[MU] Lỗi găng tay Lilium (Nữ Vương) của SM
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    11

Lỗi găng tay Lilium (Nữ Vương) của SM

ở client SS6.3 của mình bị lỗi cái bao tay lilium của SM, dòng sức mạnh và nhanh nhẹn yêu cầu luôn bị đỏ, mặc dù thừa str và agi, vì thế nên ko thể dùng được item này. Anh em có ai bị lỗi này và fix dc chưa có thể chỉ giúp cho mình được ko @@
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    C:\PhimSex\MariaOsawa\
    Thanks
    66

Ðề: Lỗi găng tay Lilium ( Nữ Vương) của SM

theo mình thấy thì trong mấy cái lient việt hóa hiện nay. thấy nhiều item hiện đỏ dòng năng lượng hay một số dòng khác. hay mấy cái sách cũng thế mình nghĩ có lẻ do lỗi phần việt hóa hay sao ấy bị đỏ nhưng mà vẫn học được còn cái tay này bị lỗi thì mình ko biết thì thật ra cũng chưa sờ đến nó nữa bạn xem thông số để mang được cái tay đó xem thế nào. xem trong server ấy rùi xem trong client có hợp với nhau không? còn xem như thế nào thì mình bó tay the0 ngu kiến của mình là thế thôi. mình thì muốn tìm file việt hóa nào có những thông tin chuẩn ví dụ như cấp độ mặc đồ ..... hợp với server để tránh tình trạng đủ thông số mà không mang đc. đa phần thấy giờ ví dụ như cánh và các thứ cũng chỉnh về cấp độ 0 hết. có cái mang đc có cái không mang đc đó thôi, chứ đâu phải 100% lúc nào cũng mang đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Hình như là do client việt hóa, bị thế nhưng đeo vẫn đc nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng babjvjncy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

hix mình thấy tìm một cái client có thông tin chuẩn là ko thể. Ví dụ đơn giản như set 380 của rf chẳng hạn, ở mu fpt hay global thì set nay là set 380, được mặc định trong main, còn main 1.04d mình vẫn dùng thì set này chỉ là item add, giống như những set item mod vậy, thế nên nó ko yêu cầu level, vì thế khi thêm level cho nó thì với đồ thường nó là 380 level, còn đồ exc lại thành 400 level ( mặc định của item exc các chỉ số yêu cầu cao hơn so với item thường ). Ngoài ra MU global cũng ko có cái set queen ( nữ hoàng ) của SM, nên chỉ số của nó chỉ là vớ vẩn chứ làm gì có chuẩn. Haizz nói chung nhiều cái lắm, hàng fake vẫn chỉ là hàng fake mà thôi, quan trọng mình nhào nặn nó như thế nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhlsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Ðề: Lỗi găng tay Lilium (Nữ Vương) của SM

cái đồ bạch long của RF là item 380 mà nhỉ 8-) chỉnh lại ở item_eng cho nó về lv0 thôi mà @,@
    Khách viếng thăm hãy cùng babjvjncy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi babjvjncy [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đồ bạch long của RF là item 380 mà nhỉ 8-) chỉnh lại ở item_eng cho nó về lv0 thôi mà @,@
    chỉnh về 0 thì lại ko add được option 380

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Trích dẫn Gửi bởi vietanhlsl [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉnh về 0 thì lại ko add được option 380
    tìm bài guide của godhoang có đó
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

à vâng đã tìm hiểu và fix được lỗi bao tay lilium SM cùng tất cả các lỗi liên quan đến hiển thị option của đồ đạc
    tất cả nằm ở itemtooltip.bmd, và nó chẳng liên quan gì đến dịch thuật cả
    lập topic để hỏi,mấy thánh không biết mà chém như đúng rồi ấy
    Lần sửa cuối bởi vietanhlsl, ngày 23-02-13 lúc 07:11 PM.