[MU] mấy bác cho em hỏi 1 chút về class rf
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    59

mấy bác cho em hỏi 1 chút về class rf

hiên tại em cài tả titan 11.11.92 của tony nhưng k biết sao skill ảo ảnh liên hoàng nó bị lag đánh k trung quáy vậy có ai fix được k bầy em với.cho em hỏi luôn nó bịlooie cofing hay là do gameserver nó bị hả các bác
    Khách viếng thăm hãy cùng fliebc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

Ðề: mấy bác cho em hỏi 1 chút về class rf

Trích dẫn Gửi bởi fliebc [Only registered and activated users can see links. ]
    hiên tại em cài tả titan 11.11.92 của tony nhưng k biết sao skill ảo ảnh liên hoàng nó bị lag đánh k trung quáy vậy có ai fix được k bầy em với.cho em hỏi luôn nó bịlooie cofing hay là do gameserver nó bị hả các bác
    k biết mấy bản thương mại thì sao chứ mấy bản share đều chưa fix đc AALH của RF còn cái thứ 2 thì mình k hiểu bạn viết j
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Ðề: mấy bác cho em hỏi 1 chút về class rf

Trích dẫn Gửi bởi hoainiemclub [Only registered and activated users can see links. ]
    k biết mấy bản thương mại thì sao chứ mấy bản share đều chưa fix đc AALH của RF còn cái thứ 2 thì mình k hiểu bạn viết j
    ảo ảnh liên hoàn thì hình như nó chỉ đánh dc 5 mob thôi, lâu lâu đánh ko trúng mob thì char nào cũng bị cả, ko riêng gì RF, cái này bug visual từ source cảu SCF rồi ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!