[MU] [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode + Fix - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode +

vui thật mà ai lại đi đổi main.exe thành mu.exe làm gì cho nó điên
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    C:\PhimSex\MariaOsawa\
    Thanks
    66

Ðề: [Release] Main 1.04D Full UGK AntiHack + Custom + 3D + Tách Chat + Unicode +

cái này bắt buộc phải có laucher hả cậu ? mình bỏ vào nó hiện cái ảnh info antihack rùi load file mu.exe thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    199

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    anti thì chưa có thời gian Test nhưng do main này được share miễn phí lên lại không có khả năng chống crack . mất 10s để bypass cái checksum của main này . Nếu được cậu có thể share main mà không Park để anh em về vọc hoạc chia sẻ chút kinh nghiệm hay cậu làm cái topic làm anti tặng anh em miễn phí với số lượng có hạn , tất nhiên bản anti này cũng nên là bản anti cậu đang bán cho mọi người chứ ko phải bản chất lượng kém hơn
    nói có sách mách có chứng đây là main bypass checksum với main UGK vừa share

Bypass checksum là gì : có nghĩa là loại bỏ antihack ra và chơi được bình thường cho dù Server muonline đó có bật tính năng checksum . Tất nhiên là chỉ bypass với main được share ở trên . Với main khác thì chưa biết
    Thông tin main sửa tại file MainConfig.dll

Chỉ là góp ý với hy vọng được bản ngon hơn . không có ý định ném gạch đá gì đến antihack của cậu nhé
    File Blocked for Violation.

The file you requested has been blocked for a violation of our Terms of Service.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.
    Khách viếng thăm hãy cùng thantainho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi thantainho [Only registered and activated users can see links. ]
    File Blocked for Violation.

The file you requested has been blocked for a violation of our Terms of Service.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 4 Users Say Thank You to cuocdoisp For This Useful Post:

freepro921 (19-04-13), huntersun (08-02-13), thantainho (05-02-13), thienthong (06-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    85

Cái main của anh "cuocdoisp" là không có anti phải k ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng MrKubjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

tôi chẳng hiểu ugk share cái main này có đóng góp gì cho gamezone ? main không checksum được với server thế thì khác gì không có anti . Anti có là thần hay thánh thì cũng chẳng tác dụng gì . Với những người kém nhất về hack cũng biết dùng Winhex để tìm info main --> thay cái main không anti vào và phá . Vậy nếu đề cập đến vấn đề đóng góp cho gamezone nói chung và các anh em có nhu cầu nói riêng thì là con số 0 , nếu là người khó tính thì bài viết này phải xóa đi rồi mới đúng vì nó sặc 100% mùi quảng cáo . Sự đóng góp nếu là tôi đánh giá thì phải là con số " âm " chứ không được bằng con số 0 . Nếu ai cũng share kiểu như ông UGK này thì box mu có lẽ chuyển tên thành " Mua bán rao vặt Mu " cho lành
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Yahoo.com vì bài viết này !

heoan (04-08-15)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Cho iem hỏi - cái mục đích của thread này là gì vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi chẳng hiểu ugk share cái main này có đóng góp gì cho gamezone ? main không checksum được với server thế thì khác gì không có anti . Anti có là thần hay thánh thì cũng chẳng tác dụng gì . Với những người kém nhất về hack cũng biết dùng Winhex để tìm info main --> thay cái main không anti vào và phá . Vậy nếu đề cập đến vấn đề đóng góp cho gamezone nói chung và các anh em có nhu cầu nói riêng thì là con số 0 , nếu là người khó tính thì bài viết này phải xóa đi rồi mới đúng vì nó sặc 100% mùi quảng cáo . Sự đóng góp nếu là tôi đánh giá thì phải là con số " âm " chứ không được bằng con số 0 . Nếu ai cũng share kiểu như ông UGK này thì box mu có lẽ chuyển tên thành " Mua bán rao vặt Mu " cho lành
    Trích dẫn Gửi bởi SystemError [Only registered and activated users can see links. ]
    pê rờ đó mà
    mình bắt đầu sợ các bạn rồi đấy ,nhưng mình ăn gạch đá mình quen rồi mình cũng ko quan tâm đâu,thế cho mình hỏi nhẹ thế này,pinf of anti hack có checksum ko bạn nhỉ,TDA antihack checksum được bao nhiêu bạn nhỉ ???,sao người khác share share main anti chẳng có chút xíu checksum nào,đã thế lại còn anti như ko có toàn kiểu anti kill tool source đầy ra lại được hoan nghênh còn mình thì lại bị ném đá trong khi cái main này mình nói ko có ý gì nhưng mà nói thật hơn cả bội phần các main khác share đấy,càng ngày các bạn càng đáng sợ ,nói chung là ai dùng được thì dùng,ko dùng thì thôi ít nói lại chứ đừng nói ra thấy ghen ăn tức ở wa' năm mới rồi sống khác cho đời nó lên
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến UnderGroundK vì bài viết này !

bistro007_hp (08-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi UnderGroundK [Only registered and activated users can see links. ]

mình bắt đầu sợ các bạn rồi đấy ,nhưng mình ăn gạch đá mình quen rồi mình cũng ko quan tâm đâu,thế cho mình hỏi nhẹ thế này,pinf of anti hack có checksum ko bạn nhỉ,TDA antihack checksum được bao nhiêu bạn nhỉ ???,sao người khác share share main anti chẳng có chút xíu checksum nào,đã thế lại còn anti như ko có toàn kiểu anti kill tool source đầy ra lại được hoan nghênh còn mình thì lại bị ném đá trong khi cái main này mình nói ko có ý gì nhưng mà nói thật hơn cả bội phần các main khác share đấy,càng ngày các bạn càng đáng sợ ,nói chung là ai dùng được thì dùng,ko dùng thì thôi ít nói lại chứ đừng nói ra thấy ghen ăn tức ở wa' năm mới rồi sống khác cho đời nó lên
    Pink of 3.0 có check... TDA 3.0 cũng có check.... nói thấy ngu
    Khách viếng thăm hãy cùng lenanghai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi lenanghai [Only registered and activated users can see links. ]

Pink of 3.0 có check... TDA 3.0 cũng có check.... nói thấy ngu
    check gì vậy bạn,khó crack lắm hả bạn cặn bã,chỉ dc cái anh hùng bàn phím...thôi mod đi ngang qua thì close dùm mình,mình del luôn main,lâu lâu có dịp vào share thì nói này noi nọ,lòng tốt ko đặt đúng chỗ,nói thật các bạn có mua mình cũng "..ck' có thèm bán ấy,toàn rác rưỡi ko có tư cách nói chuyện,ai ko phải bọn này thì pm undergroundk2012 mình share,để trên này nói wa nói lại là xui cả năm với anh hùng bàn phím luôn
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 08-02-13 lúc 02:41 PM.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Share Source ZhengTu Server - Unicode 2k12
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-04-19, 08:56 AM
  2. [MU] Xin main trắng 1.04d của SS6.3 + glow + custom item (không có antihack nhé)
    Bởi lvnt2002 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-02-13, 11:20 AM
  3. Main 1.05V+ GG , antihack ,unicode, checksum item.bmd
    Bởi mylove09 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 21-08-09, 02:02 AM
  4. Main 1.05Z+ AntiHack + GameGuard + Craked + Font Unicode
    Bởi it.cracker trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 23-06-09, 12:32 PM