Lỗi trong sever "nhất kiếm V2" anh em vô giúp với :)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 1 của 1
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Lỗi trong sever "nhất kiếm V2" anh em vô giúp với :)

Mình mới cài đặt các sever cũa bác khue8kb, sau khi cài thì mình phát hiện những lỗi như thế này mấy bạn nào pro có thể chỉ dẫn cho mình test lỗi vs, mình thì ko có ý định đưa lên sever online, chỉ muốn vọc vạch tự xướng cho vui thoai nên chủ yếu là phãi đẹp ^_^ ( mấy bạn bỏ qua cho), tình hình là e nó bị lỗi thế này đây ạ:

_Khi mặc đồ ngoại trang thì bay lơ lửng trên trời như siêu nhân :U, chi cởi ra thì nó tiếp đất trở lại ạ.y như người cõi trên lun ^_^.
    PS: đồ ngoại trang em mặc toàn là đồ cũa nhất kiếm v2 ,ko có ngoại trang nào cũa 1k các bạn ạ

_Các skill trong game , đặt biệt là "cô chú nhất tịch" , mỗi phái đều có 1 skill này thế nhưng khi đánh ra thì cái icon cho skill đó đều hiện cũa "thiếu lâm".

bác nào pro làm ơn bày mình vs , mình cũng mới vọc vạch gần đây nên hơi gà , có j các bạn bỏ qua cho ^_^
    Lần sửa cuối bởi quangvu212, ngày 18-01-13 lúc 02:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvu212 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [HKGH] Hướng dẩn cài sever HKGH trên win 7 bằng SQL 2008 r2 " video clip "
    Bởi nhocluka trong diễn đàn Hiệp Khách Giang Hồ
    Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 24-01-18, 11:35 AM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-06-12, 05:41 PM