[MU] Lỗi không mở được thùng đồ - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 34 của 34
    Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Ðề: Lỗi không mở được thùng đồ

Trích dẫn Gửi bởi BoyGau [Only registered and activated users can see links. ]
    em để full item socket thì thi thoảng bị lỗi đơ đăng nhập với lại click thùng đồ liên tục thì bị lag không hiển thị và đồ vừa cho vào có thể bị mất do roll back hoặc là bị dupe, thay nhiều rồi DB cũng dùng nguyên gốc từ nhà cung cấp web, đang định thay win7 không biết thế nào
    Cái DB của NBB cũng thiếu tè le, trước mình có dùng phải update DB mới chạy được
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lequangvu vì bài viết này !

BoyGau (15-03-14)

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    334

Trích dẫn Gửi bởi lequangvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái DB của NBB cũng thiếu tè le, trước mình có dùng phải update DB mới chạy được
    èo thế thôi cứ nâng win 7 xem khả quan không , e hỏi chút là obdc cua xp chạy đuợ cho win 7 không + a dùng win 7 hay xp vậy a Vũ
    Khách viếng thăm hãy cùng BoyGau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết chubelonton's Avatar
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi nightssky [Only registered and activated users can see links. ]
    - mình đang sử dụng server 11.11.92 mình lấy main custom item nay: [Only registered and activated users can see links. ]
    - do không có client mình lấy đại client cua ToMo tai topic này: [Only registered and activated users can see links. ]
    + link của client: [Only registered and activated users can see links. ]
    - mình đã hexip ở main.exe va jewells.dll đúng ip,vesion,serial rồi và chép đè lên client ở trên
    - mình vào được sub,tạo dc nhân vật vào được game nhưng ko mở được thùng đồ,vào trong shop bar cũng ko giao dịch được với em ấy,NPC ep ngọc nen ngọc,thợ rèn đều ko đc không biết lỗi tại đâu pro chỉ dùm mình với
    - mình thích client này có skin map đẹp.ai biết fix lỗi này chỉ dùm mình
    100% do main rồi.không tin đổi main 1.04d vào là ok!
    hẹn ngày trở lại,hoặc giả từ vũ khí !^!^

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến chubelonton vì bài viết này !

BoyGau (17-03-14)

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    334

Đã thay winsever 2003 và sql 2k thì vãn bị lỗi và lag thùng đồ mất đồ
    P/s chắc do item socket all
    Nếu do data bác nào cho em xin cái querry ngoài nbb và qweb vì em xài full rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng BoyGau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4