[MU] TDA client chạy rất kén
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

TDA client chạy rất kén

Các bạn ạ, mình đang dùng cái Anti TDA này thấy nó có các chức năng rất hay và hoạt động tốt ở server, nhưng ở client thì có vấn đề như em nói trên tiêu đề đấy, có máy thì vào phát được luôn có máy thì phải khởi động mu mấy lần mới vào được, nó toàn load hết TDA cái là mất tiêu , có bạn nào biết cách khắc phục không hướng dẫn mình với, Thank!
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

Ðề: TDA client chạy rất kén

Trích dẫn Gửi bởi lequangvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn ạ, mình đang dùng cái Anti TDA này thấy nó có các chức năng rất hay và hoạt động tốt ở server, nhưng ở client thì có vấn đề như em nói trên tiêu đề đấy, có máy thì vào phát được luôn có máy thì phải khởi động mu mấy lần mới vào được, nó toàn load hết TDA cái là mất tiêu , có bạn nào biết cách khắc phục không hướng dẫn mình với, Thank!
    vì là anti này chống theo cách kill phần mềm trong list có sẵn.k phải chống theo cơ chế nên nhiều máy có chạy phần mềm nào đó ở trong list nên anti nó phát hiện nhầm là phần mềm hack.nên sẽ k chạy được.
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ninhmca vì bài viết này !

lequangvu (24-03-13)

Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

BKAV cũng bị báo là phần mềm hack
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG

Thành Viên
    Thanks
    8

Có hack nó sẽ bung log và trang web, còn ko chạy đc là do cái file jewels và main của bạn. cái này chạy cũng tốt nhưng dis liên tục.

Còn cái nữa là...chạy TDA trên local host hack game như thường nếu bạn ko pack cai TADgg vào main !
    Khách viếng thăm hãy cùng hoainam8080 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoainam8080 vì bài viết này !

lequangvu (24-03-13)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

TDA nó có chức năng update từ server lên hiện tại không khắc phục được . Anh em quay về dùng bản 2.0.6 ấy may ra vào game dễ . Share free lên TDA có vẻ cũng không phát triển nữa thì phải .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

lequangvu (24-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    85

sao em đã thử vài máy ở quán nét và hack thử k gặp mấy lỗi này nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng MrKubjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    TDA nó có chức năng update từ server lên hiện tại không khắc phục được . Anh em quay về dùng bản 2.0.6 ấy may ra vào game dễ . Share free lên TDA có vẻ cũng không phát triển nữa thì phải .
    TDA vẫn đang phát triển nhé!
    T đã nói chuyện trực tiếp với Yomar là coder duy nhất của TDA
    Ô ý đang bận học đại học, đến kỳ nghỉ mới tiếp tục cái project này
    ô ý còn kể vs t nhiều cái khá là hay trong bản mới

Vụ c inbox t, t cũng ko có cách nào giải quyết được cả hoặc là ko vào đc hẳn chứ dở dở ương ương, lúc đc lúc không thì phải trách cái bản TDA này chưa phải là bản chạy ổn định hoàn toàn thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng quyen194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến quyen194 vì bài viết này !

lequangvu (24-03-13)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

ờ ha . " tớ " inbox gì cậu thế

@hoainam : đúng rồi . change ip về localhost và hack . Ngoài ra cũng còn vài cách hack . nhưng anh thấy với Free thì thế này là rất tốt rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

quyen194 (25-03-13)

Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi hoainam8080 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có hack nó sẽ bung log và trang web, còn ko chạy đc là do cái file jewels và main của bạn. cái này chạy cũng tốt nhưng dis liên tục.

Còn cái nữa là...chạy TDA trên local host hack game như thường nếu bạn ko pack cai TADgg vào main !
    Cho checksum cả file TDAg.dll thì chang về localhost bằng làm sao dc bạn, mà bạn nói có thể do file jewels vậy bạn có file nào share mình xin , thank!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    2.0.6 là bản TDA hay là của pink vậy cuocdoisp
    Lần sửa cuối bởi lequangvu, ngày 24-03-13 lúc 11:35 PM.

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

ờ ha . " tớ " inbox gì cậu thế

@hoainam : đúng rồi . change ip về localhost và hack . Ngoài ra cũng còn vài cách hack . nhưng anh thấy với Free thì thế này là rất tốt rồi
    Sorry anh, hehe
    Vụ inbox là e định bảo lequangvu cơ a ạ, mà hình như là cả cái đấy e viết trả lời lequangvu mà @_@ lại thành trích dẫn bài của a

Trích dẫn Gửi bởi lequangvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho checksum cả file TDAg.dll thì chang về localhost bằng làm sao dc bạn, mà bạn nói có thể do file jewels vậy bạn có file nào share mình xin , thank!

2.0.6 là bản TDA hay là của pink vậy cuocdoisp

Đã là đưa về localhost thì checksum sao đc nữa @_@
    2.00.06 là bản của TDA có tại trang chủ luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng quyen194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến quyen194 vì bài viết này !

lequangvu (25-03-13)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [CLIENT] Liên quan đến vấn đề không phù hợp giữa 2 client
    Bởi Shame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-03-13, 04:42 PM
  2. [JX] -= Client JX của VINAGAME SƠN HÀ XÃ TẮC và Client MINH ĐĂNG =-
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 12-11-12, 07:59 PM
  3. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky