[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 62
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 62 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 52 60 61 62 63 64 72 112 162 ... CuốiCuối
Kết quả 611 đến 620 của 1713
    Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi chiplove9x [Only registered and activated users can see links. ]
    mình load để quản lý nhân vật với pet bạn ơi, chứ ko phải tạo acc, acc thì mình tạo đc ngoài web rồi
    Vậy thì càng phải kết nối bằng MySQL chứ. vì: Thông tin Pet, Nhân Vât, Item. là nằm trong cái Database MySQL có tên là tlbbdb đó bạn.

Server này ko dùng oracle thì phải.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ==10 tất đất==
    Thanks
    135

bạn xem lại config connect trên navicat đúng không
    Khách viếng thăm hãy cùng tienanhlxag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

cho mình thông tin để điền vào My SQL với
    Khách viếng thăm hãy cùng chiplove9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

Trích dẫn Gửi bởi chiplove9x [Only registered and activated users can see links. ]
    *General Information
    Server Type: MySQL
    Host Name/IP Address: 192.168.1.3
    Port: 3306
    User Name: tlbb
    Password: tlbb1234
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanhluan12a14 vì bài viết này !

chiplove9x (23-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi ankol479 [Only registered and activated users can see links. ]
    Billing không hoạt động

Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )
    Thứ nhất bạn nên chỉnh lại IP của máy ảo 192.168.1.33 Chứ k phải 192.168.1.133 đâu nhé
    Thứ 2 bạn phải đổi sang font China thì ấn vào biling nó mới chạy đc chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng pr0vanban1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi honghanh516532 [Only registered and activated users can see links. ]
    thôi đừng cãi nhau nữa mình thì ít comment lắm nhưng thấy vẫn đề căng thẳng quá.mình đã đọc kỹ hết tất cả comment rồi thấy cũng không thể trách móc gì ai cả,vẫn đề mình nghĩ ở đây là giờ mỗi người tự suy nghĩ thôi ai cũng có những lời nặng nhẹ hết, mình cũng là một thành viên của diễn đàn và dĩ nhiên mình cũng lớn tuổi hơn mod rất nhiều(có lẽ mình chỉ hơn mod ở kinh nghiệm va chạm cuộc sống thôi),mình phục mod vì thực sự ở độ tuổi như bạn thì mình không thể làm được như hà hoàng,nhưng cũng trách bạn vì nhiều khi bạn cũng phải hiểu những suy nghĩ của người khác nữa,mod với các thành viên phải luôn có một sự gắn kết thì diễn đàn mới hoạt động mạnh mẽ được,hôm nay ghé page mấy lần toàn thấy cãi nhau thôi...thôi thì cứ đúng việc mà làm không cần phải bàn cãi nữa,có gì thì ad sẽ giải quyết.làm việc căng thẳng chỉ kiếm game để giải trí chứ không phải lên page tranh luận cãi nhau rồi đâm ra mất cái hay.

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình copy 2 file đó vào server nhưng lúc chạy lại bị báo lỗi làm phải cài lại nguyên cái server@@
    Cảm ơn bạn rất nhiều, tôi đã hiểu, tôi đã xin lỗi người tôi cần xin lỗi và tôi sẵn sàng đấu tranh nếu ai đó cố tình chọc gậy bánh xe, gây mất quan hệ của tôi và người tôi đã xin lỗi. Cảm ơn các bạn.
    Tôi nhắc lại một lần nữa, lý do tôi xóa bài đi là vì tôi không muốn thành viên ở đây liên quan đến nội bộ của ban quản trị, cậu không cần phải chọc ngoáy như vậy đâu legend, từ giờ nếu cậu có comment tôi coi như không biết.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ==10 tất đất==
    Thanks
    135

[Only registered and activated users can see links. ]

cậu xem đi , cố thể user + pass sai tại mình không nhớ vì đang chạy sv trên vps linux nên k test lại đc
    Khách viếng thăm hãy cùng tienanhlxag xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tienanhlxag vì bài viết này !

chiplove9x (24-07-13)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi tienanhlxag [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

cậu xem đi , cố thể user + pass sai tại mình không nhớ vì đang chạy sv trên vps linux nên k test lại đc
    Những thông số này có thể đổi được ở trong Server, nếu không thích có thể đổi lại. Như mình là mình đổi hết sang tlbb pass 123456 xài cho nó giống server 3 lỗ.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

HH cho mình hỏi chổ dịch trạm o dại lý .lac dương ,tô châu là mình cần chỉnh file nào trong sv ,bạn bít xin chi dùm thanks nhiều lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi le_minh [Only registered and activated users can see links. ]
    HH cho mình hỏi chổ dịch trạm o dại lý .lac dương ,tô châu là mình cần chỉnh file nào trong sv ,bạn bít xin chi dùm thanks nhiều lắm
    Dịch trạm thì bạn vào obj tìm phiên âm của các thành thị và trong đó mò file dung lượng tầm 7-8KB đó, ví dụ đại lý là folder dali, file NPC dịch chuyển là ciufengciu.lua thì phải

Trang 62 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 52 60 61 62 63 64 72 112 162 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch