[MU] Muốn tìm người làm Mu tin tưởng khó như tìm vàng - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 46 của 46
    Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

Ðề: Muốn tìm người làm Mu tin tưởng khó như tìm vàng

hềnh như có người muốn mở mu thì phải. ^^ bạn để lại y!m ở inbox nha. mình sẽ chơi cùng luôn. đang có hứng chơi ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

1 slot ai muốn làm cùng mu nào , tốt nhất là gà cứ hợp tác với gà tự phát triển nào , ai oke pm inbox nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanley xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi chuotkep [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật sự lớn mà không biết suy nghĩ

làm game là phải trống chọi với virut.
    mà làm đéo có chuyện mua server song hỏng đòi sent lại.. đã tốt còn to mồm.
    gặp phải thằng khác nó lừa . cho lại nên đây kêu .kêu ai tự nhìn nhận lại bản thân mình thôi..

Đúng là... đã rẻ rách còn to mồm ! Càng nói càng thấy ngu

P/S : Virut là gì thế ! Chỉ nghe virus rồi chứ chưa nghe virut bao h
    Khách viếng thăm hãy cùng provn87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    hế hế , cứ đi uống bia là biết có khả năng hợp tác không thôi anh em . Người chăm chỉ cần cù là hợp tác được , kể cả người đó chưa biết gì . Mình cần những con người chăm chỉ và cần cù , vì định hướng phát triển Game Online của mình không phải trong phạm vi nhỏ hẹp của MuOnline .
    TB: Cứ từ từ mà tiến , bỏ tiền ra mua khi mình biết hết những cái giá trị của nó . Chứ đừng vì chạy theo những lời quảng cáo hoa mỹ mà bỏ tiền ra mua 1 đống rác làm gì

ở đâu hà Nội Thế

Tham gia với nào
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotkep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

Trích dẫn Gửi bởi tuanley [Only registered and activated users can see links. ]
    1 slot ai muốn làm cùng mu nào , tốt nhất là gà cứ hợp tác với gà tự phát triển nào , ai oke pm inbox nhé
    tuanley cho 1 slot tham gia nào
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi trungett [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có niềm đam mê với Mu.Nhưng mình không biết tý gì về SQL hay host các kiểu để cài đặt thành công 1 SV offline.Mình tích được 1 ít vốn muốn mua 1 sv ộn định cho anh em trong khu nội thành mình chơi.Nhưng hỏi đâu các bạn cũng cho cái giá trên trời.
    Chặt chém các kiểu.Biết là cái gì cũng có giá của nó.Nhưng đầu tư nhiều vào.Các bạn bỏ của chạy lấy người thì tớ biết kêu ai.Như đã nói từ đầu tớ không biết gì về Mu hết.Tất cả là mua sv về và nhờ các bạn hướng dẫn quản lý và giúp đỡ.Nếu ai có tâm thật bụng giúp mình thì hãy cho mình cái giá hợp lý và có thỏa thuận ràng buộc đàng hoàng....Xin cám ơn
    PM nh0k_m4x_qt to lam cho cậu cái sv offline đủ để tập quen với MU.
    Khách viếng thăm hãy cùng bingbox xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5