Phát triển tru tiên 12 phái (DEV) - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 179
    Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Phát triển tru tiên 12 phái (DEV)

Trích dẫn Gửi bởi thecongcntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Bay được 1 vòng quanh hà dương di chuyển được trên đó mà chỉ để ngắm cảnh hoặc "rủ bạn gái trong game đi theo" để "hú hí".

Nếu bạn mua với giá 80 000 nhân dân tệ (kèm theo cam kết không chia sẻ) bạn có share không ? Đây là phiên bản thương mại offical của perfect world nên không như các bản share trên thị trường.

Phiên bản 1301 offical mình đã phải mua với giá 150 000 nhân dân tệ. Nếu bạn có nhu cầu có thể pm mình bán lại cho với giá 100 000 nhân dân tệ (kèm theo cam kết không chia sẻ)
    tính ra bao tiền việt nam vậy ông :*** cho vào inbox mình nha ^^ ! Mình chỉ thích Dev thui hà có những cái bị giới hạn ức chế vô cùng >:<
    Ah ông cho tui hỏi thêm Mấy tool bên ông làm có thể thương mai hóa hem cho vào ibox luon nha bữa PM ông hoi mà ông hem trả lời.....
    đúng là làm theo cam kết thì ko thể share được rùi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    cái 1264 mình cứ thay đổi nhân vật là link không kênh nào sử dụng được ngay .

P/S file libskill.so và libtaks.so trong foder lib có như libskill.so và libtaks.so trong foder gamed không các bác . em thay lib.so trong gamed thì chạy thay trong foder lib thì không chạy . nhìn kb của nó như nhau mà
    Lip và game điều có bạn nhé! phải chép cả 2! sever của bạn chạy phiên bản mấy thế nghe gì lỗi tùm lum thế này! nếu 1235 thì chạy bản cua zimoud ấy chỉnh sữa lại tí cũng ổn mà!còn 1239+ thì còn lỗi nhiều lém vì chắc là bạn share(demo)
    Khách viếng thăm hãy cùng vipboy_9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vipboy_9x [Only registered and activated users can see links. ]
    tính ra bao tiền việt nam vậy ông :*** cho vào inbox mình nha ^^ ! Mình chỉ thích Dev thui hà có những cái bị giới hạn ức chế vô cùng >:<
    Ah ông cho tui hỏi thêm Mấy tool bên ông làm có thể thương mai hóa hem cho vào ibox luon nha bữa PM ông hoi mà ông hem trả lời.....
    đúng là làm theo cam kết thì ko thể share được rùi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lip và game điều có bạn nhé! phải chép cả 2! sever của bạn chạy phiên bản mấy thế nghe gì lỗi tùm lum thế này! nếu 1235 thì chạy bản cua zimoud ấy chỉnh sữa lại tí cũng ổn mà!còn 1239+ thì còn lỗi nhiều lém vì chắc là bạn share(demo)
    Tỉ lệ 1 Nhân dân tệ ~ 3.400 VNĐ nhé. Bạn tính ok thì pm inbox
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thecongcntt [Only registered and activated users can see links. ]
    @@ c=sinh viên làm sao có số tiền lớn thế đây! chắc về xin tiền má đóng học phí thêm mua thui! có cho trả gí hem kì kì..... cho tra gop đi ^^

Thành Viên
    Thanks
    26

100k NDT = 340.000.000 vnđ,chỉ để chơi offline và dev cho vui.

p/s : nghĩa là bạn vipboy phải đi học thêm ở RMIT 2 học kì thì may ra đủ tiền mua sv,còn tool và hầm bà lằng thứ linh tinh nữa chưa tính đến.
    Lần sửa cuối bởi wenlang, ngày 27-05-13 lúc 01:37 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    100k NDT = 340.000.000 vnđ,chỉ để chơi offline và dev cho vui.

p/s : nghĩa là bạn vipboy phải đi học thêm ở RMIT 2 học kì thì may ra đủ tiền mua sv,còn tool và hầm bà lằng thứ linh tinh nữa chưa tính đến.
    nghe mà nản kèo anh hùng rui

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vipboy_9x [Only registered and activated users can see links. ]
    nghe mà nản kèo anh hùng rui
    Thật ra bản demo 1264 trên thị trường đang share bạn có thể nghiên cứu dev thoải mái mà, có sao đâu. Tất cả tính năng đều ok , trừ 1 cái là đăng nhập lại phải run lại sv. Cái này đâu có gì đối với chơi offline

Hay bạn muốn thương mại hóa ? hoặc mở server online
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Thật ra bản demo 1264 trên thị trường đang share bạn có thể nghiên cứu dev thoải mái mà, có sao đâu. Tất cả tính năng đều ok , trừ 1 cái là đăng nhập lại phải run lại sv. Cái này đâu có gì đối với chơi offline

Mình chỉ thích nghiên cứu thui hoặc chơi cùng 3-4 người bạn zi đó! vào sever chỉ Edit EL.tada ,task data..... mấy fire biến đổi hệ thống thế thui! (nhưng lại hem thích bản demo zi cứ cảm giác nó cứ lỗi lỗi (
    có lần 1 người định bán tool task de mình VH quest! mình có đưu tấm hình demo lên đây là tác giả ko bán nữa chắc sợ mình share! mà mình hứa là đã có share đau!
    Hỏi lại thì viết tool độc quyền cho game24 abczx.........
    Lần sửa cuối bởi vipboy_9x, ngày 27-05-13 lúc 03:10 PM.

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

client bản 1313
    có file gt là gì ????
    map thì tới z56
    thấy giống cũ mà

ảnh [Only registered and activated users can see links. ]

có nhiều map mới nhỉ

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 27-05-13 lúc 10:15 PM.
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên
    Thanks
    26

Ngay như cái muốn reloggin phải run lại server là lỗi quá nặng r đại ca. Chưa kể thấy n bà kon nói đi dạo k thôi nó cũng crash thì k biết muốn chơi phải run lại cái server bao nhiêu lần nữa.

Mình thấy cái giá 150k NDT với 1 server k chính thống (k biết từ đâu ra : tuồn ra từ PW,ăn cắp....) là hơi điêu.
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngay như cái muốn reloggin phải run lại server là lỗi quá nặng r đại ca. Chưa kể thấy n bà kon nói đi dạo k thôi nó cũng crash thì k biết muốn chơi phải run lại cái server bao nhiêu lần nữa.

Mình thấy cái giá 150k NDT với 1 server k chính thống (k biết từ đâu ra : tuồn ra từ PW,ăn cắp....) là hơi điêu.
    bạn có biết hacker china lấy bao nhiêu dữ liệu của công ty ở Mỹ mỗi ngày không.

PW nếu không bảo mật thì cũng bị lấy thôi.(update bảo mật từng ngày)

biết GT trong client 1313 rồi nó là chuơng trình chat. giống cái này[Only registered and activated users can see links. ] có điều nó dùng tài khoản PW thôi + nó hỗ trợ tru tiên

GT chat voice được tích hợp luôn. còn mấy map và tính năng mới thì chịu thua vì toàn tiếng tàu
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 28-05-13 lúc 09:14 PM.
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Trang 11 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-01-13, 08:19 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-09-12, 12:11 AM
  3. Giá vàng đạt kỉ lục mới : 39.54 triệu đồng
    Bởi SaoThaiBinh72 trong diễn đàn Thông Tin 24h
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-07-11, 07:22 AM
  4. Phát triển JX như thế nào ?