JoinServer Pro dành cho những bạn Online bản S3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38
    Thành Viên
    Thanks
    0

JoinServer Pro dành cho những bạn Online bản S3

Hiện nay đối với các bạn online phiên bản season 3 - Ep2 thì thường bị lỗi như thế này và dễ dàng Dupe reset
    - Đó là vấn đề tên tài khoản bằng chữ: - khi các bạn đăng kí tài khoản bằng chữ, thì khi vào game nó không phân biết chữ hoa và chữ thường. Ví dụ bạn đăng kí tài khoản có usre và pass là: admin/admin . Sau khi đăng ki xong bạn có thể vào game bằng 2 tài khoản là admin/admin và ADMIN/admin. Khi bạn đăng nhập vào thì cả 2 sẽ nhận 2 tài khoản khác nhau . Điều này lợi dụng cho 1 số kẻ có thể hack reset. Tạm thời không nói ra ở đây vì bất lợi cho các bạn online
    - Vì vậy hôm nay tôi dc anh bongma_2x cho cái JoinServer này/ Joinserver này có thể chặn các bạn khoản phi pháp như trên . tránh tình trạng hack reset đối với các bạn online .

Link down: [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn down về sau đó chép đè vào cái Join server cũ của mình
    - Nếu tháy dc thank tớ phát nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Secondhand™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: JoinServer Pro dành cho những bạn Online bản S3

Không phải chỉ riêng Season 3 EP2 mà là tất cả GS. Tùy thuộc vào JoinServer thôi. Còn lợi dụng như thế nào thì cũng đơn giản. Bạn phải có 2 máy. Máy 1 Log acc chính vào game ( ví dụ Admin), connect sẽ được bật là 1 ,chọn NV cần dupe reset , đủ điều kiện rs nhá .Máy 2 Log acc giả ( ví dụ ADMIN ) vào vẫn được luôn , xong rồi out acc giả ra connect sẽ được bật về 0 . Lúc này các web check connect thấy connect=0 hiểu là acc đã off nên cho reset thoải mái , reset xong thì acc chính , nv chính lúc này vẫn đang online nên update lại các giá trị như lvl , point , zen , đủ dk reset lại tiếp ( cột reset thì vẫn increase do không bị game update ) . Đấy là dupe reset .
    Khách viếng thăm hãy cùng TrustTeam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định cuonglee's Avatar
    Thanks
    0

Cố gắng phát huy hết khả năng dupe và hack
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonglee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mà quên nữa . Bác share JoinServer lên mà lại chẳng nói JS có MD5 hay không nữa à . Thật ra có cách fix lỗi rất đơn giản, không cần thay JS. Để hôm nào rảnh mình post cho.

Thanks
    0

Hôm nào của TrustTeam chắc là ngàn năm đợi quá

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi TrustTeam [Only registered and activated users can see links. ]
    Mà quên nữa . Bác share JoinServer lên mà lại chẳng nói JS có MD5 hay không nữa à . Thật ra có cách fix lỗi rất đơn giản, không cần thay JS. Để hôm nào rảnh mình post cho.
    - Em nói cái này thí ko pải ! Đối với cái JoinServer này em thấy dùng được nên post lên cho anh em sài. Và em thấy nó có công hiệu đấy chứ, chống dupe reset 100% . thứ nhất ko thể nào dùng acc viết hoa và viết thường để login vào server. Em chẳng bít gì, chỉ thấy thế thui - và như thế chống được dupe reset nên em post cho mọi ngừoi cùng dùng.
    - Chứ bác nói thía - chán wua, không động viên thì thui.chứ sao nói vậy. Còn bác nói có cách đơn giản . Đơn giản có nghĩa là rất nhanh, rất nhanh có nghĩa rất khỏe, rất khỏe rất nhanh sao bác không post lên đây luôn mà phải đợi
    Khách viếng thăm hãy cùng Secondhand™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Là là... chạy 1 đoạn querry gì gì đó phải phải ko anh bạn bạn TrustTeam ới ời ơi.......

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Cách đơn giản và tiện lợi là khi Reset không cần bắt thoát Game mà chỉ cần bắt thay đổi nhân vật vậy là OK hết Dupe phải không nhỉ.
    Cách này là cách đơn giản nhất chông dupe khi login vào bằng 2 ACC
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi nmh_online [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách đơn giản và tiện lợi là khi Reset không cần bắt thoát Game mà chỉ cần bắt thay đổi nhân vật vậy là OK hết Dupe phải không nhỉ.
    Rất chính xác .Nhưng mà không cần thoát game sao được ...
    (Này thì 30 char.....)
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Secondhand™ [Only registered and activated users can see links. ]
    - Em nói cái này thí ko pải ! Đối với cái JoinServer này em thấy dùng được nên post lên cho anh em sài. Và em thấy nó có công hiệu đấy chứ, chống dupe reset 100% . thứ nhất ko thể nào dùng acc viết hoa và viết thường để login vào server. Em chẳng bít gì, chỉ thấy thế thui - và như thế chống được dupe reset nên em post cho mọi ngừoi cùng dùng.
    - Chứ bác nói thía - chán wua, không động viên thì thui.chứ sao nói vậy. Còn bác nói có cách đơn giản . Đơn giản có nghĩa là rất nhanh, rất nhanh có nghĩa rất khỏe, rất khỏe rất nhanh sao bác không post lên đây luôn mà phải đợi
    Ối trời . Mình đâu có nói gì đâu. Chỉ muốn biết là Joinserver của bạn up có MD5 hay không thôi. Bạn hiểu không?

Là là... chạy 1 đoạn querry gì gì đó phải phải ko anh bạn bạn TrustTeam ới ời ơi.......
    ^^
    Chưa thật sự hiệu quả đâu. Suy nghĩ kĩ lại . Vẫn luồn được đấy

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn cài Jx Offine - Jx online - Jx online lan
    Bởi IN_NUYASHA trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 17-05-12, 06:34 PM
  2. làm online giống như các video mà không đưa lên online đc
    Bởi nghienmu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 19-06-11, 09:40 AM
  3. Bác nào có JoinServer này cho em xin với
    Bởi Olala trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu