[MU] Help về config online....admin và các bạn giúp với...
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    44

Help về config online....admin và các bạn giúp với...

Mình xài bản SCF 6.2, đã config chơi offline thành công, giờ mình muốn chuyển lên online và mình đã config webserver thành công online, đã mở port cho web, connectserver,gameserver01, gameserver02, gameserverCS trên modem, đã cài phần mềm no-ip trên trang no-ip và đã tạo 2 host cho web và game, đã thêm địa chỉ ip và tên miền vào file host trong etc, đã sửa ip trong ConnectServer\Data\SCF_ServerList.cfg, MuServer\Data\MapServerInfo thành tên miền, đã thay đổi ip cho main, nhưng khi chạy sever xong, chạy client thì hiện ra 2 sub ok, nhưng khi click vào sub thì nó không hiện bảng login để vào....ai giúp mình với, cảm ơn rất nhiều....
    Khách viếng thăm hãy cùng jackylong911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

Ðề: Help về config online....admin và các bạn giúp với...

Trích dẫn Gửi bởi jackylong911 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình xài bản SCF 6.2, đã config chơi offline thành công, giờ mình muốn chuyển lên online và mình đã config webserver thành công online, đã mở port cho web, connectserver,gameserver01, gameserver02, gameserverCS trên modem, đã cài phần mềm no-ip trên trang no-ip và đã tạo 2 host cho web và game, đã thêm địa chỉ ip và tên miền vào file host trong etc, đã sửa ip trong ConnectServer\Data\SCF_ServerList.cfg, MuServer\Data\MapServerInfo thành tên miền, đã thay đổi ip cho main, nhưng khi chạy sever xong, chạy client thì hiện ra 2 sub ok, nhưng khi click vào sub thì nó không hiện bảng login để vào....ai giúp mình với, cảm ơn rất nhiều....
    tên no-ip quá dài.đăng ký cái tên khác ngắn hơn.(tốt nhất là bé hơn 14 kí tự tính cả đuôi .myvnc.com là 10 ký tự rồi)
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoainiemclub vì bài viết này !

jackylong911 (23-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi hoainiemclub [Only registered and activated users can see links. ]
    tên no-ip quá dài.đăng ký cái tên khác ngắn hơn.(tốt nhất là bé hơn 14 kí tự tính cả đuôi .myvnc.com là 10 ký tự rồi)
    Cảm ơn bạn để mình test xem hj...thank
    Khách viếng thăm hãy cùng jackylong911 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi hoainiemclub [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã ok hjhj cảm ơn bạn nhìu lắm....

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Admin hay các bạn cho hỏi về max dame của monster mình có thể config là bao nhiu
    Bởi jackylong911 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 22-01-13, 05:26 PM
  2. [MU] Về vấn đề liên quan đến số người hiển thị online trân trang Qly của Admin
    Bởi vuhaihoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-12-12, 11:44 AM
  3. [MU] [Help] Xin cách config chỉ cho 1 mình admin vào 1 sub nhất định
    Bởi vuhaihoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-08-12, 09:19 AM
  4. Web 3.5a config lại skill xin ý kiến anh em(dành cho admin gà)
    Bởi a_dragon90 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-12-11, 09:31 AM
  5. [Website Online] có Relife bảo mật cao Dành cho Admin MU
    Bởi Security trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 161
    Bài viết cuối: 12-06-10, 08:28 PM