[MU] [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode + Fix - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode +

Trích dẫn Gửi bởi UnderGroundK [Only registered and activated users can see links. ]
    check gì vậy bạn,khó crack lắm hả bạn cặn bã,chỉ dc cái anh hùng bàn phím...thôi mod đi ngang qua thì close dùm mình,mình del luôn main,toàn rác rưỡi ko có tư cách nói chuyện

check gì hả nói đơn giản chỉ là mã hóa packet login nhé...

đến bản thân chú làm mãi mới ra đc nhé... nhưng họ share còn chú éo share

còn chú thích thì share cái phần mã hóa login từ server của chú thì lúc đấy may ra đc gọi là full

chứ share cái main ko làm lờ gì hả trời
    Khách viếng thăm hãy cùng lenanghai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode +

Trích dẫn Gửi bởi lenanghai [Only registered and activated users can see links. ]

check gì hả nói đơn giản chỉ là mã hóa packet login nhé...

đến bản thân chú làm mãi mới ra đc nhé... nhưng họ share còn chú éo share

còn chú thích thì share cái phần mã hóa login từ server của chú thì lúc đấy may ra đc gọi là full

chứ share cái main ko làm lờ gì hả trời
    cái gì,mã hóa packet login á nông cạn như bạn mà cũng bày đặt này nọ ah,share hả,còn lâu mình share cho loại như bạn nhé,bạn mua mình cũng chả thèm bán ấy,biệt bạn luôn,ko có tư cách đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

Người ta antihack không bằng nhưng ít nhất cũng có cái Anti và cái main được checksum nên việc đa số anh em chơi mu đều không hack được hoặc chí ít là không crack được main --> ít nhiều cũng an toàn . Còn cái ông share quả thật anti thì chưa biết thế nào nhưng lại ko có checksum , mà dùng winhex tìm info thì quá đơn giản --> nó dùng main trắng vào vậy là anti của ông vứt không . Anh em chơi mu đa số là gà nếu gặp anti gà và checksum mian thì cũng không hack được .còn với cái Main ông share nó lại không checksum được , trong khi main nó lại hiện lù lù trong process , main ông lại anti cao thủ lên đếch kill phần mềm khi mở , tụi nó mở winhex và load main thế là ra info main --> thay vào main trắng vậy là hack ầm ầm . Cái tôi đả kích là cái topic này của ông nhưng tôi không phủ nhận sự đóng góp trước kia của ông như việc share các dll anti open process , antihack speed , anti server những cái đó tuy với ông có thể không là gì nhưng với anh em diễn đàn nó có thể rất quý và ít ra là dùng được để chống hack . còn cái topic này của ông thì nó lại thiên quá nhiều về vấn đề Quảng Cáo . Tôi cũng không phủ nhận anti ông tốt . Nhưng trong phạm vi bài viết của ông tôi thấy nó chẳng có đóng góp hay tác dụng gì với anh em làm Mu à
    1. Với thằng làm Offline : chẳng cần anti
    2. Với thằng làm Online : main ông không checksum được , tìm thông tin trong main quá dễ --> Crack quá đơn giản ---> main ông cũng chẳng tác dụng gì
    3. Với người ham học hỏi : main ông park --> chẳng học hỏi được gì

--> vậy cái main ông share cho tôi hỏi 1 câu , ông nghĩ anh em được gì , gamezone được gì từ cái main này ?

( Tôi chỉ nói trong phạm vi topic và cái main này thôi nhé , những cái khác tôi không đề cập đến )

TB: việc PR cho thương hiệu là điều không sai . Như việc ông share các dll anti cũng là PR cho thương hiệu anti của ông -> tôi ủng hộ ông tuy mục đích của ông là quảng cáo và khẳng định thương hiệu nhưng anh em gamezone cũng được hưởng lợi từ nó . Cũng giống như rất nhiều người khác đã và đang hoạt động trong Gamezone cũng thế , họ giúp đỡ, share và chia sẻ cũng có những mục đích riêng , những lợi ích riêng của họ -một mặt họ được anh em tin tưởng và bán được sản phẩm , mặt khác anh em cũng học hỏi được nhiều từ các bài viết của họ .
    Nhưng ở topic này tôi không thấy anh em được gì từ ông cả . Vậy có lẽ ông lên chuyển qua box quảng cáo hoặc tán gẫu - nếu dùng từ Release tôi thấy nó không phù hơp. Lý do tại sao thì tôi cũng nói ở trên rồi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 3 Users Say Thank You to Yahoo.com For This Useful Post:

sunnight (27-02-13), The Gamer (08-02-13), tranthaihoa (08-02-13)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Cho iem hỏi cái mục đích cuối của cái thread này là gì vậy

Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    Người ta antihack không bằng nhưng ít nhất cũng có cái Anti và cái main được checksum nên việc đa số anh em chơi mu đều không hack được hoặc chí ít là không crack được main --> ít nhiều cũng an toàn . Còn cái ông share quả thật anti thì chưa biết thế nào nhưng lại ko có checksum , mà dùng winhex tìm info thì quá đơn giản --> nó dùng main trắng vào vậy là anti của ông vứt không . Anh em chơi mu đa số là gà nếu gặp anti gà và checksum mian thì cũng không hack được .còn với cái Main ông share nó lại không checksum được , trong khi main nó lại hiện lù lù trong process , main ông lại anti cao thủ lên đếch kill phần mềm khi mở , tụi nó mở winhex và load main thế là ra info main --> thay vào main trắng vậy là hack ầm ầm . Cái tôi đả kích là cái topic này của ông nhưng tôi không phủ nhận sự đóng góp trước kia của ông như việc share các dll anti open process , antihack speed , anti server những cái đó tuy với ông có thể không là gì nhưng với anh em diễn đàn nó có thể rất quý và ít ra là dùng được để chống hack . còn cái topic này của ông thì nó lại thiên quá nhiều về vấn đề Quảng Cáo . Tôi cũng không phủ nhận anti ông tốt . Nhưng trong phạm vi bài viết của ông tôi thấy nó chẳng có đóng góp hay tác dụng gì với anh em làm Mu à
    1. Với thằng làm Offline : chẳng cần anti
    2. Với thằng làm Online : main ông không checksum được , tìm thông tin trong main quá dễ --> Crack quá đơn giản ---> main ông cũng chẳng tác dụng gì
    3. Với người ham học hỏi : main ông park --> chẳng học hỏi được gì

--> vậy cái main ông share cho tôi hỏi 1 câu , ông nghĩ anh em được gì , gamezone được gì từ cái main này ?

( Tôi chỉ nói trong phạm vi topic và cái main này thôi nhé , những cái khác tôi không đề cập đến )

TB: việc PR cho thương hiệu là điều không sai . Như việc ông share các dll anti cũng là PR cho thương hiệu anti của ông -> tôi ủng hộ ông tuy mục đích của ông là quảng cáo và khẳng định thương hiệu nhưng anh em gamezone cũng được hưởng lợi từ nó . Cũng giống như rất nhiều người khác đã và đang hoạt động trong Gamezone cũng thế , họ giúp đỡ, share và chia sẻ cũng có những mục đích riêng , những lợi ích riêng của họ -một mặt họ được anh em tin tưởng và bán được sản phẩm , mặt khác anh em cũng học hỏi được nhiều từ các bài viết của họ .
    Nhưng ở topic này tôi không thấy anh em được gì từ ông cả . Vậy có lẽ ông lên chuyển qua box quảng cáo hoặc tán gẫu - nếu dùng từ Release tôi thấy nó không phù hơp. Lý do tại sao thì tôi cũng nói ở trên rồi đó
    thì chẳng qua là cậu ko biết,thôi thì tớ cũng thông cảm,nhưng cậu phải biết điều này,đời nó ko dễ ăn như cậu nghĩ đâu,thứ 1 là cái gì mà cậu bảo là người ta share free nhưng có checksum,nghe nực cười quá,1 là bạn ko biết 2 là bạn quá gà ko biết được điều đó bởi vì mình từng là hacker thì mới đi làm anti được,bao nhiêu anti free,pinkof,muguard free.v.v.v thay info 1 phát là xong mình thử cả rồi nhé,cần thì cứ lục lại tất cả bài share anti,toàn là cái main dính với dll thôi mà dll cũng chẳng có gì cả nhé.Thứ 2,học hỏi hả,cậu nghe cậu thấy đấy,cái main của tớ là tất cả tâm huyết cua tớ,tớ ko pack thì các hacker lục lọi họ biết hết,cũng như cũng sẽ có người lợi dụng,thà tớ share main khác với bản chỉnh thức còn dc,còn đây nó là main chính thức cậu bảo ko pack là ko pack thế nào???.Thứ 3 ấy,bộ tưởng tớ rãnh lắm hay sao đem nguyên cái main đang bán đi share ???chẳng qua tớ thấy nó có ích với nhiều người,cũng có nhiều người từng xin tớ main vì họ ko có tiền nhưng vì có checksum server nên ko share được,đem lên đây share tưởng hưởng ứng thế nào,các ông được voi đòi tiên đòi cả full anti server khỏi ăn khỏi uống luôn,vãi thật cả kinh người.Nói tóm lại là vĩnh biệt gamezone,từ nay tớ thề tớ đéo bao h share lên đây nữa cả,đéo vô luôn,các bác khiến tớ thốt lên 1 câu "con người càng ngày càng tinh vi ranh mãnh tới mức khốn nạn đéo tả được",bảo mình pr,pr cái con khỉ ấy lần nào bỏ lên cũng bị đém đá mà pr .

vĩnh biệt gamezone
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 08-02-13 lúc 03:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 4 Users Say Thank You to UnderGroundK For This Useful Post:

896588 (18-02-13), freepro921 (19-04-13), sunhide (09-02-13), tranthaihoa (08-02-13)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Ở đây tôi thấy 2 ý kiến trái chiều: giữa share và quảng cáo. Nhưng cần phân tích rõ ràng trước khi gõ phím:
    1. Tính Chia sẻ: không có nghĩa là share toàn bộ, nhưng phải mang tính tích cực và có đóng góp. Rõ ràng chúng ta thấy UGK chia sẻ main này chơi offline vẫn ok, chơi onl vẫn đc nếu... với người quen.
    2. Tính Quảng cáo: rõ ràng là chúng ta sử dụng được các tính năng rất đẹp mà UGK share, thật hiếm người nào chịu share 1 bản main như thế này, có thể đúng là cậu ấy "giới hạn" về mặt bảo mật để quảng cáo cho main.exe cậu ta làm.

Tóm lại, điều quan trọng, thứ UGK share đã đảm bảo 4 điều:
    1. Không dư thừa mà lại có nhiều mặt tốt.
    2. Không chèn những yếu tố xấu hoặc lừa gạt.
    3. Đảm bảo tính quảng cáo và chia sẻ cân bằng trong box.
    4. Biết quan tâm đến bài viết của mình.

Topic này đã Close, những thành viên cố tình nhạo bán, dùng lời lẽ tục tĩu sẽ bị nhắc nhở hoặc khóa tài khoản tùy mức.
    Những Topic có tính chất tốt, chúng tôi sẽ luôn quan sát và nhắc nhở đối với những thành viên comment mang tính "dìm hàng" bài viết.

Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to HRain For This Useful Post:

freepro921 (19-04-13), nhungocshpy (25-03-13)

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Share Source ZhengTu Server - Unicode 2k12
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-04-19, 08:56 AM
  2. [MU] Xin main trắng 1.04d của SS6.3 + glow + custom item (không có antihack nhé)
    Bởi lvnt2002 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-02-13, 11:20 AM
  3. Main 1.05V+ GG , antihack ,unicode, checksum item.bmd
    Bởi mylove09 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 21-08-09, 02:02 AM
  4. Main 1.05Z+ AntiHack + GameGuard + Craked + Font Unicode
    Bởi it.cracker trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 23-06-09, 12:32 PM