[MU] - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ ! - Trang 50
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 50 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 48 49 50 51 52 60 ... CuốiCuối
Kết quả 491 đến 500 của 606
    Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

Ðề: - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ !

Trích dẫn Gửi bởi MontBlance [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái check serial và version của tdagg không hoạt động bác ạ!
    Nếu thế thì chỉ cần thay dll khác đổi tên thành file giống ở client là hack được hay sao ấy.
    Bác Hoàng coi kỹ xem có phải không, vì tôi chay GS hook tdagg, bật CrypC3_Enable và serial lên, sau đó lấy file dll khác thay vào file Antihack.dll là thành main trắng
    gs hook tdagg thì main nào hook tdagg mới vào game đc
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Em muốn cài offline bản này để chơi thì cài sao mấy anh ? Em tải nguyên đống về rồi ngồi ngó thôi vì Em ko biết sửa ở đâu hết. Em là Chicken mới ra lò nên mong các anh giúp đỡ Hix !
    Khách viếng thăm hãy cùng xyzchickenxyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi xyzchickenxyz [Only registered and activated users can see links. ]
    Em muốn cài offline bản này để chơi thì cài sao mấy anh ? Em tải nguyên đống về rồi ngồi ngó thôi vì Em ko biết sửa ở đâu hết. Em là Chicken mới ra lò nên mong các anh giúp đỡ Hix !
    Có hướng dẫn ở trên kìa bạn, bạn search google cách làm từng cái nếu chưa biết nhé:
    - Cài SQL 2k5
    - Attack Datbase trong thư mục DB của Gameserver tải về, mã hóa MD5(có hướng dẫn trong đó), rồi chạy file OBDC.reg phù hợp.
    - Tạo mạng ảo Loopback Adapter, config IP của mạng ảo thành 192.168.1.42
    - Star server, chạy sub có shortcut ở trong Gameserver ấy.
    - Vô game thôi

Còn mấy bạn, thông cảm cho mình, mình chưa đọc kĩ nội quy, thấy có mấy bạn hỏi nên mình nghĩ như thế bình thường. Còn thương mại mình thề là không, làm cho vui, pass sa không biết đổi, chỉnh chọt GS cũng không thương mại cho người ta phá chơi à. Với cả nếu muốn thì có nhiều bản có hướng dẫn cụ thể đưa online mình có thể làm được. Mình hỏi vì mình tải bản này, nó giống MU ngày xưa mình chơi, không có nhiều thứ phức tạp như các SS mới nên làm cho mấy đứa bạn ở xa chơi vui thôi. Mình mò cả 2 ngày, cứ config qua lại mà không được nên mới lên hỏi thôi. Hôm qua thức cả đêm mà bó tay rồi, chắc chiu. Có ban nick mình cũng được nhưng không cần phải nói mod đâu vì mình không có ý thương mại.
    Khách viếng thăm hãy cùng atky35a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em xin cám ơn anh nhiều. Vậy là Mình chỉ cần tải Server và client về. Cài SQL 2K. attack DB. Tạo mạng ảo. Còn mã hóa MD5 là sao mấy anh ? với có cần phải hex main lại và hex lại IP - version - serial gì komấy anh ? Tại Em là Gà nên mong các anh nhiệt tình chỉ dẫn. Em xin chân thành cám ơn ... chỉ muốn có 1 cái MU Offline để chơi thôi nhưng 2 đêm rồi vẫn ko cài được.
    Lần sửa cuối bởi xyzchickenxyz, ngày 16-06-13 lúc 10:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng xyzchickenxyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Trích dẫn Gửi bởi xyzchickenxyz [Only registered and activated users can see links. ]

Em xin cám ơn anh nhiều. Vậy là Mình chỉ cần tải Server và client về. Cài SQL 2K. attack DB. Tạo mạng ảo. Còn mã hóa MD5 là sao mấy anh ? với có cần phải hex main lại và hex lại IP - version - serial gì komấy anh ? Tại Em là Gà nên mong các anh nhiệt tình chỉ dẫn. Em xin chân thành cám ơn ... chỉ muốn có 1 cái MU Offline để chơi thôi nhưng 2 đêm rồi vẫn ko cài được.
    mã hóa MD5 thì vào mục Db sẽ có hướng dẫn , còn hex main bạn chỉ cần seach hrainrepack là ra version - IP và luôn
    P/s : hrainrepack tức là serial
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Vẫn ko được mấy anh ơi ... Em đặt nick là Chicken quả là ko sai, Em là con Chicken nhất gamezone này. Em đã tốn 4 ngày 3 đêm sống luôn ở quán nét để tập cài MU Offline bản này nhưng vẫn ko được. Chỉ muốn cài được cái MU Offline rồi về cài trên máy tính bàn ở nhà để chơi nhưng sao khó quá đi mất. Có anh Chị nào thương tình Em thì cho Em xin cái video hướng dẫn cài đặt bản MU Offline này. Em xin cám ơn muôn đời muôn thuở và muôn kiếp !

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Vẫn ko được mấy anh ơi ... Em đặt nick là Chicken quả là ko sai, Em là con Chicken nhất gamezone này. Em đã tốn 4 ngày 3 đêm sống luôn ở quán nét để tập cài MU Offline bản này nhưng vẫn ko được. Chỉ muốn cài được cái MU Offline rồi về cài trên máy tính bàn ở nhà để chơi nhưng sao khó quá đi mất. Có anh Chị nào thương tình Em thì cho Em xin cái video hướng dẫn cài đặt bản MU Offline này. Em xin cám ơn muôn đời muôn thuở và muôn kiếp !
    bạn pm yahoo mình đi mình giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to freepro921 For This Useful Post:

dmt998 (18-06-13), HRain (17-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    5

Tạo mạng ảo, bạn phải config mạng ảo về IP 192.168.1.41. Main a Hrain đưa đã hex sẵn rồi bạn tải về copy vô chơi thôi. MD5 làm theo hướng dẫn trong folder. Tóm lại là bạn xem làm đủ bước chưa, offline thì không cần cònig gì đâu. Lỗi gì thì chụp hình lên cho mọi người giúp nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng atky35a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến atky35a vì bài viết này !

HRain (18-06-13)

Thành Viên
    Thanks
    334

Ai hướng dẫn mình làm MD5 cho spl 2008 với
    Khách viếng thăm hãy cùng dmt998 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    230

Cho mình hỏi: sao mình tải hết về rồi và xem cách attack db trên gg
    thì thấy bài hướng dẫn là attack file MuOnline.bak
    nhưng mình giải nén hết ra và search hết, thì chỉ thấy có 1 file bor_StartUp.xml.bak thôi à

ai biết thì chỉ dùm mình với nha, cám ơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng emyeusss7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 50 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 48 49 50 51 52 60 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [Release] Crystal Edition Season 4
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 14-07-13, 09:49 PM
  2. [KG Team] MuServer Season 5 1.07+ [China Edition]
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-05-10, 12:31 AM
  3. [SCMTeam] 1.03 H - Season 4 [China Edition]
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases