[TDGH] Share trước data + xmllib RIP của tieudao online việt hóa full text game - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Thành Viên
    Thanks
    292

Ðề: [TDGH] Share trước data + xmllib RIP của tieudao online việt hóa full text g

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    UI đã add việt hóa ..copy đè vô nhé ..Không sợ lỗi vì gốc nó là tàu khựa mà
    PHP Code:
    http://www.mediafire.com/?8cdzd859d5rb9cu 
    hai07dv ơi sao giờ mình ko có nhiệm vụ rồi...xóa tất cả đi cài lại từ đầu + bung nén lại mới hết ( bản TQ 100% ) acc 1 pass 1 mà vẫn ko có nv để làm cả kể lúc mới lập nhân vật...giờ làm sao hả bạn...hay là phải download lại từ đầu hả bạn...
    Khách viếng thăm hãy cùng khoatayls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: [TDGH] Share trước data + xmllib RIP của tieudao online việt hóa full text g

Hai ơi fix hết rồi sao vào không hiện nhiệm vụ vậy chỉ cách fix với
    Khách viếng thăm hãy cùng BaBySumi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

thanks bác upload, game ngon chưa phát hiện lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng xmas123456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bác hải chỉ cách fix lỗi

màn hình ko hiẻn thị nhân vật hay nhiệm vụ với

bên 2pic kia có post ảnh rùi

a hải xem giùm w
    Khách viếng thăm hãy cùng bybunk1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

cái lỗi này fix sao mọi người ơi ai chỉ dùm mình với yh : luckyhappy270691
    lỗi chep việt hóa rùi mà vẫn không việt hóa được hết
    chỉ dùm mình với

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyhappy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên omomoi's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    -Do mạng lag quá nên chưa up được swf rip của nó nên share trước cái txt + xml

Link down:
    PHP Code:
    http://www.mediafire.com/?z8gf1d9l03f7n5i 
    Copy đè vô centos đúng thư mục
    /data/gameclient/elements/com/

Dùng winscp kết nối nhé

Hoặc các pác dùng để làm mẫu việt hóa cũng được vì ver nó update nhiều cái mà bản gốc chưa có

2 cái này việt hóa toàn diện chữ trong game các pác thích thì edit bản gốc TQ theo nó cũng được riêng cái lang..json thì xài rip luôn chứa full text ingame

Demo

===========
    Cái web add KNB mình xài cả trăm lần vẫn nhận KNB ngon lành ....Không hiểu sao các pác ko dùng được nhỉ LOL

==================
    Tiếp theo là folder swf element\com\assest

Rip của tieu dao online

Link: [Only registered and activated users can see links. ]

còn folder ui nặng quá các pác tự rip tiếp nhé..ngại up 200Mb [Only registered and activated users can see links. ]
    cậu có yahoo ko ,mình có 1 cái vps nhưng win8 ,ko biết cách cài ,giúp mình được không .TKs
    Khách viếng thăm hãy cùng omomoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

link die rùi bạn ơi hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng anhphuongst xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ::H[2]T::'s Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên
    Thanks
    23

Hình cách fix die hết ko xem đc gì
    Mình vào khởi động server thì bị lỗi như này ai biết chỉ dùm với

Last login: Sat Jul 27 02:43:43 2013 from 192.168.200.1
    [root@server ~]# cd /data/tzr_mo_S1/server
    [root@server server]# ./mgectl start
    /usr/local/bin/erl -name [email protected] -detached -setcookie 123456 -noinput -env ERL_MAX_ETS_TABLES 500000 +P 250000 +K true +h 10240 -smp disable -s manager -master_node [email protected] -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/ -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/proto -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/security -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/gateway -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/library -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/world -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/db -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/merge -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/merge/config -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/manager -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/bgp -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/common -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/mochiweb -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/map -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/config -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/login -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/mgeeweb -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/behavior -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/chat -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/receiver -server_dir /data/tzr_mo_S1/server/ -logs_dir /data/logs/mo_S1/

/usr/local/bin/erl -name [email protected] -detached -setcookie 123456 -noinput -env ERL_MAX_ETS_TABLES 500000 +P 250000 +K true +h 10240 -smp disable -s manager -master_node [email protected] -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/ -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/proto -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/security -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/gateway -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/library -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/world -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/db -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/merge -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/merge/config -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/manager -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/bgp -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/common -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/mochiweb -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/map -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/config -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/login -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/mgeeweb -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/behavior -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/chat -pa /data/tzr_mo_S1/server/ebin/receiver -server_dir /data/tzr_mo_S1/server/ -logs_dir /data/logs/mo_S1/
    Khách viếng thăm hãy cùng ::H[2]T:: xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Đang tìm hiểu chút mà link down die hết.Bác nào làm ơn post lại cho mình cái link với.
    Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng hellofun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [RIP] Share full RES (data + ui) của tienngao.com
    Bởi hai07dv trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-02-13, 07:40 AM
  2. [DKVS] Share full bộ data + ui của vudung việt hóa 95%
    Bởi anhtuan1985 trong diễn đàn Đao Kiếm Vô Song
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 26-12-12, 10:16 PM
  3. Share Full TV Web Skin ưng ý + Data
    Bởi q.m3dia trong diễn đàn SQL Server & Website