[MU] [Release] Anti Open Process All Tools (Cheat Engine,WPE,MHS,Injector,...) - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 48
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: [Release] Anti Open Process All Tools (Cheat Engine,WPE,MHS,Injector,...)

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau bài viết trước bị ném gạch nhiều quá , hôm nay chủ topic quyết định share dưới cái bóng của sư phụ
    không biết sư phụ của bạn ấy có phải chính là bạn ấy không nữa

Nhưng theo tui đoán thì chắc 90% là như vậy
    chắc bạn làm nhiều trò quá rồi nên mới nghĩ người ta như thế nhỉ,mình vẫn ko hiểu cho lắm và thấy nực cười khi nghĩ đến lý do mình nói sư phụ mình chứ ko phải mình để làm gì,buồn cười thế nào ấy,mà cũng cảm ơn bạn quá khen,1 cơ chế pro thế này mình ước gì cũng làm dc mà bạn bảo mình làm nghe cũng mát nhỉ có những loại người tinh vi soi mói tỏ ra nguy hiểm nhưng chỉ là trò cười cho thiên hạ
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to UnderGroundK For This Useful Post:

cuocdoisp (24-09-12), hoangtu_eck94 (23-09-12)

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau bài viết trước bị ném gạch nhiều quá , hôm nay chủ topic quyết định share dưới cái bóng của sư phụ
    không biết sư phụ của bạn ấy có phải chính là bạn ấy không nữa

Nhưng theo tui đoán thì chắc 90% là như vậy
    Không có ý ném gạch ai nhưng mà Mr.Hau nói cũng thấy có lý 1 phần bởi chủ pic nói
    Hôm nay sư phụ mình có gửi cho mình 1 file dll
    và đoạn sau chốt câu :
    code của mình thì mình có quyền bảo mật
    ... Tự hiểu
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi Hào Hoa Công Tử [Only registered and activated users can see links. ]
    Không có ý ném gạch ai nhưng mà Mr.Hau nói cũng thấy có lý 1 phần bởi chủ pic nói

và đoạn sau chốt câu :

... Tự hiểu
    mình không hiểu cái câu tự hiểu là nào nữa có 2 chiều hướng suy nghĩ là code của cậu ấy có thể tự code hoặc code của sư phụ cậu đấy share cho xem.
    còn vấn đề các pro spam ghê quá đúng là dân của GAMEZONE.VN quá là tự tin về việc mình pro .... ugk à cậu nên xóa tất cả liên quan đến cậu đi không hối không kịp đâu share chỉ tổ hại não . không share sẽ đc 1 quyền lợi lớn là bổ não , dễ chịu , dễ thương đẹp zai hơn nhiều còn cái gì share là quyền share của ugk các bạn làm gì đc cậu đấy nào haizz chịu thôi offline lâu lâu lên share rồi vứt topic ..
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    217

LHB cảm thấy gz càng ngày càng xuống dốc chỉ vì mấy chuyện diễn ra như trong topic này !

ví dụ người ta có lòng share mình sử dụng hay không thì chỉ nên góp ý còn chuyện khác thì không nên đem ra tranh luận làm gì chỉ làm mất đoàn kết nhau thôi.

ví dụ mình thấy bài đó không thích hoặc có gì sai nếu góp ý cảm thấy mích lòng nhau thì thôi bỏ qua !

đừng nên châm chít hay ném gạch nhau làm gì, vì làm như vậy cũng không được gì !

nếu bạn đã từng share gì trên gz thì cũng chủ yếu là để có người nào thích sử dụng nó, chứ cũng không muốn ai không thích cái mình share rồi vào nói này nói nọ làm căng thẳng

Bởi vậy khi LHB share gì trên mạng đều không cần ai thanks chủ yếu nếu bạn cảm thấy nó có ích cho bạn thì dùng còn nếu có gì sai xót thì góp ý chân thành.

còn ném gạch thì miễn bình luận vì làm vậy nó không giúp ích gì cho cộng đồng mạng mà còn làm nhiều người muốn chia sẽ nhưng ngại ăn gạch

đây là LHB nói chung không nói riêng ai cả cho nên miễn bình luận về bài này !
    Khách viếng thăm hãy cùng LHB_LOVE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to LHB_LOVE For This Useful Post:

hoangtu_eck94 (23-09-12), hungvoi94 (25-09-12), nghienmu (23-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi LHB_LOVE [Only registered and activated users can see links. ]
    LHB cảm thấy gz càng ngày càng xuống dốc chỉ vì mấy chuyện diễn ra như trong topic này !

ví dụ người ta có lòng share mình sử dụng hay không thì chỉ nên góp ý còn chuyện khác thì không nên đem ra tranh luận làm gì chỉ làm mất đoàn kết nhau thôi.

ví dụ mình thấy bài đó không thích hoặc có gì sai nếu góp ý cảm thấy mích lòng nhau thì thôi bỏ qua !

đừng nên châm chít hay ném gạch nhau làm gì, vì làm như vậy cũng không được gì !

nếu bạn đã từng share gì trên gz thì cũng chủ yếu là để có người nào thích sử dụng nó, chứ cũng không muốn ai không thích cái mình share rồi vào nói này nói nọ làm căng thẳng

Bởi vậy khi LHB share gì trên mạng đều không cần ai thanks chủ yếu nếu bạn cảm thấy nó có ích cho bạn thì dùng còn nếu có gì sai xót thì góp ý chân thành.

còn ném gạch thì miễn bình luận vì làm vậy nó không giúp ích gì cho cộng đồng mạng mà còn làm nhiều người muốn chia sẽ nhưng ngại ăn gạch

đây là LHB nói chung không nói riêng ai cả cho nên miễn bình luận về bài này !
    nói quá hay tks cho LHB phiếu.............................
    Khách viếng thăm hãy cùng nghienmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

1 từ thôi chán không có gì để nói
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

thể hiện ủng hộ chủ Topic bằng cách kich thanks .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to cuocdoisp For This Useful Post:

kipphong3 (24-09-12), skriptank (24-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Hào Hoa Công Tử [Only registered and activated users can see links. ]

và đoạn sau chốt câu :

... Tự hiểu
    mình ko viết nó,sư phụ mình cho mình source để tham khảo,1 khi đã cho thì nó thuộc quyền sở hữu của mình,và mình bảo mật,như thế có gì là sai nhỉ ??? HHCT vẫn còn quan tâm mình chán nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Sử dụng Hook zwOpenProcess có cách phá :
    1. Dùng windows 7 hoặc 8
    2. Suspend process khi khởi động rồi Inject dll
    3. Un Hook zwOpenProcess

Khách viếng thăm hãy cùng ViperMUHN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi ViperMUHN [Only registered and activated users can see links. ]
    Sử dụng Hook zwOpenProcess có cách phá :
    1. Dùng windows 7 hoặc 8
    2. Suspend process khi khởi động rồi Inject dll
    3. Un Hook zwOpenProcess

lâu lắm mới thấy bạn này cm
    Bổ sung
    HOok thêm lần nữa chồng lên hàm đã hook
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 03-03-13, 12:59 PM
  2. fix cheat engine 6
    Bởi loveistodie trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-05-11, 12:47 PM
  3. Code LUA Chống Hack Nhân Vật ( CHEAT ENGINE )
    Bởi ohishu trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 23-01-11, 01:36 PM
  4. Process Hacking For Anti dll
    Bởi Hellboycp33 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 25-08-10, 10:44 PM
  5. chống hack speed mu = cheat engine
    Bởi mrgacon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-08-10, 04:26 PM