Sever mu mobile off
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Sever mu mobile off

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon1 Sever mu mobile off

[Only registered and activated users can see links. ]
    anh em vào đây nhé có hết hướng dẫn rồi !!! chúc thành công .
    Khách viếng thăm hãy cùng phamhieu92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to phamhieu92 For This Useful Post:

hikajaku07 (08-07-16), longnhj2 (14-07-16), Maximum (08-07-16), pround (09-07-16)

Thành Viên conan067's Avatar
    Thanks
    165

Ðề: Sever mu mobile off

Cho mình xin link đ c khô ng khô ng thấy link down.............
    Khách viếng thăm hãy cùng conan067 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên conan067's Avatar
    Thanks
    165

Sao sài win xp hay win 7 không nói ai biết.......
    Khách viếng thăm hãy cùng conan067 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

đã làm theo hướng dẫn(ip, ngày tháng, run sv)
    chọn server xong gõ user/pwsd treo không vào đc, bác nào biết chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng FanLoveJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi FanLoveJX [Only registered and activated users can see links. ]
    đã làm theo hướng dẫn(ip, ngày tháng, run sv)
    chọn server xong gõ user/pwsd treo không vào đc, bác nào biết chỉ em với
    Giờ này còn chơi bản 3 class 1.4.3 sao bạn? Tải bản 4 class 1.5.1 hay 1.9 về mà chơi.
    Nếu server không có web tạo tài khoản thì đăng ký bằng tải khoản bằng baidu và nhớ dùng phần mềm giả lập Nox khựa để chơi, nếu dùng các phần mềm giả lập khác sẽ bị văng ra khi vào game.
    Theo như trong ảnh bạn đăng thì có thể là do bạn chưa tạo IP ảo hoặc là do bạn chưa đăng ký tài khoản baidu để vào game hoặc là do server chưa chạy xong.
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hikajaku07's Avatar
    Thanks
    41

Icon9 Ðề: Sever mu mobile off

Trích dẫn Gửi bởi kik4567 [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ này còn chơi bản 3 class 1.4.3 sao bạn? Tải bản 4 class 1.5.1 hay 1.9 về mà chơi.
    Nếu server không có web tạo tài khoản thì đăng ký bằng tải khoản bằng baidu và nhớ dùng phần mềm giả lập Nox khựa để chơi, nếu dùng các phần mềm giả lập khác sẽ bị văng ra khi vào game.
    Theo như trong ảnh bạn đăng thì có thể là do bạn chưa tạo IP ảo hoặc là do bạn chưa đăng ký tài khoản baidu để vào game hoặc là do server chưa chạy xong.
    ko phải là do chưa tạo ip ảo đâu bạn ạ. mình cài lại tất cả đều ok nhưng đến phần tạo acc thì ko thể tạo được giống bạn này. bạn có chơi mu mobile thì gửi cho mình link nào còn chạy đựoc không?
    Khách viếng thăm hãy cùng hikajaku07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi hikajaku07 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko phải là do chưa tạo ip ảo đâu bạn ạ. mình cài lại tất cả đều ok nhưng đến phần tạo acc thì ko thể tạo được giống bạn này. bạn có chơi mu mobile thì gửi cho mình link nào còn chạy đựoc không?
    Cái đó do cái file kia nó không có phần reg acc bằng baidu rồi, có thể dùng bộ đăng ký hay đăng nhập rồi cài IIS để chạy sẽ không bị lỗi.

Còn đây là[Only registered and activated users can see links. ] ver 1.5.1 bản chạy ngay mình đã chạy được ( Đúng hơn là đã từng chạy được lúc trước còn giờ thì hên xui ), trong đó có hướng dẫn bằng tiếng trung rồi, chịu khó dịch ra để hiểu. Chú ý là bắt buộc phải cài cái phần mềm giả lập trong đó thì mới vào được game nhé, không thì lúc vào game văng ra thì đừng hỏi tại sao.
    Lần sửa cuối bởi kik4567, ngày 08-12-16 lúc 10:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kik4567 vì bài viết này !

hikajaku07 (09-12-16)

Thanks
    41

Icon14 Ðề: Sever mu mobile off

Trích dẫn Gửi bởi kik4567 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái đó do cái file kia nó không có phần reg acc bằng baidu rồi, có thể dùng bộ đăng ký hay đăng nhập rồi cài IIS để chạy sẽ không bị lỗi.

Còn đây là[Only registered and activated users can see links. ] ver 1.5.1 bản chạy ngay mình đã chạy được ( Đúng hơn là đã từng chạy được lúc trước còn giờ thì hên xui ), trong đó có hướng dẫn bằng tiếng trung rồi, chịu khó dịch ra để hiểu. Chú ý là bắt buộc phải cài cái phần mềm giả lập trong đó thì mới vào được game nhé, không thì lúc vào game văng ra thì đừng hỏi tại sao.
    cảm ơn bạn đã gợi ý. mình tải về cài, đã làm theo hướng dẫn sửa ip, cũng đã chạy phpstudy, những ko thể chạy đc mấy file 1,2,3, bạn có thể cho mình FB để mình hỏi cụ thể hơn được không? nếu đc teamwier hộ mình với
    Lần sửa cuối bởi hikajaku07, ngày 09-12-16 lúc 11:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hikajaku07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

mình tải [Only registered and activated users can see links. ] về
    giải nén ổ D,
    chạy cài ip ảo thành xxx.253
    mở phpstudy chay 2 cái xanh luôn
    chạy 3 cái exe đc luôn ko lỗi
    cài apk vào giả lập!
    vào GAM dùng tài khoản baidu đăng nhập được luôn!
    nhấn vào Dô Gam, nó lại hiện đăng nhập lại! thế là ntn nhỉ, mình sai/thiếu bước nào rồi nhỉ
    Lần sửa cuối bởi kelalung, ngày 09-12-16 lúc 12:04 PM.
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi kelalung [Only registered and activated users can see links. ]
    mình tải [Only registered and activated users can see links. ] về
    giải nén ổ D,
    chạy cài ip ảo thành xxx.253
    mở phpstudy chay 2 cái xanh luôn
    chạy 3 cái exe đc luôn ko lỗi
    cài apk vào giả lập!
    vào GAM dùng tài khoản baidu đăng nhập được luôn!
    nhấn vào Dô Gam, nó lại hiện đăng nhập lại! thế là ntn nhỉ, mình sai/thiếu bước nào rồi nhỉ
    quái lạ mình cũng làm theo hướng dẫn mà chạy đến cái thứ 3 là bị lỗi. bạn vẫn mắc chưa vào đc game à?

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Góp ý] Lập thêm box Mobile
    Bởi ZhouJieLun trong diễn đàn Hỏi Đáp - Ý Kiến - Góp Ý
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 07-09-18, 06:23 PM
  2. [Share/Mobile] 3D Đao Tháp Anh Hùng - 刀塔英雄 Ip Mobile theo phong trào (đã test)
    Bởi matrixvn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 16-08-17, 03:53 PM
  3. Nhờ các cao nhân sever Game mobile
    Bởi maninlove102 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-10-16, 10:12 PM
  4. Share sever game mobile 神域OL (Thần Vực OL)
    Bởi truongkg113 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 06-06-16, 12:07 PM