[JX] Show hàng rao item lên kênh chát :D - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 56
    Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: Show hàng rao item lên kênh chát :D

Trích dẫn Gửi bởi LeHuyetVoHon [Only registered and activated users can see links. ]
    cũng tùy thôi bạn,mỗi người một lĩnh vực,ko thể giỏi hết được,
    còn cái item chat kia,thủ thuật mình nói đến là ở cái kênh chat,trình code và khả năng am hiểu jx khá sâu mới có thể nhận ra được,mình ko nói ra vì đã là hàng hot thì ko nên nói tràn lan.
    mấy cái này nhìn có vẻ cáo siêu nhưng thật ra nó chả có gì đâu,chủ yếu là kỹ thuật code và viết game của bạn còn kém nên chưa tìm ra thôi,
    ở ngoài nhìn vào thì ông này chê nhiều hơn khen ( ghen tị hay ....muốn hơn thua...?... ) bạn cũng đã làm việc với src lâu năm và có kinh nghiệm hơn họ ,nên bạn có thể biết hơn họ chứ ko có nghĩa bạn giỏi hơn họ đâu
    chủ thớt chắc cũng mới làm việc với src thế này là quá tuyệt rồi ko còn gì phải bàn cãi , hãy và góp ý tận tình đừng có câu 1 hơn thua làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng hoivegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to hoivegame For This Useful Post:

mr.error (04-05-13), thienthanden2 (04-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi hoivegame [Only registered and activated users can see links. ]
    ở ngoài nhìn vào thì ông này chê nhiều hơn khen ( ghen tị hay ....muốn hơn thua...?... ) bạn cũng đã làm việc với src lâu năm và có kinh nghiệm hơn họ ,nên bạn có thể biết hơn họ chứ ko có nghĩa bạn giỏi hơn họ đâu
    chủ thớt chắc cũng mới làm việc với src thế này là quá tuyệt rồi ko còn gì phải bàn cãi , hãy và góp ý tận tình đừng có câu 1 hơn thua làm gì
    Giờ bạn mới biết à :v, Box JX nhiều thành phần xã hội như thế lắm :v
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.error xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi mr.error [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ bạn mới biết à :v, Box JX nhiều thành phần xã hội như thế lắm :v
    thế nick chính bạn tên gì, cho mình xin cái bí danh để tiện việc xưng hô
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

mình chưa hề nói hơn thua chỗ nào cả bạn,trước giờ chưa pot bài hơn thua với ai,mình chỉ gợi ý là nhìn vào kênh chat thôi,
    còn bạn nhìn vào tấm hình đó rồi phán bừa được ra cái thủ thuật mình nói,thì chứng tỏ chưa nhận ra,
    code làm ra cái ở trên bức ảnh đó là cách đơn giản nhất và cùi nhất thôi,và cùng cách gàn đây 1 năm rồi.
    cái cách làm giống như vng nhiều người làm được,mình cũng làm được những cũng chẳng để làm gì,có là được rồi,ngắm vuốt mãi củng chỉ là 1 cái đó,còn có nhiều cái quan trọng hơn và cần làm hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng LeHuyetVoHon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    thế nick chính bạn tên gì, cho mình xin cái bí danh để tiện việc xưng hô
    Mình có 1 nick thôi mà :v, check IP là rõ :v
    Có vẻ như trúng tim đen một số bạn ^^
    Lần sửa cuối bởi mr.error, ngày 04-05-13 lúc 09:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.error xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ông LeHuyetVoHon đâu fải hơn thua đâu ta là ta nể ông LeHuyet lại là đằng khác, cái thời mà mới có Source, ổng là ng` đầu tiên code đàng hoàng dc cái vòng sáng item hoàng kim đấy, sau này mấy bạn kia có cũng chỉ là hàng edit gốc từ bác LeHuyetVoHon, còn sau này nữa thì chắc có bác tự code lại
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

thienthanden2 (04-05-13)

Thành Viên thienthanden2's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường đã lỡ...
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông LeHuyetVoHon đâu fải hơn thua đâu ta là ta nể ông LeHuyet lại là đằng khác, cái thời mà mới có Source, ổng là ng` đầu tiên code đàng hoàng dc cái vòng sáng item hoàng kim đấy, sau này mấy bạn kia có cũng chỉ là hàng edit gốc từ bác LeHuyetVoHon, còn sau này nữa thì chắc có bác tự code lại
    Tui lại thấy cậu ấy rất đố kỵ và khinh thường mọi người đấy, đâu có đàng hoàng đc như bạn. Loại người đó đầy ra, có j đâu mà nể
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthanden2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thienthanden2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui lại thấy cậu ấy rất đố kỵ và khinh thường mọi người đấy, đâu có đàng hoàng đc như bạn. Loại người đó đầy ra, có j đâu mà nể
    Nhưng thật sự là bạn vào gamezone này cũng mới đây nên bạn ko thể nhìn LeHuyet ở 1 góc khác !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng thật sự là bạn vào gamezone này cũng mới đây nên bạn ko thể nhìn LeHuyet ở 1 góc khác !
    nick 2007 mà mới tham gia cái gì
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

thôi kệ đi thái hòa,nếu bạn đó nhìn mình như vậy thì cũng chả sao cả,quan trọng gì mấy cái này.
    sắp ra trường chưa thái hòa,hay sắp hcj lên tiến sỹ rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng LeHuyetVoHon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến LeHuyetVoHon vì bài viết này !

thaihoa91 (05-05-13)

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Ngạo Kiếm]Show hàng Thương Thành + Phụ Bản
    Bởi [I]am[T] trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 16-06-12, 10:58 AM
  2. [KT] Show Chút Hàng Lởm ;;) [Ver 2]
    Bởi SaoThaiBinh72 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 27-01-12, 03:43 PM
  3. [KT] Show Chút Hàng Lởm ;;)