xin hướng đẫn add đồ lên nhân vật
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    20

xin hướng đẫn add đồ lên nhân vật

không biết việc add đồ full thế nào nhỉ mọi người mình chỉ biết cái add đồ vào shop thôi không biết add đồ thẳng vào nv có đễ không mọi người ...
    khi mình add đồ vào shop thì dạng
    1 2 3 4 5 6 7 8
    1:loaido (ao quan vu khi vv)
    2:index(vi tri do cua loai do 1 2 3 4 5 6...)
    3: lv do`
    4: k biet
    5: skill(0 là k có 1 là có)
    6: luck
    7: opt
    8: EXC OPT @@
    CÁI THỨ 8 MÌNH KHÔNG HIỂU ĐẶT BAO NHIÊU MỚI ĐC EXC FULL ? 43 THÌ VẪN THIẾU 1 DÒNG REFEC @@
    AI BIẾT CHỈ MÌNH VỚI CÁM ƠN NHIỀU
    Khách viếng thăm hãy cùng savatage91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Ðề: xin hướng đẫn add đồ lên nhân vật

Trích dẫn Gửi bởi savatage91 [Only registered and activated users can see links. ]
    không biết việc add đồ full thế nào nhỉ mọi người mình chỉ biết cái add đồ vào shop thôi không biết add đồ thẳng vào nv có đễ không mọi người ...
    Khi mình add đồ vào shop thì dạng
    1 2 3 4 5 6 7 8
    1:loaido (ao quan vu khi vv)
    2:index(vi tri do cua loai do 1 2 3 4 5 6...)
    3: Lv do`
    4: K biet
    5: Skill(0 là k có 1 là có)
    6: Luck
    7: Opt
    8: Exc opt @@
    cái thứ 8 mình không hiểu đặt bao nhiêu mới đc exc full ? 43 thì vẫn thiếu 1 dòng refec @@
    ai biết chỉ mình với cám ơn nhiều
    63 full optison ...........
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

Add đồ lên nhân vật thì dùng Mu Market ở cuối mấy cái Video Hd cài Mu hay có bạn down về mà xem. Còn add đồ vào shop thì dùng toot đi có toot có sẵn mấy cái số Full dòng rùi Exc lun đó cố tìm đi
    Khách viếng thăm hãy cùng zZK3yL0v3Zz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

vì mình không thể bật đc tool mu maker lên nên mới hỏi có các nào add thủ công không @@ còn add đồ vào shop mình có cái tool shop edit rồi nhưng mà cổ quá rồi lên ss5 nó không còn dùng đc nữa rồi vì cái vị trí 4 theo tool đấy hình như là độ bền mà ở ss5 thì mình thấy toàn để là 0
    Khách viếng thăm hãy cùng savatage91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!