[JX] [cần hỗ trợ] kết nối mạng cho win 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

[cần hỗ trợ] kết nối mạng cho win 7

hiện tại mình mới down sv về, máy mình chạy win 7
    - cài sv, config ok r, ckỉ vấn đề là k cài được loopback adapter, chỉnh thế nào kủm k được, cái biểu tượng mạng dưới taskbar có cấu chấm thang màu vàng T_T" mà vào conection thì để IP rồi, vẫn k được đổi IP khác củng k được ln (cài adapter thành công rồi, nhưng k kết nối được)
    - mình k rành win 7 lắm ai chỉ giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokskaill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: [cần hổ trợ] kết nối mạng cho win 7

Bạn dùng bản nào thế, miễn bạn chỉnh IP cho mạng loopback và enable nó là dc rùi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Ðề: [cần hổ trợ] kết nối mạng cho win 7

Đổi IP thành lớp 10.0.0.xxx xem có thế lớp ip 192.168.1.xxx của bạn trùng với IP card mạng thật.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    57

Ðề: [cần hỗ trợ] kết nối mạng cho win 7

sét ip card mạng thật tại sao không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng 0kazaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn dùng bản nào thế, miễn bạn chỉnh IP cho mạng loopback và enable nó là dc rùi !
    bản win7 home a, enable chổ nào a,

Trích dẫn Gửi bởi DNTmaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Đổi IP thành lớp 10.0.0.xxx xem có thế lớp ip 192.168.1.xxx của bạn trùng với IP card mạng thật.
    máy chỉ có cái card mạng wireless, tại xài wifi nên k có cài card lan, vừa cài cái loopback mà chỉnh IP k được hjx, để thử lại IP 10.0.0.xxx xem sao

Trích dẫn Gửi bởi 0kazaki [Only registered and activated users can see links. ]
    sét ip card mạng thật tại sao không nhỉ
    card mạng thật có kết nối vs sql được k yạ,
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokskaill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

mình hỏi cái nữa là config đúng hết, mà chạy s3relay vs s3relayserver báo db erro là do lỗi ở #1 mình post phải k, hay tại sao, mình có cài sang win xp thử 1 lần, nó nhận ip 192.168.1.6 còn các ip khác k nhận, nhưng cài máy xp khác thì nó lại nhận ip khác =v=" z sao mà biết ip nào mà config ạ