Chia sẻ source game Thất hùng và hướng dẫn việt hóa - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 67 của 67
    Thành Viên
    Thanks
    31

Ðề: Chia sẻ source game Thất hùng và hướng dẫn việt hóa

Trích dẫn Gửi bởi hongphat7997 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn download cái này về xem hướng dẫn nhen,xem thật kĩ lúc cài server đó, pass giải nén là galaxyvn.net
    [Only registered and activated users can see links. ]
    xem xong rồi sửa lại,nếu thích thì cài luôn cái thất hùng này.
    Bạn ơi link download trên có việt hóa chưa vậy bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng chiplove9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi chiplove9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi link download trên có việt hóa chưa vậy bạn?
    chưa có việt hóa.cài xong rồi xin ai đó bản việt hóa đó up vào thôi.mình cài nhưng chơi thấy chán nên ko có việt hóa.
    Mà bạn thử xem cái hướng dẫn đi,xem xong bạn sẽ thấy cái lỗi đó liền
    Lần sửa cuối bởi hongphat7997, ngày 20-01-13 lúc 08:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hongphat7997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hongphat7997 vì bài viết này !

chiplove9x (21-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi hongphat7997 [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa có việt hóa.cài xong rồi xin ai đó bản việt hóa đó up vào thôi.mình cài nhưng chơi thấy chán nên ko có việt hóa.
    Mà bạn thử xem cái hướng dẫn đi,xem xong bạn sẽ thấy cái lỗi đó liền
    Mà sao minh làm theo hướng dẫn này [Only registered and activated users can see links. ] mà không đc. Cái này mình thấy cái hướng dẫn này dễ dùng hơn và dễ hiểu nữa không hiểu sao lại bị lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng chiplove9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi chiplove9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Mà sao minh làm theo hướng dẫn này [Only registered and activated users can see links. ] mà không đc. Cái này mình thấy cái hướng dẫn này dễ dùng hơn và dễ hiểu nữa không hiểu sao lại bị lỗi
    đó là bản cài đặt sẵn mà!bạn tự tạo riêng theo phong cách của mình đi.xóa hết đi,download mấy cái file đó về rồi làm như hướng dẫn đi.100% thành công mà,cài đi rồi mình đưa mấy cái file mình tự edit nè
    Khách viếng thăm hãy cùng hongphat7997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hongphat7997 vì bài viết này !

chiplove9x (21-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

10-3-2013 này mình mở server mới, free hoàn toàn, đầy đủ các chức năng, đã test kĩ. Bạn nào hứng thú vào chơi thử nhé. Thông tin chi tiết các bạn có thể tham khảo tại [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng boch3t xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi boch3t [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào các bạn.
    Bọn mình là 1 nhóm anh em có niềm đam mê game tụ tập với nhau. Sau 1 thời gian mày mò nghiên cứu về game Thất Hùng (7 Heroes) bọn mình đã việt hóa được khoảng 85% (database, swf, server…). Bọn mình sẽ chia sẻ phần SWF đã việt hóa cho anh em nào có niềm đam mê với webgame chiến thuật có thể vào cùng chơi, cùng cảm nhận về Thất Hùng.
    Mình cũng có hướng dẫn cách việt hóa 1 file SWF cho anh em nào có hứng thú tìm hiểu và tự việt hóa game Thất Hùng này.
    Nếu các bạn có thắc mắc trong quá trình việt hóa và dựng game, cũng như có các cách, các ý tưởng để việt hóa hoàn toàn game Thất Hùng các bạn có thể liên lạc với mình. Chúng ta có thể cùng trao đổi, đúc rút kinh nghiệm, nâng cao kĩ năng cho bản thân.
    Các bạn cũng có thể vào server private bọn mình dựng để chơi và xem thử thành quả của bọn mình nhé. Game dựng lên cho an hem thỏa mãn niềm đam mê nên không cần nạp card vẫn có thể chơi thoải mái . Link: [Only registered and activated users can see links. ] (10h ngày 01/12 chính thức open beta)
    Link source đã việt hóa SWF:
    Link hướng dẫn việt hóa SWF
    bạn ơi giúp mình với, có cần cài My SQL và tomcat k bạn, sao mình chạy 5 cái đến cái Tomcat lúc không bị mất thì nó lại báo lỗi gì vê Java lúc lại bị lỗi chạy xong 1 lượt nó tắt luôn
    và khi vào mở cái Jtm.bat mình nhấn 1 hay 5 đều không hiện chữ mà nó tắt luôn. 5 cái khi chạy thì cả 4 cái đều ok trừ cái tomcat .. mình có làm thiếu hay sai gì ở đây không bạn. mong bạn giúp đỡ qua yahoo: [Only registered and activated users can see links. ] mình thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng toiyeuvotoi9x9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Hĩ, kiếm được web game Tam Quốc Truyền Kỳ thì ngon !
    Khách viếng thăm hãy cùng MR.CLEAR xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Source game Ngọa Long + hướng dẫn sử dụng!
    Bởi devilqb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-09-12, 04:57 PM
  2. Đã anh em nào có source game Vua Hải Tặc chưa?
    Bởi abcd123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-08-12, 09:15 PM
  3. Đã có ai có source của game Thậo Niên Nhất Kiếm chưa?
    Bởi kalentjne trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-12-11, 02:55 PM
  4. Xin source game Gunny
    Bởi sanelsad trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 02-09-11, 01:25 PM