[MU] Antihack TDA V3.0.0.1b - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 250

Chủ đề: Antihack TDA V3.0.0.1b

Thành Viên bluesky089's Avatar
    Thanks
    145

Ðề: Hót! The Dark Angel Gameguard cho Mu Online Server 11.11.92 hay 11.12.20

Trích dẫn Gửi bởi huuthao [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình vào vào games kog dc nhĩ

hiện ra cái bảng check win bấm ok

đến cái logo tda đen đenlà out luôn

Chưa chạy TDA trên server
    Khách viếng thăm hãy cùng bluesky089 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    112

[Only registered and activated users can see links. ]

chạy rùi mà. vậy đúng chưa ta
    Khách viếng thăm hãy cùng huuthao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

Icon3 Ðề: Hót! The Dark Angel Gameguard cho Mu Online Server 11.11.92 hay 11.12.20

Trích dẫn Gửi bởi freekill0113 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bải biết rất tâm huyết bạn à ^^
    Mình góp ý là có gì sau này cho thêm tí ảnh vào đọc cho nó có hứng
    Hi, thanks góp ý của bạn Tại mình hơi vội đó mà ^^

sao mình vào vào games kog dc nhĩ

hiện ra cái bảng check win bấm ok

đến cái logo tda đen đenlà out luôn
    Hình như là logo TDA màu xanh xanh chứ nhỉ O_o
    Nếu đã hiện ra logo đó và main ko bị stop working hay là crash thì bạn đã hook thành công ùi đó!
    Bạn bị out luôn là do cái TDA client ko connect được đến TDA Server
    Bạn xem lại thông tin chỉnh sửa trong file TDAgg.dll nha (dùng hex editor ấy)
    Trong file này có ban đầu có 3 cái viết liên tiếp nhau:
    localhost
    27015
    localhost/cheat
    Mình xin được nói lại thông tin này chi tiết như sau:
    localhost là IP Wan hoặc No-ip của Server của bạn
    27015 là port cần mở thêm cho TDA, cái này phải khớp với
    [CFG]
    PORT = 12345
    trong file "server.ini" của TDA Server
    localhost/cheat là Link đến trang www của TDA, trang này bạn nhất thiết phải đặt ở máy cài Mu Server

bạn tránh nhầm mấy cái này với IP, Version và Serial của main.exe nha ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng quyen194 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến quyen194 vì bài viết này !

huuthao (08-10-12)

Thành Viên
    Thanks
    112

Trích dẫn Gửi bởi quyen194 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi, thanks góp ý của bạn Tại mình hơi vội đó mà ^^

Hình như là logo TDA màu xanh xanh chứ nhỉ O_o
    Nếu đã hiện ra logo đó và main ko bị stop working hay là crash thì bạn đã hook thành công ùi đó!
    Bạn bị out luôn là do cái TDA client ko connect được đến TDA Server
    Bạn xem lại thông tin chỉnh sửa trong file TDAgg.dll nha (dùng hex editor ấy)
    Trong file này có ban đầu có 3 cái viết liên tiếp nhau:
    localhost
    27015
    localhost/cheat
    Mình xin được nói lại thông tin này chi tiết như sau:
    localhost là IP Wan hoặc No-ip của Server của bạn
    27015 là port cần mở thêm cho TDA, cái này phải khớp với
    [CFG]
    PORT = 12345
    trong file "server.ini" của TDA Server
    localhost/cheat là Link đến trang www của TDA, trang này bạn nhất thiết phải đặt ở máy cài Mu Server

bạn tránh nhầm mấy cái này với IP, Version và Serial của main.exe nha ^^
    sao không được nhĩ đúng hết rồi mà ta. nó cứ load main đến bảng logo tda thôi kog vào dc main.

phải bắt buộc cài vcresdit cho client mới run được hả bạn
    Lần sửa cuối bởi huuthao, ngày 08-10-12 lúc 01:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuthao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

mình dùng cái TDAgg.dll gốc thì vào game rất khó khăn. Luôn luôm bị báo hack và hiện ra bảng TDAgg.txt.
    Sử dụng cái TGAggXP.dll sau khi change lại thành TDAgg.dll thì ko chống đc hack.
    Mình hook thêm anti của pinkof thì cũng vào game và chống hack đc nhưng vào game rất khó khăn. (click mấy chục lần mới vào đc)
    Add soft hack vào TDAGGServer.exe nhưng ko có tác dụng. Chả biết cái này add thế nào nữa (mình add bằng cách click vào AddHacker=>Libraly=>chọn antihack.dll)
    Khách viếng thăm hãy cùng germanydnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

sao không được nhĩ đúng hết rồi mà ta. nó cứ load main đến bảng logo tda thôi kog vào dc main.

phải bắt buộc cài vcresdit cho client mới run được hả bạn
    Cái main.exe của mình shared mà hook cái TDALoader đó thì mình bật chức năng gọi Mu.exe, thế nên bắt buộc c phải có launcher này trong client và phải có tên chính xác là Mu.exe nhé

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

Trích dẫn Gửi bởi germanydnt [Only registered and activated users can see links. ]
    mình dùng cái TDAgg.dll gốc thì vào game rất khó khăn. Luôn luôm bị báo hack và hiện ra bảng TDAgg.txt.
    Sử dụng cái TGAggXP.dll sau khi change lại thành TDAgg.dll thì ko chống đc hack.
    Mình hook thêm anti của pinkof thì cũng vào game và chống hack đc nhưng vào game rất khó khăn. (click mấy chục lần mới vào đc)
    Add soft hack vào TDAGGServer.exe nhưng ko có tác dụng. Chả biết cái này add thế nào nữa (mình add bằng cách click vào AddHacker=>Libraly=>chọn antihack.dll)
    nên loại bỏ cái antihack.dll (là Pinkof gameguard) bạn ạ, cái này t thấy rất hay xung đột vs TDA!
    Mình có share cái jewels mà ko gọi antihack.dll đó!
    Còn cái vụ add soft hack thì đúng như bạn làm, có điều ko biết mình hiểu nhầm ý bạn hay là bạn hiểu nhầm ý mình nói trong bài post nữa @@
    Cái Library và Program là cái gamer dùng để hack nha, nếu c add cái Antihack.dll thì có nghĩa là nó anti cái thư viện này!
    mà nếu c add cái antihack.dll kèm theo main mình share thì k bao giờ vào game được, vì khi nó được load là game bị out ngay

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

Bổ sung web cheat của TDA do mình code lại!
    Cho phép các bạn lựa chọn giữa sử dụng My SQL hay SQL Server để lưu Hack Log
    Đã up kèm thư mục download!!
    Các bạn chỉnh sử dòng sau ở file config.php
    $use_mysql = 0;
    1-dùng my sql giống như web cũ
    0-dùng sql server thay thế

Mình test thấy khá ổn! các bạn xài thử cho mình biết kết quả nhé

Thành Viên
    Thanks
    28

Hix chạy oke hết rồi...
    Nhưng mỗi lần để vài tiếng xong là báo tcli file modified...
    Cứ phải copy lại glow.dll,antihack.dll,tcli_2.dll vào lại mới run dc tiếp...Anh giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng pengocdl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hà Nội - Việt Nam
    Thanks
    163

Icon3 Ðề: Hót! The Dark Angel Gameguard cho Mu Online Server 11.11.92 hay 11.12.20

Trích dẫn Gửi bởi pengocdl [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix chạy oke hết rồi...
    Nhưng mỗi lần để vài tiếng xong là báo tcli file modified...
    Cứ phải copy lại glow.dll,antihack.dll,tcli_2.dll vào lại mới run dc tiếp...Anh giúp em với
    Cái này là do máy bạn bị nhiễm virus nhé! cái 3 cái đó được gọi từ jewels và có check sum, nói nôm na nghĩa là chỉnh sửa một tẹo là bị báo lỗi ùi! mấy file này bị virus ăn (tức chỉnh sửa + chèn code của nó vào) thì lỗi ngay
    Cách khắc phục có 2 cách:
    + 1 là bạn cài lại win, quét virus máy
    + 2 đơn giản hơn là bạn dùng phần mềm pack mấy file này vào cùng với main luôn! (mình thường dùng cái Enigma Virtual Box)

Trang 4 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Kinh Nghiệm : UGK Antihack - VietGuard Antihack Từ Bản Thân
    Bởi Yahoo.com trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 20-06-13, 12:38 PM
  2. share antihack ( ko biết antihack gì :)) )
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 05:37 PM
  3. Server Mu-AntiHack + Client Mu-AntiHack
    Bởi 323456789 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-01-11, 10:33 AM
  4. Giúp mình gỡ bỏ AntiHack ...
    Bởi neodoremon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-11-10, 09:25 AM

Tag của Chủ đề này