[JX] cần bản jx linux ctc chuẩn vng
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên
    Thanks
    6

xin bản jx linux nền ctc

đang tập dev jx ai có bản nào gốc chưa dev gì share cho mình với tìm thấy toàn share bản dev sẵn hết rồi
    Lần sửa cuối bởi thanh858036, ngày 23-01-16 lúc 11:08 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh858036 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Ðề: cần bản jx linux ctc chuẩn vng

Trích dẫn Gửi bởi thanh858036 [Only registered and activated users can see links. ]
    đang tập dev jx ai có bản nào gốc chưa dev gì share cho mình với tìm thấy toàn share bản dev sẵn hết rồi
    tập tành dev mà đồi bản chuẩn VNG cơ à.
    đã tập dev thì bản nào mà ko dev được, cái câu dev ở đây là mình dev những cái mình thích và của riêng mình.
    server share là 1 chuyện, mình dev là chuyện khác.
    lập cái Topic đọc mà thấy hài thật.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    tập tành dev mà đồi bản chuẩn VNG cơ à.
    đã tập dev thì bản nào mà ko dev được, cái câu dev ở đây là mình dev những cái mình thích và của riêng mình.
    server share là 1 chuyện, mình dev là chuyện khác.
    lập cái Topic đọc mà thấy hài thật.
    ý mình là bản gốc chỉ vh chưa có gì hết chứ mấy bản share mình thấy có đồ hk tùm lum với skill 150 mình muốn dựa trên nền ctc. Vậy lấy mấy bản đó rồi bỏ bớt có đc ko. Newbie nên mấy thuật ngữ ko rành lắm tìm thấy toàn ghi chuẩn vng 9 mấy % nên cũng nói theo
    Khách viếng thăm hãy cùng thanh858036 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

Trích dẫn Gửi bởi thanh858036 [Only registered and activated users can see links. ]
    ý mình là bản gốc chỉ vh chưa có gì hết chứ mấy bản share mình thấy có đồ hk tùm lum với skill 150 mình muốn dựa trên nền ctc. Vậy lấy mấy bản đó rồi bỏ bớt có đc ko. Newbie nên mấy thuật ngữ ko rành lắm tìm thấy toàn ghi chuẩn vng 9 mấy % nên cũng nói theo
    có thì xóa đi, dev lại từ đâu có cái gì khó đâu nhỹ == xóa hết script, xóa hết settings thì sv trắng tếch, chả có mọe gì, thì tha hồ mà dev . . .
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

thanh858036 (23-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    có thì xóa đi, dev lại từ đâu có cái gì khó đâu nhỹ == xóa hết script, xóa hết settings thì sv trắng tếch, chả có mọe gì, thì tha hồ mà dev . . .
    xóa đi là thành bản trắng rồi muốn dev thành bản nào cũng đc hả bạn

Thành Viên
    Thanks
    159

Uk đúng rồi ... Vào tìm chỗ nào có thư mục : Script và Settings
    Xóa hết chúng đi rồi muốn dev gì thì dev
    Khách viếng thăm hãy cùng xomnhalalop12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xomnhalalop12 vì bài viết này !

thanh858036 (23-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    269

xóa đi là thành bản trắng rồi muốn dev thành bản nào cũng đc hả bạn

xóa 2 cái đó, rồi add lại maps nhé, vì maps nó nằm bên settings, xóa settings mà không add lại maps thì còn lâu mới vào game được, vào được game rồi thì không có bất cứ cái gì hết ( event, npc, . . . ) học cách add npc rồi viết event, add skills bla bla . . . nói chung là làm lại 75% ( build sv từ source 25% rồi ) lúc đó thì muốn CTC hay j j thì tùy bạn . . . mình khuyên nên phát triển từ nền linux, vì nền đó có đủ chức năng ( nhiều chức năng phải code trong source mới được chứ không chạy từ script )
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

thanh858036 (23-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]

xóa 2 cái đó, rồi add lại maps nhé, vì maps nó nằm bên settings, xóa settings mà không add lại maps thì còn lâu mới vào game được, vào được game rồi thì không có bất cứ cái gì hết ( event, npc, . . . ) học cách add npc rồi viết event, add skills bla bla . . . nói chung là làm lại 75% ( build sv từ source 25% rồi ) lúc đó thì muốn CTC hay j j thì tùy bạn . . . mình khuyên nên phát triển từ nền linux, vì nền đó có đủ chức năng ( nhiều chức năng phải code trong source mới được chứ không chạy từ script )
    mình xóa hết script với settings rồi upload lại folder maps với maplist.ini vào settings đã add lại map đúng chưa bạn vào bị máy chủ đầy

Thành Viên
    Thanks
    269

mình xóa hết script với settings rồi upload lại folder maps với maplist.ini vào settings đã add lại map đúng chưa bạn vào bị máy chủ đầy
    lập topic mới tìm hiểu đi nhé, mình không còn support Jx nữa, vì trình gà mờ với mình không có thời gian ngâm cứu nữa . . . bác thông cảm . . .

Thành Viên
    Thanks
    0

Down về sao thì để vậy dev đi, del hết bạn add lại bug ak. Còn bản ctc mà bạn muốn thì chắc ko có đâu bản thân bản gốc share ra ko có ctc mà là bản vltk từ 2012 rồi. Muốn gì thì cứ down về ngồi đó coi nghiên cứu hỉu dc rồi muốn nó thành ctc hay ctc gì gì đó thì cứ việc code.
    Khách viếng thăm hãy cùng DarkOfTheMoon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cẫn xin exp chuẩn và code lấy đồ xanh linux
    Bởi caochung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-10-14, 12:58 AM
  2. [KT] Hỏi bản KT Linux chuẩn !
    Bởi mrkenzi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-08-14, 07:41 PM
  3. [JX] Cần hướng dẫn cài 1 Sever JX Linux cơ bản chuẩn để tự chơi Off
    Bởi advd42 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 12-08-14, 08:58 AM
  4. [JX] Cần 1 Pro hoặc lập trình viên cài dùm Sever Võ lâm Linux chuẩn VNG trả phí
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-07-14, 05:45 PM
  5. JX Bình Minh,update event hỗ trợ tân thủ từ 13/07, source Linux chuẩn VNG 99,99%
    Bởi hatuyetlinh trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-07-14, 03:46 AM