[KT] Gói cước vnpt bao nhiêu thì đủ mở KT online ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    59

Icon6 Gói cước vnpt bao nhiêu thì đủ mở KT online ?

tình hình là mình mún đưa kiếm thế online thử, đọc cũng nhiều, fix cũng nhiều, chạy off với hamachi thì ok hết trơn rồi, mới config theo hướng dẫn của mọi người trong gz
    đưa lên online thử, mở port ok, loopback ok, thử luôn cả no-ip tất tần tật, mà khi vào game, nó bảo đang kết nối server, nối 1 tí rồi hiện ra là bảo trì
    không bít có phải do mạng nhà mình yếu quá ko nhỉ , mình đang xài gói cước 165k của vnpt
    mấy pro chỉ dùm với, hay là nó bị lỗi gì, vì mình config theo cách của bác Phien, Dark , của Luumin đều ok hết, chạy lan thì được, mà máy khác vào thì ko là sao

với lại mình đang dùng sv của [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi maxvolume, ngày 08-09-12 lúc 01:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng maxvolume xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: gói cước vnpt bao nhiêu thì đủ mở KT online :(

Trích dẫn Gửi bởi maxvolume [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là mình mún đưa kiếm thế online thử, đọc cũng nhiều, fix cũng nhiều, chạy off với hamachi thì ok hết trơn rồi, mới config theo hướng dẫn của mọi người trong gz
    đưa lên online thử, mở port ok, loopback ok, thử luôn cả no-ip tất tần tật, mà khi vào game, nó bảo đang kết nối server, nối 1 tí rồi hiện ra là bảo trì
    không bít có phải do mạng nhà mình yếu quá ko nhỉ , mình đang xài gói cước 165k của vnpt
    mấy pro chỉ dùm với, hay là nó bị lỗi gì, vì mình config theo cách của bác Phien, Dark , của Luumin đều ok hết, chạy lan thì được, mà máy khác vào thì ko là sao

với lại mình đang dùng sv của [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]

do confix chưa chuẩn thôi, mạng yếu thì vẫn vào được mà hay kẹt acc thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenduccu vì bài viết này !

maxvolume (08-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    59

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduccu [Only registered and activated users can see links. ]
    do confix chưa chuẩn thôi, mạng yếu thì vẫn vào được mà hay kẹt acc thôi
    bạn có yahoo ko, cho mình xin với
    Khách viếng thăm hãy cùng maxvolume xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

Spam vậy là đi ra đảo đấy cậu à, và bài của cậu cũng bị xóa, muốn thì Post ở Topic khác chứ đừng Post lung tung thế
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Em Là Gà :( Mr.QuangHuy's Avatar
    Thanks
    30

Ít nhất mạng phải thế này mới mở sv online được !

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Mr.QuangHuy, ngày 08-09-12 lúc 03:15 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.QuangHuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Mr.QuangHuy vì bài viết này !

maxvolume (08-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi Mr.QuangHuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Ít nhất mạng phải thế này mới mở sv online được !

bạn dùng gói nhiu k của viettel vậy , sao mạng giống như mềnh mà up load lại ít dzậy ta
    Khách viếng thăm hãy cùng 192168123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

trước hết bạn phải xác định rõ là bạn mở online để kinh doanh hay chỉ mở lên cho bạn bè chơi vui vẻ thôi. nếu mở online để kinh doanh tốt nhất bạn lên kiếm 1 cái VPS thuê 1 cái server ngon ngon và đầu tư cho cái cục cung của bạn một ít vốn thì hãy tính mở online. còn bạn mở online cho bạn bè chơi vui vẻ thì tùy vào bạn thôi xem kinh tế của bạn ra sao.bạn có thể bỏ ra bao nhiêu tiền 1 tháng để cho bạn bè và các bạn của bạn giải trí.nghèo thì 165k khá giả 1 tí thì 250k còn hơn tí nữa thì 500-700 rồi nếu gia đình có điều kiện SH phóng vù vù thì sắm con Cáp Quang về cho các bạn cưỡi "Cân Đẩu Vân" zô game
    Bạn cứ suy nghĩ nhé
    Còn về vấn đề lỗi kết lỗi không zô được game đó chỉ do bạn chưa config hết thôi bạn xem lại cách config nhé online qua Modem khác với hamachi nhé bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến luumin vì bài viết này !

maxvolume (09-09-12)

Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

Trích dẫn Gửi bởi 192168123 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn dùng gói nhiu k của viettel vậy , sao mạng giống như mềnh mà up load lại ít dzậy ta
    Đua nhau quảng cáo mạng đây , nếu muốn mở on thì cáp quang cũng ok rùi , nhưng vấn đề có chông được nỗi ddos không đó mới là vấn đề , đem dô data đặt mạng không lag nhưng có cấu hình chống ddos nỗi không một vài góp ý thui
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kakakura vì bài viết này !

maxvolume (09-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    25

mình thích nghịch cho zui chứ có bik cài kiếm thế đâu .....
    Khách viếng thăm hãy cùng 192168123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Lỗi mạng FPT khi đăng nhập vào máy chủ server VNPT ?
    Bởi tuoiteen_88 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-05-12, 10:49 PM
  2. ai biết mở port model planet cua vnpt chỉ vs
    Bởi anduyx1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-07-11, 09:00 PM
  3. Cần giúp mở port mạng VNPT .
    Bởi Lặng Lẽ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-10-10, 04:07 PM

Tag của Chủ đề này