Cho em xin account_data.mdf vì server tsbd ko có
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    5

Icon8 Cho em xin account_data.mdf vì server tsbd ko có

Như tiêu đề, em tải server tsbd về nhưng ko có file account_data để import, bác nào có cho em với, mới cài lại jx nên ko còn file này nữa, cài file khác trên mạng thì chạy server ko đc! Cảm ơn nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng satan_f5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: Cho em xin account_data.mdf vì server tsbd ko có

Link nè bạn @@ [Only registered and activated users can see links. ]
    Không đc thì tui cũng bó tay luôn
    Mà bạn bị lỗi gì ???
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jxvietnam vì bài viết này !

satan_f5 (26-02-11)

Thành Viên
    Thanks
    5

mình cài jx cũng lâu rồi, nay nhìn các bạn dev đẹp nên cài lại, mới ra quán copy mấy file pak trong data của vltk, xong down cái patch full của thaihoa, xong rồi down server TSBD, cài thì ok, nhưng chạy client sao không được nhỉ? (đã copy cái file *exe duy nhất trong patch client TSBD) mình thấy mỗi cái hình khi chạy client xong nó out luôn, vậy chắc client mình có lỗi? mình làm theo cái ebook hướng dẫn ấy! còn server mở cái s3 gì lên thì thấy nó báo fail connect db, mà cái db mình mở serverlist lên thấy mỗi 1 dòng để chỉnh,.....bữa đầu cài lại còn ko nhớ rõ lắm, mong giúp đỡ!
    p/s: cho mình hỏi cái dòng trong gameserver nó ghi 3xxxxxxxxxx:3xxxxxxxxxx là server chạy đc, còn 3xxxxxxxxxx:0 là ko chạy đc phải ko? và mình cũng đã chỉnh các link đến folder chứa server và client trong các file *ini, còn có 1 file *ini trên có user là sa nhưng dưới pass là phh, vậy phải làm sao?!
    Lần sửa cuối bởi satan_f5, ngày 26-02-11 lúc 10:36 PM.

Amateur Editor kidcrazy187's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi satan_f5 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài jx cũng lâu rồi, nay nhìn các bạn dev đẹp nên cài lại, mới ra quán copy mấy file pak trong data của vltk, xong down cái patch full của thaihoa, xong rồi down server TSBD, cài thì ok, nhưng chạy client sao không được nhỉ? (đã copy cái file *exe duy nhất trong patch client TSBD) mình thấy mỗi cái hình khi chạy client xong nó out luôn, vậy chắc client mình có lỗi? mình làm theo cái ebook hướng dẫn ấy! còn server mở cái s3 gì lên thì thấy nó báo fail connect db, mà cái db mình mở serverlist lên thấy mỗi 1 dòng để chỉnh,.....bữa đầu cài lại còn ko nhớ rõ lắm, mong giúp đỡ!
    p/s: cho mình hỏi cái dòng trong gameserver nó ghi 3xxxxxxxxxx:3xxxxxxxxxx là server chạy đc, còn 3xxxxxxxxxx:0 là ko chạy đc phải ko? và mình cũng đã chỉnh các link đến folder chứa server và client trong các file *ini, còn có 1 file *ini trên có user là sa nhưng dưới pass là phh, vậy phải làm sao?!
    Chơi server TSBD v3.0 của ohishu chỉnh lại pass sa là sa, Bishop : Account =mcjx001 Password =111111 , IP server: 192.168.1.2
    Khách viếng thăm hãy cùng kidcrazy187 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kidcrazy187 vì bài viết này !

satan_f5 (27-02-11)

Thành Viên mathien02's Avatar
    Thanks
    32

ở TSBD vo.3 thì bạn lấy db ở vo.2 đem qua là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng mathien02 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mathien02 vì bài viết này !

satan_f5 (27-02-11)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi mathien02 [Only registered and activated users can see links. ]
    ở TSBD vo.3 thì bạn lấy db ở vo.2 đem qua là đc
    bạn cho mình cái link down đc ko?
    [Only registered and activated users can see links. ]

Đây là hình chụp khi mình chạy server với pass sa và bishop ko nhận pass 111111 user mcjx001, chẳng hiểu sao nữa, bạn nào cài đc nếu có lòng hảo tâm cho mình biết khi unrar server thì phải sửa những chỗ nào trong file *ini

Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Ở SV bạn cứ mở từng file có đuôi .cfg và .ini lên kiểm tra là biết thôi mà!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Amateur Editor kidcrazy187's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    76

Bạn tải server TSBD v2.0 (Có trong mục tổng hợp sv đấy), rồi tải server TSBD chép đè vào rồi chạy xem
    Khách viếng thăm hãy cùng kidcrazy187 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Tks nhiều, cài TSBD v2 chạy tốt rồi nhưng cài vào thì chả có đồ mà mình không biết cách khởi động server (nc với NPC nào) vậy cho hỏi lấy đồ xịn ở đâu nhỉ? (Dạng như admin NPC). Mình cài v3 thì chạy ổn server, bishop là txjx với 1111 thì chạy được, nhưng khi chạy cái file game patch 200 mấy mb thì khi vào game không được (không thể kết nối đến máy chủ) dù đã chỉnh serverlist, ai chỉ mình với

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Hình như máy của bạn chưa chuyển qua font china thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. lỗi server TSBD 0.3
    Bởi jxnewbies trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 15-06-11, 08:12 PM
  2. giúp mình (server TSBD)
    Bởi batrungpro trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-08-10, 09:44 PM
  3. Cần giúp về server TSBD v0.2
    Bởi maturalsheep trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu