[KT] Tổng Hợp Update Server của bác xaophayxoan + a3pick + Sự Kiện + Skill 120 - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 271
    Thành Viên
    Thanks
    23

Ðề: Tổng Hợp Update Server của bác xaophayxoan + a3pick + Sự Kiện + Skill 120

hi , cảm ơn mọi ng ạ , mọi ng thật nhiệt tình hihi
    a có thể cho e yahoo để e hỏi 1 số việc đc k ạ ???
    Khách viếng thăm hãy cùng jangaka1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Jackieldm's Avatar
    Thanks
    293

Hix... Mình tải về nhưng sao không đăng ký đc dùng Navicat để update cái Database nhưng vẫn không được, dính cái vụ đồng bộ cái DB web và server này chưa thoát ra được. Anh nào làm được rồi hướng dẫn dùm mình cái nha cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng Jackieldm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi Jackieldm [Only registered and activated users can see links. ]
    Hix... Mình tải về nhưng sao không đăng ký đc dùng Navicat để update cái Database nhưng vẫn không được, dính cái vụ đồng bộ cái DB web và server này chưa thoát ra được. Anh nào làm được rồi hướng dẫn dùm mình cái nha cảm ơn
    không có định nghĩa đồng bộ database web và server . do bạn chưa attack sql của nó hoặc chưa tạo đủ database nên web nó không kết nối được với csdl trên localhost
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to nguyenduccu For This Useful Post:

Jackieldm (07-09-12), jangaka1 (07-09-12)

Thanks
    293

Bạn có thể hướng dẫn mình add cái DB vào cho Web nó hoạt động được không? Mình không biết cách add DB nó thế nào cho nó hoạt động cả, trong Navicat mình đã vào phần Execute Batch File nhưng không biết sử dụng file nào để patch vào cả mình add vào thì nó lỗi không load được SQL bạn à. Mong bạn hướng dẫn dùm mình cái cảm ơn

Thành Viên
    Thanks
    49

Sao vào trang web admin nó lại bảo tk mk ko đúng nhi? id:admin pass:123456 ak?
    Khách viếng thăm hãy cùng Billgate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi Billgate [Only registered and activated users can see links. ]
    pass nó là dạng mã hoá, đơn giản để đổi pass là đăng ký 1 acc với pass là 123456 , vào navicat trong phần account xem tk mình vừa đăng ký ở đâu copy cái pass đã mã hoá sang acc admin, thường thì nó nằm trong table khác
    Trích dẫn Gửi bởi Jackieldm [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể hướng dẫn mình add cái DB vào cho Web nó hoạt động được không? Mình không biết cách add DB nó thế nào cho nó hoạt động cả, trong Navicat mình đã vào phần Execute Batch File nhưng không biết sử dụng file nào để patch vào cả mình add vào thì nó lỗi không load được SQL bạn à. Mong bạn hướng dẫn dùm mình cái cảm ơn
    tạo navicat tạo 1 database tên la jxaccount , xong làm như hình mình đưa lên, chỉ nó đến mục gameserver, trong dó có 1 file jxaccount.sql chọn file đó là ok
    Lần sửa cuối bởi nguyenduccu, ngày 07-09-12 lúc 12:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to nguyenduccu For This Useful Post:

Billgate (07-09-12), jangaka1 (07-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi Billgate [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này nếu có người đã hỏi thì mình trả lời lúc mình chạy thử nghiệm bản xampp mình quên để cái file chính lại . mà đã nén trong đó
    giờ bạn muốn thì down cái jxaccount này về và bỏ vào có update về mã khóa gì đó

C:\xampp\mysql\data\...

[Only registered and activated users can see links. ]

lỡ up thì up luôn cái web có nạp thẻ chơi .
    [Only registered and activated users can see links. ]
    còn 1 phần nữa định chia sẽ luôn nhưng để dành lại chừng nào rãnh làm cho hoàn thiện chúc
    giờ thèm chơi Maple Story rồi . nên hok dành thời gian cho kiếm thế.
    Lần sửa cuối bởi daikimvuong1, ngày 07-09-12 lúc 11:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến daikimvuong1 vì bài viết này !

Jackieldm (09-09-12)

Thanks
    293

Server này mình vào test thấy cũng cool lắm, cô đọng tất cả những cái hay và chuẩn của các server khác. Nhưng mình vẫn chưa tùy chỉnh được một số thứ. Không biết khi nào thì hoàn tất để có thể đưa lên online cho các bạn cùng chơi cho vui. Trong Server bạn GameServer 4 5 6 là chạy đc Full Map hả bạn. Nếu mình muốn tích hợp chức năng VIP trong Tu Luyên Châu như một số Server khác thì mình làm cách nào? Có bạn nào kinh nghiệm về chuyện này thì có thể share code cho mình đc ko? Cảm ơn trước nha

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Server này mình vào test thấy cũng cool lắm, cô đọng tất cả những cái hay và chuẩn của các server khác. Nhưng mình vẫn chưa tùy chỉnh được một số thứ. Không biết khi nào thì hoàn tất để có thể đưa lên online cho các bạn cùng chơi cho vui. Trong Server bạn GameServer 4 5 6 là chạy đc Full Map hả bạn. Nếu mình muốn tích hợp chức năng VIP trong Tu Luyên Châu như một số Server khác thì mình làm cách nào? Có bạn nào kinh nghiệm về chuyện này thì có thể share code cho mình đc ko? Cảm ơn trước nha
    muốn chức năng gì thì add thêm vào giống như add vào túi tân thủ

file Tu luyện châu ở đây: gameserver\script\item\class\xiulianzhu.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to vipbk For This Useful Post:

Jackieldm (10-09-12), jangaka1 (10-09-12)

Thành Viên
    Thanks
    23

Hic hic , mọi người cho mình hỏi !
    mình thử bán đồng thì không được . Server thông báo " Tốc độ trò chơi đang chậm , hãy giao dịch sau "
    Vậy làm ntn để fix ???
    và cho mình hỏi là
    mở thêm gs3,4,5,6 có map quan trọng k ????? ( có xung đột vs các gs 1,2 k ? )
    Thanks !
    Khách viếng thăm hãy cùng jangaka1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Lỗi Server XaoPhayXoan !
    Bởi tuananh9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-01-13, 03:42 PM
  2. [KT] SKILL 120 by xaophayxoan HOT HOT!!!
    Bởi xaophayxoan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 15-01-13, 06:43 PM
  3. [KT] Hỏi về vấn đề Too Many Connections Server A3Pick
    Bởi sieunhantd trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-10-12, 08:57 AM
  4. [KT] Link down server a3pick
    Bởi hongphucbl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-07-12, 03:38 PM
  5. Cần server update skill mật tịch và đồ 10x