Source Ngọa Long - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 279

Chủ đề: Source Ngọa Long

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Source Ngọa Long

Kiểu clgt cũng khá giống nhưng tính chiến thuật k cao bằng 2 game kia đâu...khỏe là 1 chuyện nhưng vẫn fai đau đầu nghĩ xếp trận.còn clgt thì khỏe là hầu như cân hết.
    Hầy zà đag chờ có share off chứ mấy sv pri k ham hố lắm.chơi tạm đỡ nhớ cũng đc thôi.
    Sv vip6 đag chơi link là gì thế bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng o0ol0veuo0o xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên oneday's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi o0ol0veuo0o [Only registered and activated users can see links. ]
    Kiểu clgt cũng khá giống nhưng tính chiến thuật k cao bằng 2 game kia đâu...khỏe là 1 chuyện nhưng vẫn fai đau đầu nghĩ xếp trận.còn clgt thì khỏe là hầu như cân hết.
    Hầy zà đag chờ có share off chứ mấy sv pri k ham hố lắm.chơi tạm đỡ nhớ cũng đc thôi.
    Sv vip6 đag chơi link là gì thế bạn?
    Mình chơi link đầu tiên, giống với hình của bạn kia post đó... nhưng ko bik cách làm sao có Vip 6 giống như bạn kia nói
    Khách viếng thăm hãy cùng oneday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    189

híc tìm mãi mà không lên đc vip 6 ai bit chỉ với.

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    Khách viếng thăm hãy cùng utbanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    230

Trích dẫn Gửi bởi oneday [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chơi link đầu tiên, giống với hình của bạn kia post đó... nhưng ko bik cách làm sao có Vip 6 giống như bạn kia nói
    Trích dẫn Gửi bởi utbanh [Only registered and activated users can see links. ]
    híc tìm mãi mà không lên đc vip 6 ai bit chỉ với.

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
    2 bạn muốn có Vàng vs VIP thì mấy bạn tạo acc xong tải QQ Chat về. Xong bạn chơi bên địa chỉ nào thì xem QQ của thằng G.M xong xin vô nhóm, rồi pm QQ của G.M xong xin vàng nó nhé, nó sẽ add cho.
    Xin Vàng mỗi ngày được hết nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng shouljin00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi shouljin00 [Only registered and activated users can see links. ]
    2 bạn muốn có Vàng vs VIP thì mấy bạn tạo acc xong tải QQ Chat về. Xong bạn chơi bên địa chỉ nào thì xem QQ của thằng G.M xong xin vô nhóm, rồi pm QQ của G.M xong xin vàng nó nhé, nó sẽ add cho.
    bác chơi sever nào mà ngày nào cũng xin dc gm add thế . em chơi mà add dc mỗi 1 lần lúc tạo acc thui
    Lần sửa cuối bởi fandkk, ngày 20-08-14 lúc 02:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng fandkk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên oneday's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi shouljin00 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trên đó thì giao tiếp bằng tiếng Anh hay tiếng TQ nhỉ... Tiếng Anh thì OK chứ tiếng TQ sao mà biết đc
    Khách viếng thăm hãy cùng oneday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lyxuonghau's Avatar
    Thanks
    30

Làm sao để đc free 10kv với vip 6 vậy... mình vào tạo char thì nhận quà sv đc có 520v với Vip 0 thôi à
    bạn vào qqchat pm admin nha bạn trên web có số qq của gm đó
    à lên 100 cho thêm 20k vàng nữa nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng lyxuonghau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    230

Trích dẫn Gửi bởi fandkk [Only registered and activated users can see links. ]
    bác chơi sever nào mà ngày nào cũng xin dc gm add thế . em chơi mà add dc mỗi 1 lần lúc tạo acc thui
    Trên đó thì giao tiếp bằng tiếng Anh hay tiếng TQ nhỉ... Tiếng Anh thì OK chứ tiếng TQ sao mà biết đc
    Mình đang chơi bên SV [Only registered and activated users can see links. ] đó bạn.
    Giao tiếp vs thì nói tiếng anh chắc cũng được miễn thằng admin nó hiểu tiếng anh , chứ bên mình thì mình nói bằng tiếng anh add 5000 Vàng thì mình copy 5000 Vàng = tiếng trung quốc trên trang chủ cho nó hiểu
    Khách viếng thăm hãy cùng shouljin00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    189

Mình đang chơi bên SV [Only registered and activated users can see links. ] đó bạn.
    Giao tiếp vs thì nói tiếng anh chắc cũng được miễn thằng admin nó hiểu tiếng anh , chứ bên mình thì mình nói bằng tiếng anh add 5000 Vàng thì mình copy 5000 Vàng = tiếng trung quốc trên trang chủ cho nó hiểu
    mình đã thử và thất bại xin 2 ngày nay mà vẫn ko đc có bạn nào tốt bụng share acc cho minh chơi chung ko
    Khách viếng thăm hãy cùng utbanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên MinYeuVy's Avatar
    Thanks
    93

Cũng không hẳn đâu, cứ nói tiếng việt là được vì QQ chat có tool dịch rồi
    P/s: mới xin được cấp vip 7 + 20k vàng
    Khách viếng thăm hãy cùng MinYeuVy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 10 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Source cổ long cho những ai cần đây
    Bởi boybenqn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-05-14, 06:11 PM
  2. [Chưa Test] Source Ngọa Long link MF
    Bởi dangvanluc trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:44 PM
  3. Cho mình xin source long tướng của zing
    Bởi lohaidang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-11-12, 07:22 PM
  4. Xin sever Ngọa Long pri hoặc source cài offline
    Bởi oDarkKnight trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-12, 08:49 AM
  5. Xin Source game Ngọa Long + hướng dẫn sử dụng!
    Bởi devilqb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-09-12, 04:57 PM