[JX] Add vòng sáng cho nhân vật?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    334

Add vòng sáng cho nhân vật?

Như tiên đề ! Bác nào biết add vòng sáng cho nhân vật chỉ mình chi tiết nhé! THank
    Khách viếng thăm hãy cùng dmt998 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thienthanden2's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường đã lỡ...
    Thanks
    14

Ðề: Add vòng sáng cho nhân vật?

Trích dẫn Gửi bởi dmt998 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiên đề ! Bác nào biết add vòng sáng cho nhân vật chỉ mình chi tiết nhé! THank
    Hãy làm như 1 skill bị động có hào quang vậy, ví dụ La Hán Trận của thiếu lâm nhưng cho nó bị động ko cần active (ko cần để bên chuột phải). Mình chưa làm thử nhưng biết chắc hướng làm sẽ như vậy, cũng có thể liên quan đến source code.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthanden2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thienthanden2 vì bài viết này !

dmt998 (05-03-13)

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Trích dẫn Gửi bởi thienthanden2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hãy làm như 1 skill bị động có hào quang vậy, ví dụ La Hán Trận của thiếu lâm nhưng cho nó bị động ko cần active (ko cần để bên chuột phải). Mình chưa làm thử nhưng biết chắc hướng làm sẽ như vậy, cũng có thể liên quan đến source code.
    ko cần đâu sourve, wa box bff full nhocken share trang mấy ko nhớ,có chổ down những thứ bạn cần về,nhìn làm làm đc ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thienthanden2's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường đã lỡ...
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    ko cần đâu sourve, wa box bff full nhocken share trang mấy ko nhớ,có chổ down những thứ bạn cần về,nhìn làm làm đc ngay
    SV từ source đâu có liên quan gì BFF đâu bạn, mình muốn làm lúc nào chả đc, nhưng tạm thời chưa có nhu cầu làm cái đó. Chỉ hướng dẫn hướng làm cho bạn đó mà thui.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthanden2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

ebook 2.0 có hướng dẫn rất dễ làm bạn down về làm theo bảo đảm 100% được

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy