[JX] Xin kinh nghiệm test server của các bạn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon4 Xin kinh nghiệm test server của các bạn

Chào các bạn!
    Hiện tại mình đã tìm được chỗ đặt máy chủ cho server,server ảo để trong cty,chạy 24/7 mạng internet cáp quang bao nhiêu không biết chứ speedtest.net cho kết quả thực tế download 77mb/s upload 44mb/s [-O) và cũng đầu tư 1 con máy xịn cho chạy 24/7 ở đó rồi,giờ vấn đề là bản sv nào ổn định nhất.
    Đại loại sv như vầy :
    Tống Kim
    Liên đấu
    vượt ải
    Dã Tẩu
    Boss sát thủ và thế giới
    skill 120 và 150
    Trang bị mới.
    Ngựa mới ( không cần hổ,hay lạc đà)
    Trùng sinh
    Có hỗ trợ tân thủ
    Event (Càng nhiều càng tốt)
    Không cần anti hack rắc rối,mình thấy bảnDuuonnggDDDaiiCCaJX khá ổn,tuy nhiên mỗi lần vào acc là bực cả mình với lại nhận hỗ trợ nhiều quá,không quý acc.
    Người chơi phải luyện từ cấp nhỏ lên,không nhận tân thủ 1 phát 150 ra đánh nhau xong bỏ acc,từ 150 đến 200 thật lâu lên cấp.
    Các bạn test nhiều cho mình xin ý kiến,hoặc bạn nào bán server như thế giá hợp lý chút(Vì mình không kinh doanh) để mình làm cho anh em chơi cho vui nào
    Khách viếng thăm hãy cùng eadrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    514

Ðề: Xin kinh nghiệm test server của các bạn

nhận hỗ trợ tân thủ chỉnh được mà bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng hungvoi94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Ðề: Xin kinh nghiệm test server của các bạn

Trích dẫn Gửi bởi eadrang [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào các bạn!
    Hiện tại mình đã tìm được chỗ đặt máy chủ cho server,server ảo để trong cty,chạy 24/7 mạng internet cáp quang bao nhiêu không biết chứ speedtest.net cho kết quả thực tế download 77mb/s upload 44mb/s [-O) và cũng đầu tư 1 con máy xịn cho chạy 24/7 ở đó rồi,giờ vấn đề là bản sv nào ổn định nhất.
    Đại loại sv như vầy :
    Tống Kim
    Liên đấu
    vượt ải
    Dã Tẩu
    Boss sát thủ và thế giới
    skill 120 và 150
    Trang bị mới.
    Ngựa mới ( không cần hổ,hay lạc đà)
    Trùng sinh
    Có hỗ trợ tân thủ
    Event (Càng nhiều càng tốt)
    Không cần anti hack rắc rối,mình thấy bảnDuuonnggDDDaiiCCaJX khá ổn,tuy nhiên mỗi lần vào acc là bực cả mình với lại nhận hỗ trợ nhiều quá,không quý acc.
    Người chơi phải luyện từ cấp nhỏ lên,không nhận tân thủ 1 phát 150 ra đánh nhau xong bỏ acc,từ 150 đến 200 thật lâu lên cấp.
    Các bạn test nhiều cho mình xin ý kiến,hoặc bạn nào bán server như thế giá hợp lý chút(Vì mình không kinh doanh) để mình làm cho anh em chơi cho vui nào
    những cái bạn nêu thì làm quá đơn giản thôi.Còn SV của Duong thì đã phù hợp với những yêu cầu của bạn.còn tắt anti thì vào phần timesever đó mà tắt.hoặc có gì thì pm s100412 chiều 5 6h mình giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng ps1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Xin file setting kinh nghiệm lên cấp và kinh nghiệm đánh quái như VNG
    Bởi helpme85 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-11-16, 07:22 PM
  2. Xin 1 Bản Hướng Dẫn Chuẩn Về Kinh Nghiệm Làm Server TLBB.
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-06-15, 01:24 PM
  3. [JX] Đã chỉnh kinh nghiệm rồi nhưng server vẫn không nhận
    Bởi keraotinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-06-12, 09:57 PM