Source Ngọa Long - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 279

Chủ đề: Source Ngọa Long

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Ðề: Source Ngọa Long

Mình đang có ý tưởng mới. Đang ngồi ngoài mang, ko thể thử. Về nhà thì ko có mạng để tải.

Pác nào có source 1.4GB rồi thì có thể làm theo thử nhé.

1. Source game Mộng Hồi Giang Hồ: [Only registered and activated users can see links. ]
    2. Vào máy ảo này , vào tiếp /root/workspace/ thay đổi cái cái thành cái khác. VD /root/workspace2/
    3. Côpy cái sever NgoaLong Yin vào... có chọn lọc và suy nghĩ chổ này nhé, minh ko cần nói rõ.

4... chỉnh sửa cho đúng các cấu hình trong NgoaLong

Vì theo mình nghĩ nó hội tụ nhiều chương trình cần để cài mà mình thiếu khi cài...
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 08-12-14 lúc 01:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

sao không làm game mới dùng resource của ngọa long
    Khách viếng thăm hãy cùng kieplamthue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    29

[Only registered and activated users can see links. ]
    bản này 1g4 không biết có bác nào post chua e muốn chơi game này quá mà không biết cài ((
    pass nén là :游戏者之家 bác nào pro hộ anh em có cái chơi đi
    Khách viếng thăm hãy cùng trtiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ hình như cài thành công lúc trước trên Ubuntu của game sever TamQuoc4.0 rồi cơ mà... chơi được bình thường chứ nhỉ. Tiếc là game server của di động,, ko đẹp lắm.
    Cuongpzo có thể sent cái ubuntu của cậu chạy được giao diện cho tớ chơi với được không, thèm chơi quá mà đến cả di động cũng không có mà chơi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trtiendat [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này 1g4 không biết có bác nào post chua e muốn chơi game này quá mà không biết cài ((
    pass nén là :游戏者之家 bác nào pro hộ anh em có cái chơi đi
    Trước h thấy đây là cái source kín tiếng và khó cài nhất mà mình từng gặp, config muốn banh máy mà chả được gì, thôi đành hỏi cách làm bản mobile chơi đỡ giền vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng laquantrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    29

[/COLOR]

Trước h thấy đây là cái source kín tiếng và khó cài nhất mà mình từng gặp, config muốn banh máy mà chả được gì, thôi đành hỏi cách làm bản mobile chơi đỡ giền vậy [/QUOTE]

thèm chơi lắm rồi chơi sv tàu toàn trê trâu phá chat loạn lên nó band ip vn luôn :v
    Khách viếng thăm hãy cùng trtiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi trtiendat [Only registered and activated users can see links. ]
    [/COLOR]

Trước h thấy đây là cái source kín tiếng và khó cài nhất mà mình từng gặp, config muốn banh máy mà chả được gì, thôi đành hỏi cách làm bản mobile chơi đỡ giền vậy
    thèm chơi lắm rồi chơi sv tàu toàn trê trâu phá chat loạn lên nó band ip vn luôn :v[/QUOTE]

Đến hài mấy ông VN, đi đâu cũng bị lên án làm liên lụy ae chất phác nhà mình
    Đang mong ông cuong bày lại cái bản mobile để giải ghiền đây, cơ mà cái links để xài chung db h đã không vào được nữa không biết có chơi được không mộng tan tành lần 2 sao
    Khách viếng thăm hãy cùng laquantrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến laquantrung vì bài viết này !

trtiendat (11-12-14)

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi laquantrung [Only registered and activated users can see links. ]
    Đến hài mấy ông VN, đi đâu cũng bị lên án làm liên lụy ae chất phác nhà mình
    Đang mong ông cuong bày lại cái bản mobile để giải ghiền đây, cơ mà cái links để xài chung db h đã không vào được nữa không biết có chơi được không mộng tan tành lần 2 sao
    Tôi chơi cái đó chỉ tư tưởng muốn đạp VNG thôi chứ có đã ghiền tý nào đâu, chán thấy pà ah.Ko lưu CB+Acc nên mỗi lần mở web là tạo lại.

Nhưng mà theo ý tưởng đó tui cài cái mới này chưa được. Mới Load cái Source 4.6Gb về chưa cần xem gì nhiều, chỉ gõ "arch" thấy "i686" là nghi ko chạy được rồi. Không hiểu mấy ông bảo cài được rồi chạy Srv bằng niềm tin gì mà la to cài được rồi ghê thế không biết... Hay là mình gà nên chịu thua vậy.
    Vì cái Server khởi động trên nền 64bit(Redfox_amd64). Đang làm cài Migrate32to64 hoặc kiếm cái Redfox_amd32 để hổ trợ chạy Server được không đã. Nếu tốt thì ngại gì chia sẽ.
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 21-12-14 lúc 09:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Đào mộ tí

theo thông tin thì bản này share từ năm 2012

Source 1.4Gb có 2 client cho web và mobile các bạn nhé, có sẵn tiếng Việt rồi (chuẩn zing VNG )

tất cả các file để sửa đều encode thành .dat hết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng thienvk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon10 Ðề: Source Ngọa Long

Trích dẫn Gửi bởi thienvk [Only registered and activated users can see links. ]
    Đào mộ tí

theo thông tin thì bản này share từ năm 2012

Source 1.4Gb có 2 client cho web và mobile các bạn nhé, có sẵn tiếng Việt rồi (chuẩn zing VNG )

tất cả các file để sửa đều encode thành .dat hết rồi
    bác đã cài đặt thành công chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng mrhaitax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

hic hic, đào siêu mộ lên. Nói thật vẫn thèm quá, mặc dù là về cài offline cho mình mình chơi thôi. Cơ bản cái game này cũng chẳng cần đông ng làm gì, ngoại trừ để đi vựot map ) muốn về hack tí cho vui đời mà tìm mãi chẳng thấy (
    Khách viếng thăm hãy cùng duytung27st xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Source cổ long cho những ai cần đây
    Bởi boybenqn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-05-14, 06:11 PM
  2. [Chưa Test] Source Ngọa Long link MF
    Bởi dangvanluc trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:44 PM
  3. Cho mình xin source long tướng của zing
    Bởi lohaidang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-11-12, 07:22 PM
  4. Xin sever Ngọa Long pri hoặc source cài offline
    Bởi oDarkKnight trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-12, 08:49 AM
  5. Xin Source game Ngọa Long + hướng dẫn sử dụng!
    Bởi devilqb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-09-12, 04:57 PM