Source Ngọa Long - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 279

Chủ đề: Source Ngọa Long

Thành Viên hoanganhgo's Avatar
    Thanks
    62

Ðề: Source Ngọa Long

Trích dẫn Gửi bởi hongphat7997 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này chỉ bên China share nhằm mục đích học hỏi thôi,mọi người chỉ biết download mà không nghiên cứu!
    trong \server\root\workspace\lyingdragon\lyingdragon\dat a\assets\script\gs_global file GPH nó cũng xóa rồi
    Ai có tư tưởng chạy được cái server này thì mình khuyên nên dừng lại,phí thời gian thôi à
    đến chơi òfline cũng ko dc à
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhgo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vantrung1412's Avatar
    Thanks
    72

nghe mấy bác nói buồn quá à . đang mong server này thế mà lại thiếu file . bọn tàu cũng đểu thật . share mà xóa hết mấy cái quan trọng thì cũng như không . haizzzzzzzzzzzz . giấc mơ lại vụt tắt rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng vantrung1412 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vantrung1412 vì bài viết này !

hoanganhgo (22-05-13)

⚔ Nà Ní Team ⚔ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    221

Lo gì, bên tq đông dân, lẽ nào chả ra được 1 thằng bật được
    [Only registered and activated users can see links. ] 2008
    [Only registered and activated users can see links. ] 2013
    [Only registered and activated users can see links. ] english
    [Only registered and activated users can see links. ] 2010 windows 1click

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ZhouJieLun vì bài viết này !

nhoxpk2707 (23-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    357

Trích dẫn Gửi bởi ZhouJieLun [Only registered and activated users can see links. ]
    Lo gì, bên tq đông dân, lẽ nào chả ra được 1 thằng bật được
    bác này nói chuyện như thánh
    30charrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng babythandong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi vantrung1412 [Only registered and activated users can see links. ]
    nghe mấy bác nói buồn quá à . đang mong server này thế mà lại thiếu file . bọn tàu cũng đểu thật . share mà xóa hết mấy cái quan trọng thì cũng như không . haizzzzzzzzzzzz . giấc mơ lại vụt tắt rồi
    Game này làm game độc quyền,không có chuyện share src dễ dàng vậy đâu.Game này phân phối nhiều nước share có mà bị kiện thối mặt
    Khách viếng thăm hãy cùng hongphat7997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi hongphat7997 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này chỉ bên China share nhằm mục đích học hỏi thôi,mọi người chỉ biết download mà không nghiên cứu!
    trong \server\root\workspace\lyingdragon\lyingdragon\dat a\assets\script\gs_global file GPH nó cũng xóa rồi
    Ai có tư tưởng chạy được cái server này thì mình khuyên nên dừng lại,phí thời gian thôi à
    cái này hình bật file .bak lên là thấy
    Khách viếng thăm hãy cùng lohaidang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quancoi000's Avatar
    Thanks
    336

thấy bộ sv này có đủ resource rồi, nhưng chạy thế nào thì không biết. mà hình như map mới mở đến vu độc thì phải, vì tướng mới thấy đến vu độc, mấy em sau thì chưa có.
    sau một hồi xem qua bộ sv mình có chung nhận xét như những bạn ở trên: sv này chạy trên nền linus + tomcat.
    Lần sửa cuối bởi quancoi000, ngày 30-05-13 lúc 02:32 AM.
    Đến với nhau bằng tình cảm nhưng chia tay vì tình dục...
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    1

Bác chỉ khéo làm cho anh em tụt hứng , theo ngu kiến thì hình như GPH là cái nhóm mà up len cái file nàu , còn cái path kia là nó chỉ cho chỗ file config , thế qué nào hôm trước vào đọc bài này thấy ngay bác này viết thế nên đi ra , Hôm nay lại thấy nên mới xem kĩ càng . Cơ mà hình như là đủ cả rồi các bác ạ , chỉ mỗi tội chưa biết config thế nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng MEOMAN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MEOMAN vì bài viết này !

gamevn400 (31-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi MEOMAN [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác chỉ khéo làm cho anh em tụt hứng , theo ngu kiến thì hình như GPH là cái nhóm mà up len cái file nàu , còn cái path kia là nó chỉ cho chỗ file config , thế qué nào hôm trước vào đọc bài này thấy ngay bác này viết thế nên đi ra , Hôm nay lại thấy nên mới xem kĩ càng . Cơ mà hình như là đủ cả rồi các bác ạ , chỉ mỗi tội chưa biết config thế nào.
    thím có đọc được tiếng trung không!không đọc được thì dùng chrome nó translation cho.ko thì copy hết tất cả các câu đó paste lên bing mà nghe nó dịch nhá

GHP nó tích hợp rồi đó:
    Link:[Only registered and activated users can see links. ]
    pass truy cập : j2kb
    pass giai nén: aimishu
    Lần sửa cuối bởi hongphat7997, ngày 31-05-13 lúc 07:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hongphat7997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

hix , ra thế , cái dịch nó dịch ra là reprint , bó tay. Có bác nào cài được chưa nhỉ . Cái này hình như chỉ có client bản ios , còn bản flash ko thấy đâu
    Lần sửa cuối bởi MEOMAN, ngày 31-05-13 lúc 08:55 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MEOMAN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Source cổ long cho những ai cần đây
    Bởi boybenqn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-05-14, 06:11 PM
  2. [Chưa Test] Source Ngọa Long link MF
    Bởi dangvanluc trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:44 PM
  3. Cho mình xin source long tướng của zing
    Bởi lohaidang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-11-12, 07:22 PM
  4. Xin sever Ngọa Long pri hoặc source cài offline
    Bởi oDarkKnight trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-12, 08:49 AM
  5. Xin Source game Ngọa Long + hướng dẫn sử dụng!
    Bởi devilqb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-09-12, 04:57 PM