[KT] ram 2gb vẫn có thể chạy full map KT - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 60 của 60
    V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: ram 2gb vẫn có thể chạy full map KT

xem coi có mở map trong worldset chưa nhé..k thanks bị fạt đó
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    110

Win 2k3 thì sao bồ tèo, fresh ram ko hỗ trợ =.=
    Khách viếng thăm hãy cùng ThienSauMenh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bluesky089's Avatar
    Thanks
    145

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là những gì mà tất cả các bạn khi nhìn đều bất ngờ phải không, chạy 2gs nhưng ram chỉ tốn ở 1gb @@
    mình đang chạy cả client nữa...vậy điều gì làm ram k bị chiếm nhiều....các bạn đoán thử nào
    [Only registered and activated users can see links. ]

các bạn dùng 2 tool này hỗ trợ nhé :
    1 Fresh ram [Only registered and activated users can see links. ] Áp dụng code miễn phí: A811-WM3B-U5AF-5QTD-G2CT
    2 Download IObit Advanced SystemCare 5 PRO FREE Final FULL: [Only registered and activated users can see links. ]
    Key :
    DFF7A-8204E-69ADE-0D5AA
    3A7D2-2D610-BD424-58BEX
    F31C7-DC165-BBBD3-1F7FA
    443A5-167C3-636E6-973AA
    Bạn dùng Key DK: IoAccount name: giveawayyzjbjw
    License code: 746F-746F-F0FF-2227
    Nhớ ngắt mạng rồi add key nha mí bợn híhí
    cài đặt xong thì chỉnh freshram chạy auto fresh + detect ram thì phải...như vậy sau khi chạy gs chừng 10p thì ram trở lại 1gb thoy, như chưa từng chạy gì áh ^^

Phần mềm này không phải phần mềm ép xung hay ép buộc ram phải phóng nó chỉ quét và giải phóng những tài nguyên chiếm ram không có sử dụng, vdụ như bạn chạy sv mà bạn quét k bao h giải phóng đc liền vì sv vẫn còn dùng để load sript load xong nó trả ram ms có thể lấy ram lại tầm nửa tiếng sau @@

đây là ảnh 1 bạn chạy 6 sv = ram 2gb ôi chú bá con ông đạo @@ ....tớ 4gb chạy đc 3 gs 456 full maps rồi héhéhé
    chau oi cho minh xin yahoo bạn dk k châu mình cần bạn giúp tý yahoo mình là: nhocbaby_bt
    Khách viếng thăm hãy cùng bluesky089 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    67

Đặt cấu hình Fresh RAM thế nào vậy bạn? Sao mình chạy xong Gameserver thì nó bị tắt luôn vậy. Ko bật cái Fresh thì vào game bình thường. Hix
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhieuk111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Dev Jx2 ookurooo's Avatar
    Đang ở
    Biện Kinh
    Thanks
    221

link fresh ram die rồi bác ơi
    30 charrrrrrrrrrrrr nè
    hóng được share jx2

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi ookurooo [Only registered and activated users can see links. ]
    link fresh ram die rồi bác ơi
    30 charrrrrrrrrrrrr nè
    đã fix link........................................
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi huyhieuk111 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đặt cấu hình Fresh RAM thế nào vậy bạn? Sao mình chạy xong Gameserver thì nó bị tắt luôn vậy. Ko bật cái Fresh thì vào game bình thường. Hix
    bạn fải chạy 1 gs trước khoảng 5p sau ms bật fresh ram...nếu ram bạn 4gb thì set option cho fresh ram cao nhất còn ít hơn thì cấu hìh trug bìh thoy.cứ như vậy mà bật gs 2 xog 5 10p sau lại freshram và bật tiếp gs. good luck

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi bluesky089 [Only registered and activated users can see links. ]
    chau oi cho minh xin yahoo bạn dk k châu mình cần bạn giúp tý yahoo mình là: nhocbaby_bt
    yahoo kế cái avt dó bạn...30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Thành Viên
    Thanks
    29

không phải giải phóng RAM đâu anh trai. nó đưa dữ liệu và cache của ổ cứng đó. lúc đầu mình cũng nghĩ giống bạn nhưng thực chất là như thế này
    máy mình[Only registered and activated users can see links. ]
    chạy 8 GS 2.6[Only registered and activated users can see links. ]
    với dung lượng[Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng khi xem lại thì không phải. tất cả mọi dữ liệu nó đưa vào ổ cứng hết
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

:v ừk thì nó lưu lại dạng memcache trong temporary, nhưng lúc chạy nó vẫn chiếm hết ram. chờ để giải phóng nó lâu nên dùng cái này cho mau cậu ạ. mà cậu cũg máu lửa thật, 8gs >.< fải chi mà mần đc trên máy ảo chạy 8 cái gs xong stop r save thì sau này khỏi chạy tiếc là ram 4gb nên chưa dám thử

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    :v ừk thì nó lưu lại dạng memcache trong temporary, nhưng lúc chạy nó vẫn chiếm hết ram. chờ để giải phóng nó lâu nên dùng cái này cho mau cậu ạ. mà cậu cũg máu lửa thật, 8gs >.< fải chi mà mần đc trên máy ảo chạy 8 cái gs xong stop r save thì sau này khỏi chạy tiếc là ram 4gb nên chưa dám thử
    bạn chỉ cần cho RAM ảo tự động set là chạy thôi mà. có điều hơi lag chút xíu à và dễ chết ổ cứng hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin full file serve1.00.16 PROTOCOL VTM FULL SEASON II FINAL VERSION BY CUONGLEE
    Bởi lucky113 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-06-13, 09:34 AM
  2. Xin link download Client 1.07U full hoặc 1.07X full
    Bởi lieuphongtinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-08-10, 10:28 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM