[TLBB] Ai có thể hướng dẫn mình mở ô long văn cho nhân vật - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: Ai có thể hướng dẫn mình mở ô long văn cho nhân vật

Nếu muốn up 3 thành mới cách đơn giản nhất là tim server thích hợp với client của Legend, << hối lộ Legend hoặc bằng cách nào đó >>.
    Nếu muốn dùng Server 4 lỗ và up thẳng thì phải edit tọa độ NPC trong Server << siêu cực >>.
    Mình hầu hết các server có trên mạng mình tìm được << server mới nhất 05/04 của Trung Của>> không tương thích. Một là server không đáp ứng đủ client, hai là client không đáp ứng đủ server.
    Cách mình chọn là về lại 3 thành cũ sử dụng server ổn định để chơi. Ham hố chi cho khổ...
    Khách viếng thăm hãy cùng Rainstoven xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    96

Ðề: Ai có thể hướng dẫn mình mở ô long văn cho nhân vật

Theo mình nghĩ nếu thích đẹp + mới lạ thì đổi thôi . Đổi mất 5~6 tiếng tập chung là ok hết . Client VH là 1 lợi thế rồi > đổi tọa độ cho 1 map khá nhanh nếu biết cách sử và kết hợp vs client .
    Khách viếng thăm hãy cùng ronglam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Mod, Văn Bờm, hoặc ai biết ai có cho tớ nhờ tí...
    Bởi bembem90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 24-08-10, 10:00 PM