[MU] Bị hack chưa rõ nguyên nhân, nhờ pro chỉ giúp. - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 71
    Thành Viên
    Thanks
    59

Ðề: Bị hack chưa rõ nguyên nhân, nhờ pro chỉ giúp.

Trích dẫn Gửi bởi Det_Me_15K_VL [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong này nếu ai đã biết thì xampp 90% bị 1 lỗi nho nhỏ và lỗi này ta có thể ... đc ( fix thế nào thì tôi chịu )

1. Và phía Server bạn có bảo mật thế nào đi nữa thì phía hosting họ chỉ cần thay đổi code là họ có thể ăn thẻ ngon lành cành đào ( vậy sao các bạn không dùng IIS nhỉ ( IIS vẫn có thẻ dùng với PHP và lúc đó ta ... ( vì hầu hết hiện nay lợi dụng xxx...y...z... từ .... )

2. Chỉ 1 câu : Nếu đã làm kiếm tiền thì nên sắm nhưng cái cần thiết và nhất phải đầu tư ( đừng nghĩ ah mở ra là ta có tiền )

4. Hiện nay tôi nghe đồn và nghe nói thôi nhé : chuyển bị có 1 đội ngũ dẹp 1 số MU linh tinh ( cái này sao mình thích thế ) và họ đang chuyển bị ra mắt tháng 04 này thì phải . ( và đội ngũ này sẽ Thanh Lọc các MU linh Linh ( họ sẽ local, botnet ...v....v...v... ) và lúc ... chịu thôi chả biết thế nào nhưng nếu làm đc vậy tôi rất mừng
    chưa chắc ai đả hơn ai đâu mà đoài dẹp,đời có nhiều cái để xem lắm cậu ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng fliebc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

Trích dẫn Gửi bởi fliebc [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa chắc ai đả hơn ai đâu mà đoài dẹp,đời có nhiều cái để xem lắm cậu ơi

vấn đề công và phá cái đó mình không nắm rõ

chỉ biết túm lại là Mu giờ đói ko làm ăn được nữa

muốn làm ăn được 1 là có nhiều vốn thứ 2 thêm trình độ hiểu biết về chống công và phá

non non như mềnh chỉ chết nhũn xuốt ngày

giờ có 1 số thằng mở Mu Công Nghiệp ( hiện đại hóa đất nước ) 1 ngày nó mở 2 cái mu 1 tuần 14 cái MU
    mem nào chơi mu nó ....sau chơi mu mình chơi ngay câu DKM mu suốt ngày MU liệu mu mày có onl dc 1 tuần ko
    trong khi đó anh em thì cặm cụi làm đổi mới thúc đẩy để quảng cáo và lâu dài.........loãng

mình rất ủng hộ các bạn công và phá để mình có thêm kinh nghiệm về làm MU và cũng 1 phần nào dẹp hiểm họa về MU Công Nghiệp

Cuộc Đời Thật Lắm Chênh Vênh

3. The Following 4 Users Say Thank You to DieuNinh For This Useful Post:

8gamevn (02-04-13), fliebc (03-04-13), Van_Bom (02-04-13), YouTobe (02-04-13)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    170

Trích dẫn Gửi bởi DieuNinh [Only registered and activated users can see links. ]

vấn đề công và phá cái đó mình không nắm rõ

chỉ biết túm lại là Mu giờ đói ko làm ăn được nữa

muốn làm ăn được 1 là có nhiều vốn thứ 2 thêm trình độ hiểu biết về chống công và phá

non non như mềnh chỉ chết nhũn xuốt ngày

giờ có 1 số thằng mở Mu Công Nghiệp ( hiện đại hóa đất nước ) 1 ngày nó mở 2 cái mu 1 tuần 14 cái MU
    mem nào chơi mu nó ....sau chơi mu mình chơi ngay câu DKM mu suốt ngày MU liệu mu mày có onl dc 1 tuần ko
    trong khi đó anh em thì cặm cụi làm đổi mới thúc đẩy để quảng cáo và lâu dài.........loãng

mình rất ủng hộ các bạn công và phá để mình có thêm kinh nghiệm về làm MU và cũng 1 phần nào dẹp hiểm họa về MU Công Nghiệp

nói hay nhất trong ngày vote bác
    Khách viếng thăm hãy cùng 8gamevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Đơn giản là những người như tụi mình mờ mịt về cái khoản này và cần làm thêm thời gian nữa mới có kinh nghiệm được, những lúc bị phá rồi loay hoay không biết làm gì và đi về đâu nên đành có vài lời nhờ giúp đỡ trên G.Z nhằm đuơc các thành viên có kinh nghiệm chia sẻ chút ít để học hỏi thôi chứ biết làm sao hic.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đơn giản là những người như tụi mình mờ mịt về cái khoản này và cần làm thêm thời gian nữa mới có kinh nghiệm được, những lúc bị phá rồi loay hoay không biết làm gì và đi về đâu nên đành có vài lời nhờ giúp đỡ trên G.Z nhằm đuơc các thành viên có kinh nghiệm chia sẻ chút ít để học hỏi thôi chứ biết làm sao hic.

học hỏi khác kinh nghiệm khác bạn ạ

có ai học hỏi bằng cách mở 1 lúc gần chục MU => loãng Mem thứ nhất

thứ 2 : sau khi mu đó open km nạp thẻ rồi kệ mẹ chúng mày tao open cái khác
    thứ 3 : member chơi chán quay sang mu tôi chẳng hạn kêu DKM mấy cái mu toàn hút máu ( thằng admin nào ở đây nghe chẳng ức chế và bạn cũng như mình đúng ko
    nếu hack đọc được fuck nhiệt tình mình xin phép ủng hộ )

còn những admin đã chuẩn bị thật kỹ càng trước khi open mu của họ đó là cả 1 sự trông chờ vào điều họ mệt nhọc làm được thời gian qua
    web kia thì code như nhau cái trang download

VD: điển hình

[Only registered and activated users can see links. ]

còn rất nhiều mu giống nhau nữa mình ko nhớ
    theo bạn như cái thể loại này có nên fuck nó không
    tôi ko biết hack cứ biết hack tôi fomat sạch cho bõ ghét
    Lần sửa cuối bởi DieuNinh, ngày 02-04-13 lúc 04:18 AM.

7. The Following 2 Users Say Thank You to DieuNinh For This Useful Post:

fliebc (03-04-13), YouTobe (02-04-13)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi DieuNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    học hỏi khác kinh nghiệm khác bạn ạ

có ai học hỏi bằng cách mở 1 lúc gần chục MU => loãng Mem thứ nhất

thứ 2 : sau khi mu đó open km nạp thẻ rồi kệ mẹ chúng mày tao open cái khác
    thứ 3 : member chơi chán quay sang mu tôi chẳng hạn kêu DKM mấy cái mu toàn hút máu ( thằng admin nào ở đây nghe chẳng ức chế và bạn cũng như mình đúng ko
    nếu hack đọc được fuck nhiệt tình mình xin phép ủng hộ )
    Cái đấy thì mình không nói làm gì, mình thì cũng như bạn thôi, bị chửi đầy ra nhưng phải nhịn chứ biết làm sao, mình mở phần lớn là thích Mu và thường xuyên sáng tạo các Event lạ từ những tính năng sẵn có của Server, chứ ko phải mở rồi vứt đó để kiếm tiền , nhưng mà đam mê thì chưa đủ cần phải có kinh nghiệm nữa mới được học hỏi dần thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái đấy thì mình không nói làm gì, mình thì cũng như bạn thôi, bị chửi đầy ra nhưng phải nhịn chứ biết làm sao, mình mở phần lớn là thích Mu và thường xuyên sáng tạo các Event lạ từ những tính năng sẵn có của Server, chứ ko phải mở rồi vứt đó để kiếm tiền , nhưng mà đam mê thì chưa đủ cần phải có kinh nghiệm nữa mới được học hỏi dần thôi.

bạn nên nhớ học hỏi và công nghiệp cái đó
    khác nhau hoàn toàn
    mình nói vậy ko biết có động chạm đến bạn không

với tôi nói thật 1 MU 1 admin quản lý cùng 6 7 thằng MOD với lượng mem tầm 100 người quản lý hộc mật

Thành Viên GameZone
    Thanks
    170

chmod 101 và bật openbasdir ......................
    Khách viếng thăm hãy cùng 8gamevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

bạn nên nhớ học hỏi và công nghiệp cái đó
    khác nhau hoàn toàn
    mình nói vậy ko biết có động chạm đến bạn không

với tôi nói thật 1 MU 1 admin quản lý cùng 6 7 thằng MOD với lượng mem tầm 100 người quản lý hộc mật
    Tôi hiểu bạn đang nói và nghĩ gì chính vì những người làm Mu như họ vậy nên Mu Online giờ mới xuống dốc, nhưng vẫn có thể kiếm ăn được nếu như Mu nào duy trì được lâu dài và ổn định, trước mắt vẫn là vấn đề bảo mật

Thành Viên
    Thanks
    4

cái thứ 4 tớ chỉ nói vui ngày 01/04 nhé . Các bạn chú ý hình mũi dài của tớ nhé

sorry vì câu các các bạn

Nhưng MU giờ loãng rồi ,

Nhà nhà Mở Online, người người mở Online >> mem chán >> MU chết
    Khách viếng thăm hãy cùng Det_Me_15K_VL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 3 Users Say Thank You to Det_Me_15K_VL For This Useful Post:

heroviet2301 (02-04-13), The Gamer (02-04-13), YouTobe (02-04-13)

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Res nguyên tem nguyên kiện DKVS
    Bởi tuidangvui trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 06-02-13, 02:23 PM
  2. [JX] Share anti AWJX chống hack nhân vật chống hack Dupe !
    Bởi nguoidaukho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 17-12-12, 12:05 PM
  3. [KT] Xin script mở rương nguyệt ảnh thạch và chế nguyệt ảnh thạch
    Bởi traiquay1310 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-07-12, 12:32 AM
  4. xin pro cach chong hack dis voi, hoac scan ip thag hack
    Bởi quochuy2409 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-09-10, 06:45 PM