[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 54
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 54 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 64 104 154 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 1713
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

ai biết chỉnh đi AB ở file nào không. ví dụ mình phải Tlong tổ đội mà vẫn đi được phái khác không cần phải về đại lý chuyển phái
    Khách viếng thăm hãy cùng daragonforever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Phụ bản Hiên Viên Các được viết bởi tác giả Sói Kool - TLBB GameZone.Vn...Mọi đóng góp xin inbox diễn đàn, mình sẽ tiếp thu và sửa chữa cho phụ bản hoàn thiện hơn!

Hiên Viên Các là một khu vực thần bí chưa ai từng biết đến. Tương truyền nơi đây vốn là nơi ở của một đại gia đình Vương Gia họ Hà định cư đã từ lâu. Gia đình Vương Gia chỉ có độc nhất một cô con gái xinh đẹp, thông thạo đủ món cầm, kỳ, thi, họa. Nhưng cuộc đời thì luôn trớ trêu. Gia đình bị bọn cướp tàn phá tan nát, vợ chồng Vương Gia đều bị chúng giết hại.
    Cũng không hiểu lý do gì mà người con gái trốn thoát được. Và một năm sau, cô ta trở về trong bộ dạng căm phẫn chưa đầy thù hận. Cô ta trút hết hận thù lên hàng xóm, reo rắc những độc thuật xấu xa nhằm đạt cái mục đích mà cô ta gọi là "Báo thù rửa hận".
    Người con gái đó vẫn hình dáng xinh đẹp thuở nào nhưng tiềm ẩn bên trong đó là cả một linh hồn đáng sợ. Không còn là cô gái xinh đẹp tài hoa cầm, kỳ, thi, họa như ngày nào mà giờ đây trở thành một con ác quỷ độc địa. Hiên Viên Các giờ đây trống vắng một cảm giác lạnh lẽo đến rơn người. Không còn ai sống xung quanh đó cả vì đã bị người con gái kia giết hại hết để báo thù.
    Người chủ nhân hiện tại của Hiên Viên Các - người con gái đó - con ác quỷ đó tên gọi Hà Linh Chi.

Người chơi đạt Cấp 90 trở lên, trên người mang theo tối thiểu 1 cái Chiến Thư Hiên Viên Các là có thể đến Đại Lý - Hà Bảo Ngọc chọn chức năng tham gia phụ bản Hiên Viên Các là có thể tiến vào.
    Hà Linh Chi võ công sử dụng độc dược rất nguy hiểm, tốt nhất các hạ hãy chuẩn bị thật tốt các vật dụng cần thiết như máu, khí, kháng độc.
    Chú ý: Để đến được nơi ở của Hà Linh Chi, các hạ phải đánh bại những tên đệ tử - những u hồn âm tính cực cao do cô ta tạo ra. Đừng coi thường chúng. Hà Linh Chi không đơn giản, thủ hạ của cô ta cũng vậy.
    Chiến Thư Hiên Viên Các được bán với giá 50 Kim Nguyên Bảo trong tiền trang hoặc có thể đạt được thông qua việc tiêu diệt Viễn Cổ Kỳ Hồn tại phụ bản Trân Long Kỳ Cuộc.

Sau khi đánh bại Hà Linh Chi, các hạ sẽ ngẫu nhiên nhận được một trong các vật phẩm quý giá sau:
    Long Văn ngũ hành
    Võ Hồn ngũ hành
    Ám khí Đoạn Hồn Phiêu
    Thần binh Thánh Võ ( Ngoại Công )
    Thần binh Tiên Lĩnh ( Nội Công )

Ai khoái cái vụ này ko . Đang viết
    Hà linh Chi con boss nổi tiếng thì phải liệu khó ăn không. hix mình đi PMP đánh lý thu thủy còn chẳng đánh được cứ bị khống chế thui. Cao nội lực cũng chỉ đứng nhìn
    Khách viếng thăm hãy cùng daragonforever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    59

Ai giúp mình về cái hiệu ứng của TLL với..
    thấy HH bảo cần cái event của SV TQ có phải cái cái SV mà bác tuân565 share không???
    ai HD với
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

@Hà Hoàng : Mình test thử đang làm nv KỊCH TÌNH LV 20 đến đoạn hộ tống ẻm Chung Linh trong Vạn kiếm Cốc đến chỗ Vạn kiếm cốc Thạch cẩm đương thì kẹt cứng ko làm gì đc nữa. Ngày xưa chơi đoạn này trả Q con nào ko nhớ nữa. Bạn check lại giúp mình đc ko =.=. Mò cả sáng mà chưa tìm đc cách fix @@
    Khách viếng thăm hãy cùng toquiaynhju xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi nhokga [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai giúp mình về cái hiệu ứng của TLL với..
    thấy HH bảo cần cái event của SV TQ có phải cái cái SV mà bác tuân565 share không???
    ai HD với
    Đúng nó đó. Mình hoàn toàn xài hàng TQ việt hóa lại từ đầu

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi daragonforever [Only registered and activated users can see links. ]
    Hà linh Chi con boss nổi tiếng thì phải liệu khó ăn không. hix mình đi PMP đánh lý thu thủy còn chẳng đánh được cứ bị khống chế thui. Cao nội lực cũng chỉ đứng nhìn
    Nguyên liệu của mình để làm nên cái này chút ít đc diễn tả ở cái hình này . Ko rõ nên phải dàn hàng ra để xem => ID

[Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi toquiaynhju [Only registered and activated users can see links. ]
    @Hà Hoàng : Mình test thử đang làm nv KỊCH TÌNH LV 20 đến đoạn hộ tống ẻm Chung Linh trong Vạn kiếm Cốc đến chỗ Vạn kiếm cốc Thạch cẩm đương thì kẹt cứng ko làm gì đc nữa. Ngày xưa chơi đoạn này trả Q con nào ko nhớ nữa. Bạn check lại giúp mình đc ko =.=. Mò cả sáng mà chưa tìm đc cách fix @@
    Ko nhầm thì trong script có cái MissionName="" . Do event chưa VH nên chưa thể đc

Các cậu nghĩ sao khi tớ có cái ý tưởng điên dồ là biến mấy con NPC hình người kia thành pet
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 5 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

daragonforever (22-07-13), hoanggiakhoa94 (22-07-13), nhokga (22-07-13), popiye (22-07-13), toquiaynhju (22-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    [/COLOR]Ko nhầm thì trong script có cái MissionName="" . Do event chưa VH nên chưa thể đc [COLOR="Silver"]
    Mình thấy hiển thị tên Q. nhận đc Q từ Chung Linh và làm Q. Đủ đk trả Q nhưng ko thấy npc nào để trả Q. Chạy vòng vòng thử vẫn chưa tìm ra. Trog script thì mình ko thấy phần npc AccomplishNPC_Name="" như ở 1 số Q khác =.=
    Khách viếng thăm hãy cùng toquiaynhju xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Tình hình là mình chạy sever Off + Onl đều được hết rồi. Các Event thì chưa Test nhưng mà vẫn bị lỗi OOPS khi đánh tên tài khoản + pass vào ( enter 1 cái sẽ hiện lên bảng đó , sau đó Cancel đi là đc ). Và đặc biệt là khi mình sài Win XP dịch chuyển máp thì bị lỗi OOPS ( dis game ), nhưng khi sài win 7 + 8 thì k thấy lỗi này nữa. Ai fix đc lỗi này không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng thutrang123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi thutrang123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là mình chạy sever Off + Onl đều được hết rồi. Các Event thì chưa Test nhưng mà vẫn bị lỗi OOPS khi đánh tên tài khoản + pass vào ( enter 1 cái sẽ hiện lên bảng đó , sau đó Cancel đi là đc ). Và đặc biệt là khi mình sài Win XP dịch chuyển máp thì bị lỗi OOPS ( dis game ), nhưng khi sài win 7 + 8 thì k thấy lỗi này nữa. Ai fix đc lỗi này không vậy
    chả có nhẽ lỗi dis game ở đại lý lại là do win XP ah. Nghe vô lý quá nhể. HH nói ko hề bị dis vì HH dùng win 7 64 bit. chả có nhẽ lại do win. Thôi xong cái win xp
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi tanhn [Only registered and activated users can see links. ]
    chả có nhẽ lỗi dis game ở đại lý lại là do win XP ah. Nghe vô lý quá nhể. HH nói ko hề bị dis vì HH dùng win 7 64 bit. chả có nhẽ lại do win. Thôi xong cái win xp
    Ái chà! chả có nhẽ nhẩy các bác bác tanhn lâu nay vắng bóng giang hồ quá !
    Khách viếng thăm hãy cùng HaHuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Tình hình là ko ai hứng thú với cái event kia à . Mất công ngồi code đấy nhé . Đã thế làm xong ém hàng ko share nữa . Vì chả ai thích mà
    quá thích, vì có thêm trò để chơi, chỉ là chả biết nói gì cả @@ mọi thứ đều được 2 bạn làm hết, chỉ biết ngồi chờ coppy mặc dù mình cố VH đơn giản theo các topic mà chả ra cái gì , hoặc tạo NPC nhưng nó cũng chả xuất hiện bái phục 2 người quá đi
    Khách viếng thăm hãy cùng ankol479 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 54 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 44 52 53 54 55 56 64 104 154 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch