[KT] Tổng Hợp Update Server của bác xaophayxoan + a3pick + Sự Kiện + Skill 120 - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 271
    Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Ðề: Tổng Hợp Update Server của bác xaophayxoan + a3pick + Sự Kiện + Skill 120

Trích dẫn Gửi bởi satthusoi [Only registered and activated users can see links. ]
    phải fix sao mới dùng được pet và chân nguyên
    với lại bạn Vippk vứt cho mình link DVD.iso với VS 2005 rút gọn dc thì tốt
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

satthusoi (26-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi satthusoi [Only registered and activated users can see links. ]
    phải fix sao mới dùng được pet và chân nguyên
    với lại bạn Vippk vứt cho mình link DVD.iso với VS 2005 rút gọn dc thì tốt
    Bạn chỉ mình với được không vậy.Mình rất muốn dùng chân nguyên và pet mà chưa có sever nào có.
    Khách viếng thăm hãy cùng sangboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

thảm nào patch của bác nặng thế em ngồi để chỉnh sửa hóa ra có foder pak )
    dù sao cũng cảm ơn bác
    Khách viếng thăm hãy cùng minzkool xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

bác mod cho em hỏi chút là khi em update bản của bác saophaixoan lên bản này có bị mất database không và nếu mất thì có thể backup trước để nâng cấp lên bản này ko ? Vì em thì đang chơi hamachi cùng vài thằng bạn định update lên để có thêm vài chức năng mới nhưng sợ mất database cả lũ lại chơi lại thì vất vả quá
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Cho mình hỏi xíu. Mình chơi sv add thêm đồ của Satthupro, mình cài ổ E cả SV lẫn Client. Hôm nay cài thêm sv này bên ổ D. Khi mình đăng nhập bằng tk cũ bên Server Satthupro thì không còn nhân vật từ sv add đồ, phải tạo mới nhân vật, nhưng khi đặt tên thì báo trùng với tên nhân vật đã đặt ở sv add đồ, mình thắc mắc không hiểu sao cùng 1 tài khoản nhưng không còn nhân vật mà khi đặt tên lại báo trùng.
    Hôm trước mình cũng có chơi sv nha trang, sau chơi sv add thêm đồ khi đăng nhập cùng tk thì vẫn còn nhân vật đang chơi bên sv nha trang.
    Khách viếng thăm hãy cùng kentak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

Tại vì lúc tạo nv nó đã lưu vào database.Vì sv này dùng chung 1 db mà bạn.vào navicat xóa là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến herovn1994 vì bài viết này !

kentak (27-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi herovn1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại vì lúc tạo nv nó đã lưu vào database.Vì sv này dùng chung 1 db mà bạn.vào navicat xóa là ok
    Bạn hướng dẫn kỹ xíu đc ko. Mình không rành lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng kentak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi kentak [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn hướng dẫn kỹ xíu đc ko. Mình không rành lắm
    Bạn vào navicat, xóa 5 dòng đầu tiên trong database là được!

Gồm: 3 cái 91jx và 2 cái global

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ah bạn ơi cho hỏi, sao cái kỹ năng sốn vào thấy trống không vậy? không biết bị lỗi gì!

Với lại còn 1 cái nữa khi dùng bigshop_fix thì nó báo lỗi sai tài khoản, vậy mình xem thông tin tài khoản ở đâu để lấy acc đăng nhập hay nói cách khác là nó tra dữ liệu ở dâuđể cho mình đăng nhập vào.

Xin cám ơn bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng thanvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanvn vì bài viết này !

kentak (28-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi thanvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vào navicat, xóa 5 dòng đầu tiên trong database là được!

Gồm: 3 cái 91jx và 2 cái global

Ah bạn ơi cho hỏi, sao cái kỹ năng sốn vào thấy trống không vậy? không biết bị lỗi gì!

Với lại còn 1 cái nữa khi dùng bigshop_fix thì nó báo lỗi sai tài khoản, vậy mình xem thông tin tài khoản ở đâu để lấy acc đăng nhập hay nói cách khác là nó tra dữ liệu ở dâuđể cho mình đăng nhập vào.

Xin cám ơn bạn!
    bạn làm theo cách của mình table (91jx_gamecenter) tìm tiếp table tblplayerdata vào đây ta tìm đến cột AccountName ->>>ở đây là account lúc trước của bạn bạn muốn thay đổi sang 1 account mới thì thay cái tên account khác vào là được

thay luôn ở đây nữa (
    91jx_goddess) tìm tiếp table role tới đây tìm cột Accountthay đổi cái acc khac đi là song mình dùng cách này lúc trước vì 1 cái acc có quá nhiều nhân vật nên chuyên qua account khác sài
    Lần sửa cuối bởi daikimvuong1, ngày 27-08-12 lúc 10:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to daikimvuong1 For This Useful Post:

kentak (28-08-12), thanvn (28-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    7

bản này bác đã add mấy con ngựa VIP, hắc kì lân, mấy con lạc đà chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng satthusoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Lỗi Server XaoPhayXoan !
    Bởi tuananh9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-01-13, 03:42 PM
  2. [KT] SKILL 120 by xaophayxoan HOT HOT!!!
    Bởi xaophayxoan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 15-01-13, 06:43 PM
  3. [KT] Hỏi về vấn đề Too Many Connections Server A3Pick
    Bởi sieunhantd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-10-12, 08:57 AM
  4. [KT] Link down server a3pick
    Bởi hongphucbl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-07-12, 03:38 PM
  5. Cần server update skill mật tịch và đồ 10x