Mortal Xiuxian Biography Server mới với tính năng phong phú và đồ họa khá đẹp - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Ðề: Mortal Xiuxian Biography Server mới với tính năng phong phú và đồ họa khá đẹ

Trích dẫn Gửi bởi kt12d1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác thiên trường có bộ web game nào của china không bán e bộ ( client ) cũng được...

đang định đổ vốn mà nghe nói bác có.. tìm bác khó quá
    Đang kiếm nhóm QQ bán sv này mà ko có
    Bác muốn đầu tư thì ae mình hợp tác. Mình đang có dự định làm 1 game client đây
    Pm yh: phongthientruong
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Ðề: Mortal Xiuxian Biography Server mới với tính năng phong phú và đồ họa khá đẹ

mấy hôm ko vào dc GZ vấn đề tạo ac thì game này nó có kiểu vào như này: tạo ac = gm tool nhé. login vào chọn 1 nhận vật bất kỳ. điền tên 5 ký tự chở lên rồi bấm ok. nó sẽ ra hàng chữ tàu ( ko phải là lỗi đâu nhé - lúc đầu mình cũng tưởng lỗi nhưng ko phải ) sau đó bạn bấm esc để ra màn hình đăng nhập rồi gõ lại nick pas thế là vào game bạn sẽ có con nhân vật bạn chọn ban đầu

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang kiếm nhóm QQ bán sv này mà ko có
    Bác muốn đầu tư thì ae mình hợp tác. Mình đang có dự định làm 1 game client đây
    Pm yh: phongthientruong
    QQ thì nhiều làm. vì pọn nó share game thưởng thưởng đi kèm với QQ nhưng chả biết chất lượng ko
    [Only registered and activated users can see links. ]

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zin1007 vì bài viết này !

thaihoa91 (03-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy hôm ko vào dc GZ vấn đề tạo ac thì game này nó có kiểu vào như này: tạo ac = gm tool nhé. login vào chọn 1 nhận vật bất kỳ. điền tên 5 ký tự chở lên rồi bấm ok. nó sẽ ra hàng chữ tàu ( ko phải là lỗi đâu nhé - lúc đầu mình cũng tưởng lỗi nhưng ko phải ) sau đó bạn bấm esc để ra màn hình đăng nhập rồi gõ lại nick pas thế là vào game bạn sẽ có con nhân vật bạn chọn ban đầu

--- Chế độ gộp bài viết ---

QQ thì nhiều làm. vì pọn nó share game thưởng thưởng đi kèm với QQ nhưng chả biết chất lượng ko
    thì mình đã nói rồi mà vào game chọn nhân vật cần tạo rồi cho nó cái tên xong chọn enter nó sẽ hiện lên 1 cái bảng thế là oke rồi uot game ra vào lại là có nhân vật thaihoa91 làm thử coi nhé
    +còn vấn đề Tạo acc thì đâu cần đến GM tool đâu cái web của nó cũng tạo được mà mình toàn tạo acc = web của nó thôi đâu cần GM tool
    +mà zin007 có cái hướng dẫn về cái GM tool hem toàn tiếng trung có 1 số chỗ không hiểu lắm chỉnh được Nhân vật rồi add được gold {gọi là Kim Nguyên Bao) tiền lever + máu,Kinh nghiệm được tất rồi mỗi cái dame là ko biết chỉnh ở đâu và add item nữa chưa test được
    Lần sửa cuối bởi luumin, ngày 03-12-12 lúc 10:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến luumin vì bài viết này !

thaihoa91 (03-12-12)

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

luumin hay zin cho cái yahoo cần teamviewer, đã thử các cách trên đều ko có nhân vật

Ai có hướng việt hoá chưa, tui mò là thấy các chỗ vh nằm rải rác trong .ini và trong DB rùi đấy !
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 03-12-12 lúc 11:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    luumin hay zin cho cái yahoo cần teamviewer, đã thử các cách trên đều ko có nhân vật

Ai có hướng việt hoá chưa, tui mò là thấy các chỗ vh nằm rải rác trong .ini và trong DB rùi đấy !
    Cái client của pác nó hiện ver bao nhiêu thế ..có khi nó # ver với server rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

thấy hình kết roài nhưng mỗi tội 2D
    Khách viếng thăm hãy cùng tranduchai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

pm yahoo luumin0 nhé bác xem lại ver nhé ver client phải là 0.061.022 nhé thaihoa91
    còn việt hóa nó phụ thuộc nhiều ở client à đã thử việt hóa 1 chỗ thứ trong file .ini nhưng ko thấy khả quan các bác cứ nghiên cứu nha
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    pm yahoo luumin0 nhé bác xem lại ver nhé ver client phải là 0.061.022 nhé thaihoa91
    còn việt hóa nó phụ thuộc nhiều ở client à đã thử việt hóa 1 chỗ thứ trong file .ini nhưng ko thấy khả quan các bác cứ nghiên cứu nha
    Thì nó ghi ver trên tên cửa sổ game nà, có gì inbox tui cái yahoo đi, tui cần teamviewer

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    256

Sao mình chỉnh IP cái sever miết không được nhỉ, vào toàn thấy sever Online

-----Đã vào được, chưa copy patch bên sever qua
    Mình cũng bị lỗi tạo nhân vật như bạn ThaiHoa, để test thử cài mysql riêng xem sao.
    Lần sửa cuối bởi GoldenPhoenix, ngày 04-12-12 lúc 05:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng GoldenPhoenix xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Hình như mấy bản share này bị giới hạn OL thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Server private Phong thần ? hoặc Phong thần TQ cũng đc
    Bởi mrson9xx2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 27-08-16, 01:49 PM
  2. Mortal Xiuxian Biography Server link MediaFire upload
    Bởi hai07dv trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-06-12, 12:25 AM
  3. Cách chạy Mortal Xiuxian Biography Server nhanh gọn nhất {HOT}{HOT}
    Bởi nhocluka trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box