[KT] Xin các anh chỉ giúp e về phần này với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Thành Viên
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    93

Xin các anh chỉ giúp e về phần này với

Hiện tại em đang tập dev nên nhiều việc e chưa biết nên xin mấy anh chỉ giúp em. Hiện tại server e có nhiều vật phẩm không thể xếp chồng nên e muốn nhờ mấy anh trong 4rum giúp đỡ. em cám ơn nhiều lắm. E đã tìm hết mục hỏi đáp nhưng không ai hướng dẫn chỉ có client qua gamezone mà gamezone thì đã không còn nữa. Xin mấy anh giúp giùm e với
    Khách viếng thăm hãy cùng Hollister xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Ðề: Xin các anh chỉ giúp e về phần này với

Trích dẫn Gửi bởi Hollister [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại em đang tập dev nên nhiều việc e chưa biết nên xin mấy anh chỉ giúp em. Hiện tại server e có nhiều vật phẩm không thể xếp chồng nên e muốn nhờ mấy anh trong 4rum giúp đỡ. em cám ơn nhiều lắm. E đã tìm hết mục hỏi đáp nhưng không ai hướng dẫn chỉ có client qua gamezone mà gamezone thì đã không còn nữa. Xin mấy anh giúp giùm e với
    vào setting/item/001/other/scriptitem.txt mở lên chú ý cột Stack là xếp chồng của nó
    ℵóα

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

Hollister (24-08-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    93

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    vào setting/item/001/other/scriptitem.txt mở lên chú ý cột Stack là xếp chồng của nó
    Em cám ơn anh nhiều lắm anh có thể cho em xin yahoo a được ko?

Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi Hollister [Only registered and activated users can see links. ]
    Em cám ơn anh nhiều lắm anh có thể cho em xin yahoo a được ko?
    Yahoo giờ ít ai dùng lắm bạn có thể inbox hoặc trên này reply cũng dc
    ℵóα

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

Hollister (24-08-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    93

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Yahoo giờ ít ai dùng lắm bạn có thể inbox hoặc trên này reply cũng dc
    Thanks anh. Có gì em ibox a giúp em với nhé. E mới tập dev

Thanks
    99

Thanks anh. Có gì em ibox a giúp em với nhé. E mới tập dev
    Mình cũng ko biết gì nhiều đâu ... Cái nào chỉ dc thì mình chỉ chứ ko phải giỏi giang gì =)
    ℵóα

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

Hollister (24-08-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    93

Mình cũng ko biết gì nhiều đâu ... Cái nào chỉ dc thì mình chỉ chứ ko phải giỏi giang gì =)
    Dù sao anh vẫn hơn e nhiều lắm A cho e hỏi thêm là nếu mình tạo một item mới trên item có sẵn thì mình phải làm những bước như thế nào hả anh.
    VD: E muốn tạo một cái rương mới giống rương TDLT và mở random như vậy luôn thì làm sao anh. A chỉ giúp em với

Thành Viên chinh's Avatar
    Đang ở
    Trái Đất
    Thanks
    103

Dù sao anh vẫn hơn e nhiều lắm A cho e hỏi thêm là nếu mình tạo một item mới trên item có sẵn thì mình phải làm những bước như thế nào hả anh.
    VD: E muốn tạo một cái rương mới giống rương TDLT và mở random như vậy luôn thì làm sao anh. A chỉ giúp em với
    muốn dev game, trước mắt là có đam mê. Là thứ nhất

Thứ 2, là ở cái đầu, nó có tiếp thu hay chịu khó vọc ở những thứ mà người ta đã làm sẵn rồi hay không, dựa vào nguyên lý đó cho ra đời 1 item mới

có khi là ngon hơn của họ nữa, có những thứ ko thể nói hết ra được.

( đã từng ăn cũng kiếm thế ,ngủ cũng kiếm thế , nhưng cuối cùng giờ chia tay )

thôi cố gắng dev cho có điểm thông thạo

Khách viếng thăm hãy cùng chinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến chinh vì bài viết này !

Hollister (25-08-16)

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    93

Trích dẫn Gửi bởi chinh [Only registered and activated users can see links. ]
    muốn dev game, trước mắt là có đam mê. Là thứ nhất

Thứ 2, là ở cái đầu, nó có tiếp thu hay chịu khó vọc ở những thứ mà người ta đã làm sẵn rồi hay không, dựa vào nguyên lý đó cho ra đời 1 item mới

có khi là ngon hơn của họ nữa, có những thứ ko thể nói hết ra được.

( đã từng ăn cũng kiếm thế ,ngủ cũng kiếm thế , nhưng cuối cùng giờ chia tay )

thôi cố gắng dev cho có điểm thông thạo

E sẽ ghi nhớ lời của anh. E sẽ cố gắng tìm tòi và học hỏi. E đã xem qua tất cả bài viết nhưng chưa ai nói về phần này. Chỉ nói về trang bị mang trên người. E ko biết có giống nhau không. Còn nói về đam mê game kiếm thế này thì em chơi từ 2009 nên giờ muốn tập dev thử để xem mình có làm được không ấy mà Chưa một game nào e giành nhiều đam mê như game này!

Thành Viên chinh's Avatar
    Đang ở
    Trái Đất
    Thanks
    103

E sẽ ghi nhớ lời của anh. E sẽ cố gắng tìm tòi và học hỏi. E đã xem qua tất cả bài viết nhưng chưa ai nói về phần này. Chỉ nói về trang bị mang trên người. E ko biết có giống nhau không. Còn nói về đam mê game kiếm thế này thì em chơi từ 2009 nên giờ muốn tập dev thử để xem mình có làm được không ấy mà Chưa một game nào e giành nhiều đam mê như game này!
    ok, chúc bạn thành công

lúc trước cũng y như bạn vậy, chả biết xếp chồng vật phẩm là j, cũng chẳng biết là thêm 1 item mới để cho 1 vent là j, tự mò và có thể cho ra

hàng chục, thậm chí hàng trăm cái vật phẩm để làm event cho riêng mình.

chưa kể, cho ra đời trang bị có icon mới, thuộc tính mới, scrip nâng cấp vật phẩm hay thú cưỡi, rồi cho đổi vật phẩm event .v.v.. và .v.v..

tiếc là sv bay theo cơn gió rồi

Lần sửa cuối bởi chinh, ngày 25-08-16 lúc 06:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến chinh vì bài viết này !

Hollister (26-08-16)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối