[Topic] Share Việt Hóa Phiêu Mẫu Tuyết Vực ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Đang Tu Luyện vudung's Avatar
    Thanks
    56

Ðề: [Topic] Share Việt Hóa Phiêu Mẫu Tuyết Vực !

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng như bạn thui - ngâm cứu để chơi off - tất nhiên cái gì cũng có 2 mặt và cũng không phải ai cũng như ai, cho mình hỏi cái tại sao bản việt hóa của bạn chỉ hiện dc 2 skill thui có lỗi gì không? mình đợt này bận ko có time để test-nhờ cậu hướng dẫn cách việt hóa giao diện của game này với mình đã lấy đủ công cụ rùi - Vu dung ơi : item + description bị lỗi rùi - hệ cung bị lỗi phần Skill - chỉ có 2 skill đầu tiên thôi còn 2 phái kia thì không sao - bạn test lại giúp mình nhé

Vu dung ơi : item + description bị lỗi rùi - hệ cung bị lỗi phần Skill - chỉ có 2 skill đầu tiên thôi còn 2 phái kia thì không sao - bạn test lại giúp mình nhé
    --- Chế độ gộp bài viết ---

ko phải là file Myres mà là file res.mpt - bạn có chơi họa bì 2 ko? cách làm tương tự như file res.mpt ở họa bì 2 - có bài hướng dẫn bên họa bì 2 rùi đó bạn xem đi

Lỗi j bạn @@Mình test bình thường mà @@

Bạn rảnh thì shel lại cái Skill01.txt skill02.txt coi lại coi mình có việt hóa sót lỗi chính tả k nhé @@.

Tìm ra share lại cho anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng vudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vudung vì bài viết này !

Mrskyhl (25-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi vudung [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi j bạn @@Mình test bình thường mà @@

Bạn rảnh thì shel lại cái Skill01.txt skill02.txt coi lại coi mình có việt hóa sót lỗi chính tả k nhé @@.

Tìm ra share lại cho anh em
    Mình đã việt hóa lại các file Skill nhưng ko việt hoá đc Skill.txt (mình dùng Quick tran....). Bản của bạn mình test lại rùi cũng giống bản của mình việt hóa - lỗi phát sinh từ file Skil.txt mình đang xem lại nhưng chưa có kết quả.
    Bản của bạn thì file Skil_02.txt chưa được việt hóa nên mình không đồng bộ bản của mình và bản của bạn được vì dịch thuật khác nhau.
    Mình đang tìm thêm các bộ ViệtF... để xem có dịch được file Skill.txt ko lúc đó mới đồng bộ được. Khi nào có KQ chuẩn mình sẽ post lên - Bạn kiểm tra lại bên bản của bạn 2 file (skill_02.txt và skill.txt nhé) Nếu được gửi cho mình phần việt hóa giao diện qua mail : ( [Only registered and activated users can see links. ] ) -
    Vì Gamezone vững mạnh kiên quyết chống vụ lợi của những kẻ bất lương.
    Khách viếng thăm hãy cùng htrung02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Vudung ơi, bạn cho mình xin cái link Sever, mình tìm mãi ko thấy thấy mỗi Slient, thank bạn trước
    Khách viếng thăm hãy cùng Mrskyhl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    56

Trích dẫn Gửi bởi htrung02 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã việt hóa lại các file Skill nhưng ko việt hoá đc Skill.txt (mình dùng Quick tran....). Bản của bạn mình test lại rùi cũng giống bản của mình việt hóa - lỗi phát sinh từ file Skil.txt mình đang xem lại nhưng chưa có kết quả.
    Bản của bạn thì file Skil_02.txt chưa được việt hóa nên mình không đồng bộ bản của mình và bản của bạn được vì dịch thuật khác nhau.
    Mình đang tìm thêm các bộ ViệtF... để xem có dịch được file Skill.txt ko lúc đó mới đồng bộ được. Khi nào có KQ chuẩn mình sẽ post lên - Bạn kiểm tra lại bên bản của bạn 2 file (skill_02.txt và skill.txt nhé) Nếu được gửi cho mình phần việt hóa giao diện qua mail : ( [Only registered and activated users can see links. ] ) -
    Vì Gamezone vững mạnh kiên quyết chống vụ lợi của những kẻ bất lương.
    Bận quá

Fix xong roài @@ ( 5 phút )

[Only registered and activated users can see links. ]

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vudung vì bài viết này !

htrung02 (26-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi vudung [Only registered and activated users can see links. ]
    Bận quá

Fix xong roài @@ ( 5 phút )

[Only registered and activated users can see links. ]
    Share cho mình cái file Res.mpt đó đi Vudung

Thành Viên
    Thanks
    50

Icon12 Ðề: [Topic] Share Việt Hóa Phiêu Mẫu Tuyết Vực !

Share cho mình cái file Res.mpt đó đi Vudung
    mở notepadd++ file skill.txt tìm dòng từ 207 tới 222 (bị hư trong số này) copy bản gốc đè vào rồi tự mần lại lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng hichay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    56

Trích dẫn Gửi bởi hichay [Only registered and activated users can see links. ]
    mở notepadd++ file skill.txt tìm dòng từ 207 tới 222 (bị hư trong số này) copy bản gốc đè vào rồi tự mần lại lại.
    hư là do cái dấu " của TQ
    30charrrr

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi hichay [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks - bận quá - để mình kiểm tra xem NTN

Thành Viên
    Thanks
    8

đã đăng kí thành công nhưng vào game thì cứ 1% không load đc tiếp ( chưa đến bước tạo nhân vật nhé ấn vào game.php là chạy ra bước load nhưng cứ 1% )

Mong admin hỗ trợ
    Khách viếng thăm hãy cùng firered48 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi firered48 [Only registered and activated users can see links. ]
    đã đăng kí thành công nhưng vào game thì cứ 1% không load đc tiếp ( chưa đến bước tạo nhân vật nhé ấn vào game.php là chạy ra bước load nhưng cứ 1% )

Mong admin hỗ trợ
    xem lại địa chỉ IP bữa cũng bị nó cứ load 1% xong xóa hết client để lại mấy file hóa lại chép client mới vào chạy vèo vèo
    Khách viếng thăm hãy cùng alextrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 22-03-14, 05:18 PM
  2. Phiêu Miễu Tuyết Vực (VM)
    Bởi boybenqn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 15-08-13, 07:16 PM
  3. [dev] Phiêu Miễu Tuyết Vực
    Bởi tumickey trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-06-13, 04:53 PM