nhé )...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 13giay's Avatar
    Thanks
    12

Ðề: Cần tuyển người việt hóa event!...

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật sự là mình oải lắm rồi nhìn toàn tiếng tàu là tiếng tàu suốt từ sáng tới giờ mệt chết luôn. Trước kia là copy từ sv cũ sang nên nhiều chỗ nó nhàm quá ko đúng chức năng của sv mới gì cả. Hôm nay ngồi vọc từ sáng đến giờ, kể ra nó toàn chữ tàu còn đỡ được đằng này tý tý lại #cff với cả PlayerName..PlayerSex . Oải thật. Ai tham gia cùng không. Cố gắng trong ngày mai xong là có event hoàn chỉnh hết. ( mấy cái event phụ có thể copy sang cũng đc nhưng riêng các event chính phải tự việt hóa hoàn toàn nhé )...
    Bạn cần mình giúp chỗ nào nào...mình cùng giúp bạn 1 tay cho nhanh Mình cũng việt hóa được kha khá cái Event rồi...có j pm nhé
    Lần sửa cuối bởi 13giay, ngày 10-07-13 lúc 07:03 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 13giay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Cần tuyển người việt hóa event!...

Trích dẫn Gửi bởi 13giay [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cần mình giúp chỗ nào nào...mình cùng giúp bạn 1 tay cho nhanh Mình cũng việt hóa được kha khá cái Event rồi...có j pm nhé
    Nếu bạn pm từ trước thì chắc chắn là ok rồi. Còn ngày mai mình đi học nên chắc chắn 100% là ko thể làm đc nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin giúp đỡ về các Event trong Data/Event
    Bởi 0988360058 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-10-20, 10:05 PM
  2. [MU] Xin giúp đỡ về Event Thỏ trắng (Blue Event) trong MU ss6
    Bởi minhtrong90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-06-13, 01:40 AM
  3. [KT] Ai giúp em về 2 cái event Euro và event tết 2010
    Bởi luumin trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 26-07-12, 12:32 PM
  4. [MU] Cách open Event Sự Kiện Thiên Giới (Sky Event) ?
    Bởi daovthinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-04-12, 09:05 PM
  5. [JX] [Tuyển thành viên] Cần tuyển thành viên cho JXPO đây
    Bởi sky.light9530 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 11-04-12, 11:07 AM