[KT] Bản Server Gốc China bản đầu - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 112
    Thành Viên thiencoi55's Avatar
    Thanks
    41

Ðề: Bản Server Gốc China bản đầu

mình đang run thử client để xem thế nào đã
    Khách viếng thăm hãy cùng thiencoi55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hachgame01's Avatar
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi thiencoi55 [Only registered and activated users can see links. ]
    yahoo cậu là thế nào thế cậu hoặc cậu pmm qua yahoo maiphilong_9x cho mình hỏi tí nha
    Khách viếng thăm hãy cùng hachgame01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi thiencoi55 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đến phần đăng nhập thì ghi ID pass vào rồi đợi 1 lúc mà ko vao được
    Khách viếng thăm hãy cùng baolam16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

mình run server ngon lành mà login game vô tử và 1 điều nữa là chỉ chơi off được thôi nhá không chơi online được xem có pro nào crack được cái Ip server ko nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    mình run server ngon lành mà login game vô tử và 1 điều nữa là chỉ chơi off được thôi nhá không chơi online được xem có pro nào crack được cái Ip server ko nhé
    Bạn hướng dẫn chút được không.Mình ghi ID pass rồi mà cứ đợi hoài.Có j pm YH:[email protected]
    Lúc chạy sever gamecenter báo lỗi không thể chạy flie script gì đó

Thành Viên
    Thanks
    14

đúng vậy khi run server thì Gamecenter nó thông báo lỗi ko load được mấy file trong folder Kingame bạn cứ để mạc đó không cần quan tâm vào game bình thường ko ảnh hưởng gì cả
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

đúng vậy khi run server thì Gamecenter nó thông báo lỗi ko load được mấy file trong folder Kingame bạn cứ để mạc đó không cần quan tâm vào game bình thường ko ảnh hưởng gì cả
    Tình hình là đăng nhập ID pass rồi mà cả 5p ko vào được không bit bị lỗi gì.Giúp với.Thanks

Thành Viên thiencoi55's Avatar
    Thanks
    41

tình hình là server run ok clien vào ok nhưng đều bị vướng ở đoạn đăng nhập sửa và thêm tài khoản ở jxaccount rồi nhưng vân không được có thể server không dùng database jxaccount mà dùng tên khác ....
    Khách viếng thăm hãy cùng thiencoi55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    135

tình hình là server run ok clien vào ok nhưng đều bị vướng ở đoạn đăng nhập sửa và thêm tài khoản ở jxaccount rồi nhưng vân không được có thể server không dùng database jxaccount mà dùng tên khác ....
    Trong tools có jxaccuont đó bạn.Dùng cái bigshop không check thui..Cần j làm dang ki cho mệt

Thành Viên Tâm Huyết kelly's Avatar
    Thanks
    80

Bản server này là bản Gốc china 100% Bản đầu các chức năng chỉ dành cho dân DEV thôi chứ dân mới tập tè mở server thì không lên dùng vì các chức năng đặc biệt của server thì chắc chỉ có dân DEV mới tìm ra được thôi.Sau đây là một số cái mà em đã fix được từ cái server này còn nhiều cái chưa biết tìm ở đâu Bác MOd nào có hứng thú thì Pm em nhé.Em đảm báo nếu các bác có kinh nghiệm về Server kiếm thế thì Bản server này Rất Ngon.Bác nào muốn thì tự tìm hiểu nhé.Sau đây là một số thành quả mà em DEV được các bác đừng chém em vì là server bản china lên Nhân vật phải đặt tên chữ Trung Quốc nhé .
    1.Mã bảo mật vào game mới tạo mã (cái này không phải tạo từ Navicat nhé )
    2.Chức năng Sứ Giả Hoạt Động (nhận phúc lợi thẻ Nạp trong tháng + nhập mã thẻ)
    3.Skill các phái Full không bị lỗi bao gồm Skill 120 và MTCC
    4.Chức năng đồng hành (luyện hóa được đồng hành trẻ lv1 ,Trang bị pét có nhưng khí cho vào khung Trang bị pét thì nó thông báo "chức năng chửa mở cái này phải nhở MOD giúp rồi xem cái phải mở nó ở đâu)
    Hiện em chỉ test đến đó còn có gì em port tiếp

Trước Tiên Là Server + patch [Only registered and activated users can see links. ]
    Pass giải nén file server là 2488991
    Đây là bản GS 3.0.0.30 Mà VNGameZoneVN đã share nhưng đã được Crack nhé
    Cập Nhập phần mềm hỗ trợ [Only registered and activated users can see links. ]
    vừa mới Up lên mediaxong
    À quên do bản patch này nó bị lỗi cái Icon Skill 120 1 số phái các bác chỉ cần copy cái dòng Icon của file skill.txt trong folder \setting\fightskill ở bên Client của server bác Satthupro95 thay vào cái dòng Icon trong file Skill,txt trong \setting\fightskill của patch là nhìn được mạc dù bị lỗi Icon nhưng các Skill vẫn hoạt động bình thường

Mediafire Link by Philosophy:

Link Download (Server + Patch): [Only registered and activated users can see links. ]

Pass giải nén: gamezone.vn

Đây đâu phải bản GS 3.0.0.30 bạn bản này ngày 29/12/2011 bản GS 3.0.0.30 nó thời gian gần đây ở bên jxsf8 cơ

Còn đây là link trang chụ của bản chủ topic share

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kelly xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin server CQ china gốc
    Bởi vanhan619 trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-09-12, 01:01 PM
  2. [TLBB] Hỏi Cách Cài Server Down Bên China
    Bởi mjkenny trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 22-02-12, 06:52 PM
  3. Tìm giúp tất cả Server no font China
    Bởi samaka trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu