Ai Pro Về TLBB PRIVATE GIúp Em VỚi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ai Pro Về TLBB PRIVATE GIúp Em VỚi

Em định làm 1 sever tlbb private cho anh em trong trường chơi
    Lên google tìm kiếm nó chỉ nói tải TLBB OFFLINE về việt hóa ......
    Ai có thể chỉ em tạo sever private chi tiết đc k cảm ơn trước
    YH : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng shinlove97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Ðề: Ai Pro Về TLBB PRIVATE GIúp Em VỚi

shinlove97
    shinlove97 đang trong diễn đàn Thành Viên shinlove97 Trên đường thành danh

Làm cái này cũng dễ thôi mà
    Có thằng nó chỉ mất 3 ngày từ không có gì lên luôn cái chức Server Manager(tất nhiên là có sự giúp đỡ của người khác)
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

dễ thì chỉ tui donlowad hết mấy cái làm sever rồi h chỉ còn tlbb offline mà k biết kiếm ở đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng shinlove97 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm cái này cũng dễ thôi mà
    Có thằng nó chỉ mất 3 ngày từ không có gì lên luôn cái chức Server Manager(tất nhiên là có sự giúp đỡ của người khác)
    Điển hình là Server VH-Game! Chả biết cái gì dùng thẳng Server Tầm Trung mà anh Hùng share! Giờ chỉnh lại tên NPC tổng hợp cũng ko biết chỉnh. Thậm chí ko biết kết nối MySQL và Oracle thì làm gì biết reg acc bằng tay! Web reg còn mướn người ta làm dùm (Cái này có thể châm chế). Ôi thôi private hiện nay sao kì quá! Có khi mà 1 người làm giúp 3 or 4 cái private!
    Khách viếng thăm hãy cùng 3z3z3z xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Bạn nên học 1 khóa căn bản về TLBB thì hãy bắt đầu làm! (Lời khuyên chân thành)
    Khách viếng thăm hãy cùng 3z3z3z xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

mình biết làm sever off để chơi lúc 12 tuổi, và hiện giờ là 13
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi 3z3z3z [Only registered and activated users can see links. ]
    Điển hình là Server VH-Game! Chả biết cái gì dùng thẳng Server Tầm Trung mà anh Hùng share! Giờ chỉnh lại tên NPC tổng hợp cũng ko biết chỉnh. Thậm chí ko biết kết nối MySQL và Oracle thì làm gì biết reg acc bằng tay! Web reg còn mướn người ta làm dùm (Cái này có thể châm chế). Ôi thôi private hiện nay sao kì quá! Có khi mà 1 người làm giúp 3 or 4 cái private!
    Chỉ cần 1 khóa đào tạo Assassin trong 3 ngày là có đủ 4 kỹ năng: chạy, đánh, đỡ đòn và thêm 1 chiêu kết liễu đối phương
    Còn muốn trở thành một Sát Thủ Huyền Thoại có khi mất vài tháng hay thậm chí vài năm train chưa chắc xong
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    94

cái này còn tùy thuộc vào những đứa chiu tìm hiểu hay ko ,nó ko chịu tìm hiễu mà tìm hiễu 1 hòi thì ckan thì chỉ có ngồi nhìn thôi chứ bik làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng lekhanh456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm TLBB Private VN
    Bởi anhducvt09 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 20-07-10, 10:35 AM
  2. Giúp đỡ về TLBB gấp PRivate
    Bởi sonhot06 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 14-01-10, 06:51 PM